ผู้เขียน หัวข้อ: หาวันอาทิตย์สักวัน จัดทริปไปเช้าเย็นกลับ"มุ่งหน้าสู่ ชะอำ ไปกินอาหารทะเลกัน"ดีไหม 29/7/55  (อ่าน 23524 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
:004: :004: แง๊ อดไป

ขับคันไหนไปก็ได้ครับคุณเบิ้ล 

ไม่ก็รีบไปหามาเลยสักคัน  มีเวลาอีกตั้ง 3 วัน  :P

ผิดตลอดดดดดดด ... เค้าไปกันอาทิตย์ที่ 29 ก.ค.55 โน่นจร้า   ???

ดังนั้นที่ถูกต้องคือมีเวลาอีกตั้ง 17 วันต่างหาก ... เลอะ ๆ เลือน ๆ อย่างนี้ ไปโดดน้ำทะเลใช้ธาราบำบัดน่าจะช่วยได้ม้างงงงง  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
น่าจะแจ้งกำหนดการคร่าว ๆ กันก่อนน๊า .... ว่าจะเจอที่ไหน กี่โมง แล้วอะไร-ยังไงกันต่อ  ???

ใครชำนาญเส้นทางรบกวนด้วยนะก๊าบบบบบบ ... ไปเช้า-เย็นกลับ เดาว่าซีฟู้ดคงเป็นมื้อเที่ยงมั้งครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
 >:(   กลับไปหน้าของเล่นดีก่า

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ไม่ก็รีบไปหามาเลยสักคัน  มีเวลาอีกตั้ง 3 วัน  :P
ไปด้วยกันเลยเบิ้ล...ผมมีna8 สีดำ สภาพดี สวยๆ ล้อ03ลึกๆ ให้ยืม. 1คัน......เอาไปฝากจอดที่บ้าน Champ อยู่

จอดนิ่งแบบเหงาๆ(คงคิดถึงเจ้านายเก่ามันมั้ง) :002: :002: :002: :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 02:15:34 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ผมมีไปเทียวกับแม่ราชบุรี.   อาจตามไปแจม. 

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18

ไม่ก็รีบไปหามาเลยสักคัน  มีเวลาอีกตั้ง 3 วัน  :P
ไปด้วยกันเลยเบิ้ล...ผมมีna8 สีดำ สภาพดี สวยๆ ล้อ03ลึกๆ ให้ยืม. 1คัน......เอาไปฝากจอดที่บ้าน Champ อยู่

จอดนิ่งแบบเหงาๆ(คงคิดถึงเจ้านายเก่ามันมั้ง) :002: :002: :002: :002:

จริงครับ เห็นหันหน้าเข้ากำแพง ไม่หลับไม่นอน(ลืมตาตลอด) ตาแดงๆเหงาๆ ผมยืนมองดูแล้วน่าสงสารมากครับ... ;)

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
  :004:  ส่งใจไปด้วยคน  อยู่เหนือกินแต่ไส้อั่ว  น้ำพริกหนุ่ม ข้าวเหนียว ไปก่อนแล้วกัน  ไม่ค่อยได้สัมผัสอาหารทะเลกับเค้า....(มาถึงนี่ ชอบแช่ น้ำยามาไม่กล้ากิน เคยมีน้องที่รู้จัก ถึงขั้นปากบึนไปเลย)  มีโอกาส จะต้องไปให้ได้  :emo56:

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
แง๊ ต้องไปธุระอะคับ อดเลย ฮือๆ เที่ยวเผื่อด้วยนะคับ  :004:

ออฟไลน์ Mixer

• MIATA Level 3
  • Gift : 3
อยากไปด้วยครับ  :025:
ได้รถมาปีหนึง ยังขับครั้งละไม่เกิน 150 km ซักที

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ไปไม่ได้ ติดประชุมกลางปีครับ  >:(

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

รีบไปถอย NB อาทิตย์นี้เลย แล้วไปซิ่งด้วยกัน

ยกมือ ไปด้วยครับ  อยู่ต่อกันยาวๆดึกๆ ก็ได้นะ ไม่ต้องรีบ

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
ปายด้วยครับ เพิ่ง จากลับมาจาก หัวหิน ..... ทางดีมากมาย อะ ขับสนุก มันส์ คร้าบ.... :002:
ต้องแวะ   santorine  :like: ด้วยนะค้าบ สวยดี แล้วก็มี ฟาร์ม แกะ เปิดใหม่ ตรงชะอำ ด้วยนะ น่าจะถ่ายรูปสวยค้าบบบบบ
ตอนที่ผมไป ฝนตก อะ ....อดแวะ :050:

เห็นด้วยกะคุณ pookpooh ครับ ... ทานข้าวเสร็จหาที่พักผ่อนสักหน่อยแล้วไปเที่ยวกันต่อ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: