ผู้เขียน หัวข้อ: GarageLife ขอเชิญชวนเพื่อนๆพ่ีๆน้องๆMiataThai ร่วมประมูลของแต่ง รายได้ทั้งหมดเพ่ือใช้จัดกิจกรรมในเวป  (อ่าน 30880 ครั้ง)

ออฟไลน์ meangza

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • ไม่เคยว่างไปมิตติ้งซะที เฮ้อ
NA แสดงตัวกันเยอะเช่นนี้ ผมหนีไป ปาดดดดดดด.......แม่งเลยดีกว่า (เสียงเรียกจากด้สนมืด ดีกว่าห่าไรปัญหาเยอะสัดดเลยมึง)
ท่าน BEE อย่าทำเช่นนั้นเลย สงสาร ผมเถอะ อยากได้ เฮดเดอร์ na ง่า

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
ดูอาการแล้วคงอด มีแต่เทพกระเป๋าตุงทั้ง :036:นั้น

ออฟไลน์ rmeng_cm

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
ไม่เป็นอันทำงานอีกแล้วซิเนี่ย   คุณป๋อสุดยอดดดดดดด

ใช่เลยเนี่ย...คำเนี่ย ตามกันต่อไป ....รอ ของ NA ด้วยคน ....  8)

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
รอของฮาเล่ย์ อยู่น๊า 55555555555
เจ๋งเลยเพื่อนป๋ม ใจบุญกิงๆ :like:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ป๋อครับ ขอสนับสนุนผู้มีใจบุญ ใจกุศล ด้วยอีกคนนึง

เพราะเงินในชมรม ไม่ค่อยได้ไปใหน เอาไปทำบุญกะจ่ายค่าเวปเท่านั้น

ต้องถึงแสนแน่ ถ้าไม่ถึงเดี๋ยวผมจะบริจาคของเพิ่มให้ถึงแน่ๆๆ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ไล่เป็นหลักร้อย แล้วเมื่อใหรจะถึงแสนล่ะอาจารย์

ผมขอดันไปเป็น 1990 บาทนะ

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
เราเอาครับ...

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
มีให้ช่วยกันประมูลสำหรับMX-5ทุกรุ่นแล้วครับ ดูหน้าแรกครับ

เร่ิมมีหลายitemแล้ว การประมูลขอให้มีรหัสของการประมูล และตามด้วยราคาท่ีให้ครับ
เช่น
GL01 2,000฿
GL02 3,000฿

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 09:15:27 PM โดย GarageLifeRoadster »
www.facebook.com/GarageLifeParts
www.facebook.com/WashManiaGlassCoating
www.facebook.com/DoraemonHelmets

รับสั่งของแต่ง MX-5 Roadster T.089.149.6556(WhatApp/LINE)

ออฟไลน์ PON

• *
  • Gift : 11
 งานที่แล้วพลาดของแต่งดีๆไปเช่นมังกรเอย เสื้อยึดเอย งวดนี้ขอสายถักแล้วกาน 1500 เยี่ยมมากป๋อขอให้รวยๆแข็งๆแรงไม่ตกไม่แตก!!ช่วงนี้ติดเล่นตลก.

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
งานที่แล้วพลาดของแต่งดีๆไปเช่นมังกรเอย เสื้อยึดเอย งวดนี้ขอสายถักแล้วกาน 1500 เยี่ยมมากป๋อขอให้รวยๆแข็งๆแรงไม่ตกไม่แตก!!ช่วงนี้ติดเล่นตลก.

พ่ีพลคับ สายถักอะ พ่ีธเนศแกให้1,990฿แล้วนะ

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
แล้วมีอะไรที่น้องส้มใช้ได้บ้างล่ะ!!  :050:
 :117:  เราเอาน่ะ เราอยากประมูล
คราวที่แล้วเราเป็นพิธีกรไม่ด้ายประมูล!!!  :025:

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
 :like: :like: :like: เลยครับคุณป๋อ

เราเอาครับ...
อยู่ในช่วงติดแบบงอมแงม.   :025:

ขอร่วมด้วยคับ. GL02.  2000. คับ.   :117:

ออฟไลน์ tt1213

• *
  • Gift : 6
มาร่วมด้วยคนนะครับ. คุณป๋อ header na เริ่มที่ราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
GL02=4000 บาทครับ.  รถเราสีขาวเหมือนของ คุณป๋อ เลย.

เราเอา เราเอา^___^

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
เรารู้เสี่ยร้านแอร์อยากได้..แต่เราไม่ให้! เดี๋ยวรถขาวภายในแดงจะสวยไปกันหย่ายยยย! :036:

เราเพิ่มอีกเป็น 4,900฿  :117: