ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมรถให้พร้อม วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 55 นี้ไปวิ่ง Mid night Run กัน  (อ่าน 25704 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เนื่องจากเป็นวันดี วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 55 เราเลยอยากไปวิ่งเล่นกัน

ไปเจอกันที่ ลานพระรูปทรงม้า ร.5 เวลา 19.30 น.  กันก่อน

พอเวลา 21.00 น. จัดแถวจัดขบวน ออกรถวิ่งขึ้นทางด่วน ไปสุวรรณภูมิ กัน

ใครไปลงชื่อด้วย ........ :004:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2012, 05:14:16 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
ออกวันแรงเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วันเสาห้า ... เค้าว่าเป็นวันแข็ง นิยมทำของขลัง ของมงคล ประมาณว่าจะมีพลังเยอะกว่าวันอื่นๆ  8)

ถ้าจะแรงจริงแฮะ ... เดี๋ยวใกล้วันจะมา confirm เน้อ ... อยากไปเหมือนกัน  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
ผมขอเป็นคันที่ 5 ครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เปลี่ยนเป็นออกตี 5 (เช้าวันใหม่) ตีรถไปพัทยากินข้าวเช้า (ได้เลข 5 อีกตัว)...ดีกว่ามั้ย  :car:

ออฟไลน์ Moolek

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ไปด้วย หมูเล็ก NB 087-9989-444

ต้องเตรียมอะไรบ้าง อะ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
แล้วขับรถไปหัวเราะไปตลอดทางด้วยดีไหมคับพี่

5555    ;)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ไปด้วย หมูเล็ก NB 087-9989-444

ต้องเตรียมอะไรบ้าง อะ

ยินดีต้อนรับครับคุณหมูเล็ก
ปกติไม่ต้องเตรียมอะไรไปมาก แค่มี รถ+น้ำมัน+ใจรัก ก็พอแล้วครับ
พอมาเจอเพื่อนๆในชมรมก็จะได้พบกับพี่ๆหลายๆคน มีทุกประเภท ฮ่าฮ่าฮ่า...

ปล.ถ้ามี ว.แดงมาด้วยก็จะดีมากครับ  ^^

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
โอ็คไปเราไป

deathmark

• บุคคลทั่วไป
เสร็จแล้ว เอารถไปเจิม เป็นสิริมงคล  ที่วัดคลอง 5

5555555555

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
โอ็คไปเราไป
กลับมาอีกละ ประโยคที่ว่า  "คุณโอ๊คไป ผมก็ไป" 

ปล...เมื่อก่อนเรียกคุณโอ๊ค ขณะนี้เรียก ...จุด จุด จุด โอ๊ค  ละ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
วันที่ 5 นี่เป็นวัน ฉัตรมงคล ด้วยอ่ะ

ไม่ไป คงต้องรออีก 100 ปี แต่ก็จะไม่ใช่วันที่มีบารมีแบบนี้อีก

ตกลงไปครับ ฤกษ์ผม ห้าทุ่ม55 ครับ

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
ไปครับ จะได้รอง สเต็ปใหม่ด้วย ใครอยากวิ่งเร็ว เดี๋ยวผมนำเอง

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ผมไปดิฮะเฮีย.....อยากมาหาเฮียอยู่แล้ว...ฮ่าๆๆๆ

ณพ...เราเจอกันหน้าห้องขยะชั้นล่างนะ.....ฮ่าๆๆๆ

อย่าเร็วกันมากนะ....เราเก่งแค่ในสนามอ่ะ....ฮ่าๆๆๆ

จะหัวเราะอะไรกันเยอะแยะฟระเนี่ย.....ฮ่าๆๆๆๆ

รักนะ..จุ๊บๆ ^.^

:005:

ออฟไลน์ โปรตุ้ย

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -4
 :005:
ไปด้วยคนคร้าบ   ว่าแต่  อารมประมานไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 05:51:39 PM โดย ตราสิน »