ผู้เขียน หัวข้อ: GarageLife ขอเชิญชวนเพื่อนๆพ่ีๆน้องๆMiataThai ร่วมประมูลของแต่ง รายได้ทั้งหมดเพ่ือใช้จัดกิจกรรมในเวป  (อ่าน 30881 ครั้ง)

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
GarageLife ขอเชิญชวนเพื่อนๆพ่ีๆน้องๆMiataThaiร่วมประมูลของแต่งรถ
เพ่ือนำรายได้ทั้งหมดเก็บไว้ใช้ในกิจกรรมต่างๆของเวปต่อไปครับ โดยไม่หักค่าใช้จ่าย

โดยผมจะโพสของแต่งทั้งสำหรับ NA NB NC ให้สมากชิร่วมประมูลกัน
ของแต่ละชิ้นจะมีราคาเปิดประมูล และราคาจบสูงสุด

โดยแต่ละชิ้นจะมีอายุในการประมูล 7วัน
แต่ถ้ามีสมาชิกท่านใดประมูลในราคาจบสูงสุด หรือมากกว่าก็ถือว่าจบประมูลเช่นกัน
เม่ือจบการประมูลผมก็จะลงของแต่งชิ้นใหม่ต่อไปครับ

การโอนเงิน โอนเข้าบัญชีผมตามรายละเอียดด้านล่างนี้ครับ
บัญชีธ.ไทยพาณิชย์ 094-223-861-2 ปารุส บุญดำเนิน

การส่งของ ถ้าเป็นของท่ีสามารถส่งEMSได้ ผมจะดำเนินการจัดส่งให้ฟรีครับ
หรือถ้าสะดวกจะมารับของท่ีร้านผมก็ได้ครับ
สะดวกอย่างไหนติดต่อมาท่ีผมได้ตลอดครับ
089.149.6556 ป๋อ

ความตั้งใจผมอยากได้ยอดสัก100,000บาทครับ
แต่ทั้งนี้ต้องอาศัยความร่วมมือจากสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านล่วงหน้าครับ ท่ีช่วยกันประมูลครับ
ป๋อGarageLife

สรุปยอดที่ประมูลจบ / ผู้ที่ประมูลได้ / สถานะการโอนเงิน / การส่งหรือติดตั้ง
GL01 5,800฿ พ่ีพล PON โอนเงินแล้ว รอนัดติดตั้ง
GL02 9,000฿ คุณฟุ้ย fui52 โอนเงินแล้ว รอนัดเข้าทำ
GL03 อันละ1,000฿ 10อัน รวม 10,000฿
อันที่1 คุณaRoC สีแดง โอนเงินแล้ว รอจัดส่งครับ
อันที่2 คุณฟุ้ย fui52 สีดำ โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันที่3 พี่Act cabriolet สีแดง โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันที่4 คุณphatt สีดำ โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันที่5 คุณก้อง Gong969 สีดำ โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันที่6 คุณtanakit_vong สีแดง โอนเงินแล้ว รอจัดส่งครับ
อันที่7 พี่นพ nop-nb สีแดง โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันที่8 พี่นพ nop-nb สีดำ โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันท่ี9 พี่หนุ่ม MazdaLover  สีดำ โอนเงินแล้ว จัดส่งแล้วครับ
อันท่ี10 คุณty สีดำ โอนเงินแล้ว รอจัดส่งครับ
GL04 6,500฿ พี่จุ๊บ Rooster โอนเงินแล้ว รอทำสีครับ
GL05 3,700฿ คุณMu-P โอนเงินแล้ว รอส่งของครับ
GL06 3,590 คุณArr_na16 โอนเงินแล้ว รอส่งของครับ
GL07 3,850 คุณjoozu โอนเงินแล้วส่งของแล้วครับ
GL08 2,600 คุณtanakit_vong
ขอบคุณครับทุกท่าน

รวมยอดทั้งหมด 45,040฿
ขอบคุณครับทุกท่าน

ยอดรวมทั้งหมด45,040฿ ผมปัดขึ้นเป็น 50,000฿ มอบให้ชมรมฯเพ่ือใช้ในกิจกรรม Bonanza2012 นะครับ
ขอขอบคุณเพ่ือนๆสมาชิกทุกท่านท่ีช่วยกันประมูลครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2012, 07:36:01 PM โดย GarageLifeRoadster »
www.facebook.com/GarageLifeParts
www.facebook.com/WashManiaGlassCoating
www.facebook.com/DoraemonHelmets

รับสั่งของแต่ง MX-5 Roadster T.089.149.6556(WhatApp/LINE)

• *
เร่ิมมีหลายitemแล้ว การประมูลขอให้มีรหัสของการประมูล และตามด้วยราคาท่ีให้ครับ
เช่น
GL01 2,000฿
GL02 3,000฿

ขอบคุณครับ

GL01 : สายเบรคถักGoodRidge 1ชุด 4เส้นครบ หน้า-หลัง
ตรงรุ่นNC1 NC2 ของใหม่

ราคาเปิดประมูลที่ 500฿ ราคาจบท่ี 5,800฿
ผู้ที่ประมูลได้ พ่ีพล PON
ขอบคุณมากครับ
[/color=red]

ตามคำเรียกร้องครับ สำหรับเพ่ือนๆท่ีอยากจะช่วยกันประมูล
ผมมีPackage Glass Coating(เคลือบแก้ว)มูลค่าสูงสุด14,000฿
สำหรับรถMX-5 ไม่ว่าจะเป็น NA NB NC

GL02 : Glass Coating 1ครั้ง จากWashmania.net
เคลือบแก้วให้ 2รอบครับ รับประกันความเงา made in Japanครับ

ราคาเปิดประมูลที่ 500฿ ราคาจบท่ี 9,000฿

ผู้ที่ประมูลได้ คุณฟุ้ย fui52
ขอบคุณมากครับ

เป็นของที่ชาวสาวกMAZDASPEEDทุกคนต้องมีไว้ประดับรถ
GL03 : Tuned by MAZDASPEED Plate 10ช้ินเท่านั้น สำหรับ10ท่าน
ใช้ได้ทุกรุ่น NA NB NC ได้หมด

ไม่ต้องประมูลครับ ราคาจบท่ี 1,000฿ พร้อมส่งEMSท่ัวประเทศครับ

ขอผู้กล้า ใจดี 10ท่านครับ โพสจองกันได้เลยครับ มี2สี เลือกสีได้เลยครับ
ขอบคุณครับ
-เพลทTUNED BY MAZDASPEED มีสีแดง กับ สีดำครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 05:50:29 PM โดย GarageLifeRoadster »
www.facebook.com/GarageLifeParts
www.facebook.com/WashManiaGlassCoating
www.facebook.com/DoraemonHelmets

รับสั่งของแต่ง MX-5 Roadster T.089.149.6556(WhatApp/LINE)

ออฟไลน์ meangza

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
รอของ na ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
ป๋อใจบุญมากเลย ยั่งงี้สิสุดยอด...

ขอให้กิจการของป๋อเจริญรุ่งเรือง ทำมาค้าขึ้นครับ :D ...

• *
รอของ na ครับ อิอิ
ของNAเด๋วมีครับ header / Lightweight Flywheel / สายหัวเทียน and Etc. ครับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
900 คับ Rattster

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เป็นตัวอย่างของผู้ขายที่ดีครับน้องป๋อ  :like:

ขอให้ประสบแต่ความสุขและความเจริญตลอดไปครับ   :emo55:

ถ้ามีของ NA จะช่วยสนับสนุนด้วยครับ   :005:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ราคาเปิดประมูลเร้าใจมาก ... ขออนุโมทนาบุญกับป๋อในครั้งนี้ด้วย ขอให้ค้าขายเจริญรุ่งเรืองนะครับ :emo55:

มีเวลาตั้ง 7 วัน ... ค่อย ๆ ไล่ราคาล่ะกันเนอะ ฿990  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ไม่เป็นอันทำงานอีกแล้วซิเนี่ย   คุณป๋อสุดยอดดดดดดด

ออฟไลน์ Gong959

• *
คิดดี ทำดี ได้ดีนะครับคุณป๋อ  :like:

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
ของ nb มีอาทิเช่น................ เป็น hint ให้หน่อยไหมครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
 :like: :like: :like: :like:  ยกนิ้วให้อีกคนครับพี่ป๋อ รอดูของ NA ด้วยอีกคน  ;D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ BEE

• *
 NA แสดงตัวกันเยอะเช่นนี้ ผมหนีไป ปาดดดดดดด.......แม่งเลยดีกว่า (เสียงเรียกจากด้สนมืด ดีกว่าห่าไรปัญหาเยอะสัดดเลยมึง)

• *
ของ nb มีอาทิเช่น................ เป็น hint ให้หน่อยไหมครับ
NB แผ่นบังหม้อน้ำคาร์บอน / วาล์วน้ำซ่ิง / Glass Coating(เคลือบแก้ว)จากร้านWashMania.netครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
 :like: :like: :like: :like:.....สุดยอดเลยครับ ป๋อ....ผมรอของNAนะ....(ไปนวดเมียก่อน ขอตังค์ ขอตังค์)