ผู้เขียน หัวข้อ: GarageLife ขอเชิญชวนเพื่อนๆพ่ีๆน้องๆMiataThai ร่วมประมูลของแต่ง รายได้ทั้งหมดเพ่ือใช้จัดกิจกรรมในเวป  (อ่าน 30882 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สุดยอด มากมาย น้องป๋อ..........

ออฟไลน์ kinny

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
อยากได้ เพลทTUNED BY MAZDASPEED อีกพอจะมีเหลือไหมครับผม

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
ยอดรวมทั้งหมด45,040฿ ผมปัดขึ้นเป็น 50,000฿ มอบให้ชมรมฯเพ่ือใช้ในกิจกรรม Bonanza2012 นะครับ
ขอขอบคุณเพ่ือนๆสมาชิกทุกท่านท่ีช่วยกันประมูลครับ

:like:

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11

ออนไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ขอบใจน้องป๋อมากคับ น้องป๋อเป็นส่วนนึง(ส่วนสำคัญ)

ที่ทำให้เกิดกิจกรรมดีๆในครั้งนี้ นอกจากจะช่วยเงินแล้ว

ยังช่วยทำงานในหลายๆส่วน ขอบใจหลายๆจร้าาาา

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อยากได้ เพลทTUNED BY MAZDASPEED อีกพอจะมีเหลือไหมครับผม
ผมมีอยู่ 1อันครับ. ซื้อมา 1000 บาท. ถ้าสนใจอยากได้ จะขายให้ครับ เงินที่ขายได้ จะมอบให้ งานBONANZA.  สมบททุน รวมกับป๋อ ไปด้วยครับ

083-9990967

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สุดยอดมากครับป๋อ ... น้ำใจน้องมากมายจริง ๆ  :emo55: :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ springer99

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2
  • ฉันเกิด..มาเพื่อสิ่งนี้..
    • www.akespringer.com
ยอดรวมทั้งหมด45,040฿ ผมปัดขึ้นเป็น 50,000฿ มอบให้ชมรมฯเพ่ือใช้ในกิจกรรม Bonanza2012 นะครับ
ขอขอบคุณเพ่ือนๆสมาชิกทุกท่านท่ีช่วยกันประมูลครับ

สุดยอดความมีน้ำใจมากครับน้องป๋อ...ติดตามมานานแล้ว
ขอให้มีแต่ความเจริญ  รุ่งเรือง  ตลอดไปครับ...

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านท่ีเอ็นดู และสนับสนุนผมมาโดยตลอดครับ

ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านท่ี ช่วยสนับสนุนกิจกรรมในครั้งนี้
แล้วเจอกันท่ีสนามครับ  :car:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53