ผู้เขียน หัวข้อ: หาวันอาทิตย์สักวัน จัดทริปไปเช้าเย็นกลับ"มุ่งหน้าสู่ ชะอำ ไปกินอาหารทะเลกัน"ดีไหม 29/7/55  (อ่าน 23522 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
วิ่งเส้นนาเกลือ เข้าทางคลองโคนได้เลยคับ

เลยปั้มปตท.ใหญ่ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยคับ หน้าปากซอยมีสน.คลองโคนอยู่

ตอนทริปปราณเมื่อหลายปีก่อน มีอยู่ช่วงนึงทำสะพานข้างลองอยู่ กันชนติดเกือบทุกคัน

แต่ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วคับ เส้นทางดี Mx5ไปได้สบายจนถงชะอำ

พอเข้าไปแล้ว ดูป้ายมุ่งหน้าชะอำอย่างเดียวเลยคับ ผ่านหาดเจ้าสำราญ หาดปึกเตียนด้วยคับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอบคุณมากครับ Tle MinicA ว่าแต่ไม่ไปด้วยกันเหรอ ขากลับจะแวะไปช่วยลดน้ำต้นไม้น๊า  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
นัดหมายเลยนะครับ........."ทริป  ชะอำ..ท่องเที่ยว ถ่ายรูป และทานอาหารทะเล"..ไปเช้า-เย็นกลับ ณ.วันอาทิตย์ที่..29/7/55นี้....

จุดนัดพบ ตอนเช้า @ร้านแมคโดนัล...The Circle ราชพฤกษ์...เวลา 7.00 น.   ล้อหมุน 8.00 น.   มุ่งหน้าสู่ ชะอำ  วิ่งไปตามเส้นทาง(เดี๋ยวมาบอกอีกที่นะ ว่าเส้นไหน )

.................................แวะถ่ายรูป @ SANTORINE....กับแกะ ทั้งฝูง..................

ส่วนร้านอาหาร ว่าจะกินมื้อไหนและ เวลาไหน (เที่ยง หรือ บ่ายๆ(หลังถ่ายรูป หรือก่อนถ่ายรูป กับฝูงแกะ))  ค่อยว่ากันอีกที่

คนที่สนใจ ลงชื่อด้วยก็ดีนะครับ

1.ACT /Cabriolet

2.โอ๊ค /oakinen

3.อาจารย์หนุ่ม/Mazdalover

4.ก้อง/Gong959

5.เก่ง(หยก)/joozu

6.หนึ่ง/Neung_REDster

7.Mixer

8.Pijit30

9.พล/PON

10.pop_pop

11.ปู/pookpooh

12.ต่อ/Pete NA

13.บอมบ์คุง (รอคำตอบ)

14.ค้างคาวผี /GIN

15.พี่ธเนศ/ZoomZoom

16.เติ้ล/Tle Minica

17.อาท/ae

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 08:32:03 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ส่วนร้านอาหาร ว่าจะกินมื้อไหนและ เวลาไหน (เที่ยง หรือ บ่ายๆ(หลังถ่ายรูป หรือก่อนถ่ายรูป กับฝูงแกะ))  ค่อยว่ากันอีกที่

<<<  ไม่เอาเพิงเซเลบนะครับเฮีย  :025:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ส่วนร้านอาหาร ว่าจะกินมื้อไหนและ เวลาไหน (เที่ยง หรือ บ่ายๆ(หลังถ่ายรูป หรือก่อนถ่ายรูป กับฝูงแกะ))  ค่อยว่ากันอีกที่

<<<  ไม่เอาเพิงเซเลบนะครับเฮีย  :025:
:050: :050: :050: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ผมมีข้อสงสัยอ่ะครับ รายชื่อลำดับที่ 4 อ่ะครับใครเหรอ  :005:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
วิ่งเส้นนาเกลือ เข้าทางคลองโคนได้เลยคับ

เลยปั้มปตท.ใหญ่ แล้วเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยคับ หน้าปากซอยมีสน.คลองโคนอยู่

ตอนทริปปราณเมื่อหลายปีก่อน มีอยู่ช่วงนึงทำสะพานข้างลองอยู่ กันชนติดเกือบทุกคัน

แต่ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วคับ เส้นทางดี Mx5ไปได้สบายจนถงชะอำ

พอเข้าไปแล้ว ดูป้ายมุ่งหน้าชะอำอย่างเดียวเลยคับ ผ่านหาดเจ้าสำราญ หาดปึกเตียนด้วยคับ

มาช่วยนำทางหน่อยดิครับเติ้ล

ชวนนายอารทมาด้วย ไปขับรถเล่นกัน

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ขอบคุณมากครับ Tle MinicA ว่าแต่ไม่ไปด้วยกันเหรอ ขากลับจะแวะไปช่วยลดน้ำต้นไม้น๊า  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

มาช่วยนำทางหน่อยดิครับเติ้ล

ชวนนายอารทมาด้วย ไปขับรถเล่นกัน

ป๋มไม่ชัวร์จิงๆคับว่าวันนั้นจาว่างมั้ย เพราะงานบ้านป๋มตอนนี้ไม่มีกำหนดอารายที่แน่นนอนเลย ไว้ใกล้ๆอีกทีแล้วจารีบบอกพี่แอ๊คไปคับ

ถ้าได้ไป ป๋มอาจนัดมาเจอที่ลมทะเล แล้วจานำทางให้ เข้าเส้นคลองโคน

ส่วนขากลับอาจขอแยกตัวกลับก่อนะคับ

แล้วจารีบแจ้งให้ทราบคับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
ผมมีข้อสงสัยอ่ะครับ รายชื่อลำดับที่ 4 อ่ะครับใครเหรอ  :005:

สมาชิกใหม่น่ะครับ   :P

สมาชิกใหม่น่ะครับ   :P
เด็กช่างกล...ครับ

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ผม   ไปนอน  ตั้งแต่วันเสาร์ครับ  สรุป  ย้ายจากนอน  ราชบุรี   ไปนอนที่     หัวหินแทนครับ

เจอกันที่  ชะอำ หรือหัวหิน    ถ้ากินอาหาร  ทะเล   แนะนำชายหาดชะอำครับ    อาหารเยอะกว่า  

จุดนัด  รวมรถที่  2   ที่หัวหินหรือ  ชะอำ  จะได้ตามไปแจมครับ ขอเวลา  เคร่า

ผมเช้า  อาจโทรหาพี่หนุ่ม   กับพี่จินนนะครับ

ส่วน.  บอมคุง. จะลอง. คุยดูว่าไปไหม. เพราะ. วันศุกร์. ก็จะไปพัทยา. ครับ

เดี้ยวลองเช็คกัน. 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2012, 08:49:35 AM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมอยู่หัวหินตั้งแต่คืนวันเสาร์เช่นกันครับ ... คงตามมาเจอเพื่อน ๆ สมาชิกวันอาทิตย์ที่ชะอำ-หัวหินตามเส้นทางที่วางไว้(แล้วจะโทรฯ ถามอีกทีเนอะ) 8)

วันเสาร์ผมพักอยู่ที่ Marakesh Residences Huahin คร๊าบ ... แวะมาเที่ยวได้เน้อ เป็นคอนโด  :D

ออฟไลน์ BEE

• *
ผมอยู่หัวหินตั้งแต่คืนวันเสาร์เช่นกันครับ ... คงตามมาเจอเพื่อน ๆ สมาชิกวันอาทิตย์ที่ชะอำ-หัวหินตามเส้นทางที่วางไว้(แล้วจะโทรฯ ถามอีกทีเนอะ) 8)

วันเสาร์ผมพักอยู่ที่ Marakesh Residences Huahin คร๊าบ ... แวะมาเที่ยวได้เน้อ เป็นคอนโด  :D

ขยันทำงานจริงๆ