ผู้เขียน หัวข้อ: คนเราทำไมมันถึงเป็นแบบนี้วะ ขอประจานแบบออกอากาศหน่อยนะครับ  (อ่าน 23240 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ประจานต่อ

คุณจุ๊บ Rooster ร่วมมือกับผมสั่งของมาจากอเมกา (โรบา)...จัดการดำเนินการให้เสร็จเรียบร้อย  ผมจ่ายเงินอย่างเดี่ยว

พอของมาถึงเมื่องไทย  อาสาไปรับของที่สนามบิน +จ่ายค่าภาษี และค่าอื่นๆไปเป็นเงิน หมื่นกว่าบาท

แถมให้ลูกน้องส่งของส่วนของผมมาให้ด่วนถึงบ้าน(คงรู้ว่าผมใจร้อน) 

บัดนั้น จนบัดนี้  ยังไม่ยอมมาเก็บเงินจากผมในส่วนที่ผมต้องจ่าย สักที่

คนในคลับ miata เรานี่ เป็นเหมือนกันหมด ไม่ค่อยอยากได้เงิน 55+

คุยกัน + เจอกันก็บ่อย  ผมทวงถามยอดเงินและขอเลขบัญชีเพื่อจะจ่ายเงินให้  ก็ไม่ยอมบอกสักที่  เดี๋ยวต้องโกงให้เข็ด 55+

gin

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่แอ๊ดและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  ผมจิณณ์ครับสมาชิกใหม่ ขอประจาน(ดาวเทียม) ว่าพี่แอ๊ดเป็นคนใจง่ายแถมยังชอบช่วยเหลือคนอื่น เวลาถามอะไรก็ตอบหมด ไม่ได้ถามยังตอบจนกระผมเกรงใจ  แย่มาก คนอะไรทำไมมีน้ำใจอย่างนี้ ถามจริงๆพี่แอ๊ดแบตตารี่ NA อยู่ตรงไหน ด่วน.

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
555+. อยู่ท้ายรถด้านคนขับ(ในฝากระโปรงท้าย)

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ na8

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
^__^  ไปๆมาพี่แอ๊คโดนเยอะสุด อิอิ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
ประจานต่อ

คุณจุ๊บ Rooster ร่วมมือกับผมสั่งของมาจากอเมกา (โรบา)...จัดการดำเนินการให้เสร็จเรียบร้อย  ผมจ่ายเงินอย่างเดี่ยว

พอของมาถึงเมื่องไทย  อาสาไปรับของที่สนามบิน +จ่ายค่าภาษี และค่าอื่นๆไปเป็นเงิน หมื่นกว่าบาท

แถมให้ลูกน้องส่งของส่วนของผมมาให้ด่วนถึงบ้าน(คงรู้ว่าผมใจร้อน)  

บัดนั้น จนบัดนี้  ยังไม่ยอมมาเก็บเงินจากผมในส่วนที่ผมต้องจ่าย สักที่

คนในคลับ miata เรานี่ เป็นเหมือนกันหมด ไม่ค่อยอยากได้เงิน 55+

คุยกัน + เจอกันก็บ่อย  ผมทวงถามยอดเงินและขอเลขบัญชีเพื่อจะจ่ายเงินให้  ก็ไม่ยอมบอกสักที่  เดี๋ยวต้องโกงให้เข็ด 55+
จะคิดตังหลายทีแล้ว พอดีบวกเลขไม่เป็นหง่ะ..เลยหาตัวเลขไม่ได้ซะทีก๊าบบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2010, 08:05:37 PM โดย rooster »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
จริงๆแล้วเริ่มจากชมรมเรามีคนที่เป็นตัวอย่างไม่ดี ทำให้เกิดพฤติกรรมเลียนแบบ ก็ทีคุณต้นกับรัตน์ยังทำกับผมได้ ถึงทีผมแก้แค้นเอาคืนบ้างหล่ะ      :010:

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26

ก็ชมรมเรามีแต่ใจให้ไปคิดอะไร ขอให้เธอถูกใจก็พอ :025:

ถึงคราว ท่าน โอ๊ค / oakinen      ต้องโดนประจาน มั้งแล้ว   :041:

ผมได้เบาะ ESQUELETO มาใหม่ 1 คู่  แต่ไม่มีขาเบาะใส่ ประกาศหาขาเบาะใน เฟสบุ๊ค แป๊ปเดี่ยว ท่านโอ๊ค /Oakinen มาบอกเลยว่า "ผมมีขาเบาะ เร็คคาโร่ อยู่ 1 คู่ เอาไหม ถ้าใส่ได้ มาเอาไป ผมให้" :003: :003:

โห....จำได้ว่าขาเบาะ Recaro นี่มันไม่ใช่ คู่ละ 150 บาทนี่หว่า จำได้ว่ามันหลายๆพันเลย แล้วนี่ โอ๊ค มาให้ผมฟรีฟรีฟรีฟรี :050: :050:

ไอ้เราก็อยากได้ ใจจะขาด จะเอ่ยซื้อก็ไม่มีตังค์ จะเอาตัวเข้าแลกก็กลัวเจ็บปั้นท้าย คิดในใจ ทำไมแม่งใจดีกะตูจังวะ หรือจะเอาตัวเข้าแลกจริงๆดีหว่า

เลยทนไม่ไหว ขออนุญาติเอาคุณ โอ๊ค /Oakinen เข้าทำเนียบประจาน ในกระทู้นี้นะครับ

ขอบคุณมากๆๆๆนะครับ สำหรับความมีน้ำใจ

ปล...ผมขอยืมแล้วกันนะ(ขาเบาะRecaro )  ไม่ใช้เมื่อไหร่ คุณโอ๊คจะใช้เมื่อไหร่ บอกผมนะครับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
อย่าเพิ่งรีบประจานเอาให้มันใส่ได้ก่อนเถอะเฮียแอ๊ก....

อนุญาตให้ดัดแปลงตัดเจาะ...ฉีกทึ้ง....ดอมดม...ดูดเลีย

ปู้ยี่ยปู้ยำได้ตามอำเภอใจเลยครับเฮีย......ฮ่าๆๆๆ

เห็นเฮียสุข...ผมก็สุข....แฮ่ๆๆ

:014:

เพิ่มเติม

รัช /Ratt Rattster มี mazdaspeed อยู่ตัวหนึ่งไม่ได้ใช้ ให้ผมเอามายืมใส่จนกว่าผมจะเบื่อ ฟรี อีกละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 01:51:51 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
พึ่งรู้ว่า Valentine's Day ของชมรมฯ เขาให้เบาะ Bucket Seat กับขาเบาะกัน  :-*

สงสัยเฮีย cabriolet มีอะไรดี ใคร ๆ ถึงได้รุมรักได้ขนาดนี้น๊า ... อิจฉาจังเลย  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ก็เพราะพี่เป็นแบบพี่ไง คนอื่นถึงดีกับพี่แอ๊ค... :)

:025: :025: :025: :025: :025:

pomman

• บุคคลทั่วไป
อบอุ่นมากๆครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
คลับนี้ใครๆก็รักพี่ cabriolet  ฮิฮิ...
  :D