ผู้เขียน หัวข้อ: หาวันอาทิตย์สักวัน จัดทริปไปเช้าเย็นกลับ"มุ่งหน้าสู่ ชะอำ ไปกินอาหารทะเลกัน"ดีไหม 29/7/55  (อ่าน 23523 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
ขอชมภาพประกอบบ้างนะครับ  :)

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ขอชมภาพประกอบบ้างนะครับ  :)

ร่วมด้วยช่วย refresh ครับพี่ก้อง

รูปไม่มาซ๊ากกกกที  ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53

ร่วมด้วยช่วย refresh ครับพี่ก้อง

รูปไม่มาซ๊ากกกกที  ฮ่าๆๆ

555   อากาศดีครับวันนี้ น่าจะเก็บภาพสวยๆได้พอสมควร  :)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วันนี้รับน้องใหม่ na สวยทั้งคนสวยทั้งรถ ... แบบว่ากลับไปกินข้าวชะอำซะ 2 รอบเที่ยง-เย็นก็ไปกันได้ นับถือน้ำใจเพื่อน-พ้อง-น้องพี่ที่มากันจริง ๆ  :emo59:

รูปน่าจะมีเยอะ แต่ผมน่ะ ไม่ได้ถ่ายสักรูป ... แบบว่านั่งตากลมเย็น ๆ ดูคนเลี้ยงแกะเพลิดเพลินอ่ะครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
สงสายยยย จายางกลับกันม่ายถึง   ติดลมทะเลอยู่.....
ทริปนี้สนุกดีคับ ขอบคุน พี่ๆ เพื่อนๆทุกท่าน คับ   :025:

ปล. เส้นทางขับ  :car: หนุกมากขอบอก....ชอบอะมันส์ กด มิด เกจ์ แต่ตาม na ไม่ทัน  :004: ของเค้าแรงจิง