ผู้เขียน หัวข้อ: ++ PIC วันศุกร์ที่ 15 เมษา 54 นี้. ไปวิ่งที่สนามนครชัยศรีกัน ++  (อ่าน 14597 ครั้ง)

ออฟไลน์ earn

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 5

• *

• *

รูปมาเพิ่มแล้วคร้าบ  :car:

หวังว่าใครที่ไม่ได้ไปครั้งนี้ ดูรูปแล้วก็ขอให้เกิดกิเลส และไปด้วยกันครั้งหน้านะครับ เดี๋ยวพี่จินจัดให้ :002:

วันนั้นต้องขอโทษพี่ๆด้วยครับที่ไม่ได้ตามไปกินข้าวเย็นด้วย
ยังไงก็ขอขอบคุณ เพื่อนผม นายบอม มา ณ ที่นี้ด้วย ที่มาช่วยถ่ายรูปให้ครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
รูปนี้แจ๊ค NA_Devil เป็นไรไปครับ  ฮิฮิ.... สงสัยเข้าวัดแล้วร้อน :025:

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
รูปสวยมากๆเลย  สนุกมากครับ...
ปล. อ่านของพี่จินแล้วฮามากเลย 555

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อ่านแล้ว ครบๆเลย. ทุกเหตุการณ์. ขอบคุณพี่จิน
รูปสวยแบบมืออาชีพเลย ขอบคุณบอม(เพื่อนเอริน)เพื่อนเรานั้นแหล่ะ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกกกกกกคน. จ้า. สนุกมากมาย

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ทั้งอ่านกับดูรูปก็แทบจะไม่ได้ทำอะไรกันแล้ว สนุกสนานเมามันส์มากมายกันเลยทีเดียว  :emo55:

เสียเอยเสียดายที่ไม่ได้ไป แต่ดีใจที่มี Mazda MX-5 กับเพื่อนๆ ณ สังคมแห่งนี้ที่อบอุ่นไปด้วยมิตรภาพกับน้ำใจล้นปรี่ที่มีให้กันและกันจริงๆ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ขอบคุณคุณจิน (เพิ่งรู้ว่าเฮียแกเป็นเจ้าของ "จินตนา" ชุดชั้นในหญิงรุ่นคุณยายผม) ที่เสียสละแกล้งทำเป็นหน้าซี้ดแล้วเอาฝาวาตาของจิ๊บไปโยนทิ้งไว้ข้างแทร็กให้ไปหาเล่น ผมงี้ขำกลิ้งตลอดวันเลย ขอบคุณท่านเจ้าสัวจิน (..ตนา) มา ณ ที่นี้ด้วยคัฟ

:emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ M a r u K o...

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ครอบครัวขับสี่ มาลองขับสองดูบ้าง
ขอบคุณคุณจิน (เพิ่งรู้ว่าเฮียแกเป็นเจ้าของ "จินตนา" ชุดชั้นในหญิงรุ่นคุณยายผม) ที่เสียสละแกล้งทำเป็นหน้าซี้ดแล้วเอาฝาวาตาของจิ๊บไปโยนทิ้งไว้ข้างแทร็กให้ไปหาเล่น ผมงี้ขำกลิ้งตลอดวันเลย ขอบคุณท่านเจ้าสัวจิน (..ตนา) มา ณ ที่นี้ด้วยคัฟ

:emo59: :emo59: :emo59:

555  คนอะไรเปลี่ยนชื่อแปลงเพศปลูกหนวด....แบบคนจับไม่ได้   

• *
รูปแรกที่เอินลงจะเห็นว่ารถนายแจ็กเสียฟอร์มโดนแม้กระทั่ง Cube3 ของคุณต้น"สวน" ซ๊าาา จริงๆแล้วรถหมุนต่างหากโดน Cube3 บี้จนเครียดหมุนไปเองเลยนั่งลุ้นว่าจะหลบกันทันหรือเปล่า โชคดีไม่มีกิ๊กกั้กกัน รอดไปทั้งคู่ เฮ้อ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2011, 12:27:01 PM โดย rooster »

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
กิจกรรมในวันนั้น มีแต่มิตรภาพและรอยยิ้มเสียงหัวเราะ
คุณจินโดนไปหลายดอก แค่ก็พาตัวรอดกลับกรุงเทพมาได้
น้องวิทย์ สุดยอดเทรนเนอร์ งานหน้ามาอีกนะครับ
รถสี่ลิ้น คุณจุ็ปเครื่องยนต์ได้ใจจังกดเป็นมา เต็ดจับโค้งดีจัง   
ขอบคุณในรูปสวยของตากล้องของเรา

ใครมีรูป คุณจินข่วงที่หนวดเข้มกว่าหน้า มาลงให้ดูหน่อย อยากเก็บความทรงจำไว้(เผาอีกรอบ
)[/b] :041:

gin

• บุคคลทั่วไป
อันนี้รูปตอนสมัยสาวๆ

ลองชมเป็นVDOนะครับ
<iframe title="YouTube video player" width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/utZyq55vi5c" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2011, 01:37:04 AM โดย gin »

• *
youtube นี้ท่านได้แต่ใดมา ใยจึงไม่ผ่าน sensor ฟะ.. :010:

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
 :106:อะ เสียดายๆๆๆๆๆๆๆๆ ดันไม่อยู่ อยากไปด้วย  :emo47: