ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆไปงานเปิดตัว Show room รถนำเข้า แถวRCA กินดื่มฟรี เสาร์ที่ 5 มี.ค นี้  (อ่าน 6471 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เป็นเพื่อนของเพื่อนผม เขาเปิด Show Room นำเข้ารถใหม่ มีจัดงานวันเปิดร้านใหม่ มีงานสังสรร แนวๆจัดอีเว้น มีเครื่องดืม พริ๊ตตรี้ กิน ดื่ม เฮฮา  ในวันเสาร์ที่ 5 มีนาคม นี้  เวลาเริ่ม 18.00 น.

เลยอยากชวนเพื่อนๆ MX5 ไป กินดื่ม เฮฮา และเอารถ MX5 ไปจอดโชว์ รถให้ดูครึกครื้น ครึกครัก ที่งานหน่อยนะครับ

ใครไป พร้อมไป ช่วยลงชื่อให้ด้วยนะครับ  เจ้าภาพเค้าจะได้จัดที่จอดและจัดอาหาร ได้ตรงตามจำนวน

สรุป พวกเรา ย้ายร้านไป กิน ดื่ม กันที่ ร้าน 4DINNER นะจ๊ะ  เจอกัน 18.00 น

1. Cabriolet / act........NB 1 คน  1 คัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2011, 02:15:53 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Coolacid

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ไป RCA ต่อป่าวค้าบ ฮิฮิ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ไปด้วยครับ 1 คน 1 คัน

jib818

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยดิ จิ๊บ1คนครับnb

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ไปด้วยครับ 1 คน 1 คัน

งานนี้มาด้วยได้เหรอเนี่ยะพี่...(อิอิ แอบแซว...) :025:

ไปไหน ไปด้วยครับคืนวันเสาร์
  :002:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
3 ทุ่ม เค้าเก็บโต๊ะยังอ่ะพี่แอ๊ก

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
555 ป๊อป 3 ทุ่ม

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :117:
มีลงชื่อที่ใหนผมลงหมด ยิ่งของฟรีแบบนี้พลาดได้ไง นะคุณแอ๊ค

ลงชื่อ 1 คัน Zoom-Zoom นะครับ

หมอคับ ถ้าไม่รังเกียจเหล้าเก่า(เพราะเปิดตั้งแต่ปีที่แล้ว)ที่ R66 หลังงานก็เชิญต่อได้ครับ
รูปหล่อยังงี้ จะได้ดึงสาวๆมาแหล่โต๊ะผมมั่ง

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
อยากไปด้วยจังเลย rca เนี้ยคืออะไรอ่ะ  ไม่เคยเที่ยวกลางคืนเลยอ่ะ :014:

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19

ลงชื่อไปด้วยคร้าบ...
Fui52 /. ฟุ้ย..na 1คัน 1คน
แต่ว่าไปไม่ถูก..เเนะนำเส้นทางด้วยนะคร้าบบบบบ...

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เคยแต่ไปดูหนังที่ houserama แต่ไม่เคยเที่ยว rca กะเค้าเลย  :-X

กลัวเด็ก ๆ ทักเอาว่า "ดิ้น ดิ้น กันไหมลุง"  :-\

แต่ก็ไปกะเค้าด้วยคนนะครับ อิอิ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ Coolacid

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
อิอิ เหล้าเก่าไม่มีปัญหาครับพี่ธเนศ ฮาๆ

ปล. เพื่อนโอ๋ ไม่รู้จัก rca พูดมาด๊ายยยยยยยยย ฮาๆ

jib818

• บุคคลทั่วไป
ไปไม่ได้แล้วครับขอโทษด้วยต้องตามเสด็จฯไปงานพระราชทานเพลิง :003:หลวงตามหาบัว เอาไว้โอกาสหน้าครับ

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
อิอิ เหล้าเก่าไม่มีปัญหาครับพี่ธเนศ ฮาๆ

ปล. เพื่อนโอ๋ ไม่รู้จัก rca พูดมาด๊ายยยยยยยยย ฮาๆ
ไปป่าวหมอ ผมจะได้อ้างคุณหมอหน่อยครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :025: พรุ่งนี้แล้วใช่ไหมครับพี่ งั้นลงชื่อ NA สี silver stone 1 คันครับ

ว่าแต่นัดเจอกี่โมงที่ไหนยังไงกันก่อนไหมครับ  :car: