ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆไปงานเปิดตัว Show room รถนำเข้า แถวRCA กินดื่มฟรี เสาร์ที่ 5 มี.ค นี้  (อ่าน 6472 ครั้ง)

ออฟไลน์ fui52

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
@ โจ๊กคร้าบ...นำทางด้วยไปบ้อถูก!!!
บ้านทางเดียวแต่ไปคนละคันเปลืองนำ้มันเล่น..ฮิฮิ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอางัยดี น้อง รัช

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
งานนี้อดไปแล้วนะครับ....กลับมาอยู่เมืองทางเหนือละ ขอบายก่อน  :050:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โอ้ว ... มีเพลงแบบนี้ด้วยหรือเนี่ย  :emo47:

ขอบคุณมากคร๊าบบบ   :emo59:

แต่ชื่อ "แก่-ยัง-ซิง" เนี่ย ไม่หวายยยย นะ คร๊าบบบบบบ  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BLUE JOB

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
ไม่เป็นไรครับ  "พี่ก็แค่หนุ่มเกินพวกเด็กๆไปหน่อยเดียว"
http://www.youtube.com/watch?v=s85elzU0lvI

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สรุป..........พวกเราย้ายไปกินดื่ม กันที่ร้าน  4Dinner แถวเลียบด่วน นะครับ เจอกันเวลา 18.00 น. พรุ่งนี้ (5/3/54 )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2011, 02:21:53 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ขอบคุณพี่แอ๊คที่ส่ง sms มาชวนครับ   เจอกันครับ

ออฟไลน์ Chino

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : -2
ขออนุญาตินอกเรื่องนะครับ

Motor Show เดือนนี้จะมีจัดรถไป show กันไหมครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปวันที่ 4 หรือ 5 เม.ย. นี้ กำลังประสานงานให้อยู่ครับ ทราบแน่นอนเมื่อไหร่จะรีบแจ้งทันทีครับ ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: