ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ  (อ่าน 6867 ครั้ง)

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 11:40:20 PM »
วันนี้งานครบรอบ 9 ปี อลังการงานสร้าง มากมาย ครับ ทั้งเกมส์ และอาหาร และรถของแต่ละท่าน

ที่สำคัญคือมิตรภาพที่ดี ของทุกๆ ท่านครับ

ปล1.รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
ปล2.มาปูเสื่อรอดูรูป คับผม

:025:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2009, 01:21:22 AM โดย Akeidea »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 12:11:31 AM »
วันนี้เป็นครั้งแรกที่มา meeting ของคลับ

มีความสุขมากๆ สนุกและเป็นกันเอง

เสียดายที่ต้องกลับก่อนเพราะว่ามีภาระกิจ

ขอบคุณมากๆครับ / โจ๊ก na เกียร์ออโต้ ค๊าบ

I_Monkey_I

• บุคคลทั่วไป
Re: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 12:55:55 AM »
เป็นครั้งแรกเหมือนกันครับที่มา meeting ของคลับ

ทุกคนเป็นกันเองมาก และน่ารักทุกคนครับ

และขอบคุณพี่ดรด้วยครับที่ให้โมเดล na มานะครับ

ประกอบเสร็จจะส่งรูปให้ดูครับ

สนุกมากขอบคุณครับ

ปล.น่าเสียดายไม่ได้ไปกินต่อด้วย  รอดูรูปครับ เติ้ง na8  สีแดง

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 02:08:33 AM »
สวัดดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ .... ผมได้เป็นคนนึงที่ไม่มีโอกาศได้ไปงาน meeting ในครั้งนี้ (เศร้าใจครับ) แต่ก็พยายามหาจังหวะเวลาให้ได้ไปร่วม trip ในช่วงเช้า กรุงเทพ-เมืองกาญ-กรุงเทพ กับพี่ๆสมาชิก ซึ่งอยากบอกว่า .....ต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านทั้งเก่าและใหม่ สำหรับมิตรภาพที่ดีในบ้าน miata-thai ของเรา สนุกครับ สนุกมากกกก และยิ่งกว่านั้นคือ ความประทับใจครับ..... ซึ่งเมื่อเบียร์กลับมาได้เห็นการรายงานตัวในครั้งนี้ ก็รู้สึกดีใจและขอบคุณในความร่วมมือร่วมแรงของ พี่ๆเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านครับและอยากให้คลับเรามีความ อลังการงานสร้างแบบนี้ยิ่งๆขึ้นไปครับ miata-thai จงเจริญ เย้ เย้ เย้ !                  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2009, 02:14:46 AM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ mmm

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 08:48:50 AM »
เสียดายอดไปเลยครับ ติดงานด่วน....ยินดีด้วยกับงานครบรอบปีนี้อีกน่ะครับ
 :emo55:
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 09:28:28 AM »
สนุกสนานเฮฮากันเหมือนทุกปี บรรยากาศไม่เคยเปลี่ยน แม้ว่าเพื่อนๆบางคนไม่ได้เจอกันมาเป็นปี คุยกันก็ยังหนิทหนมกันเหมือนเดิมเลยครับ มากันเยอะมาก 38 คัน (มีบางคันมาช้า บางคันกลับก่อน อาจจะมีจำนวนมากกว่านั้นอีก) ทั้งที่ตอน confirm ทีแรกนึกว่าจะมากันน้อย ที่ไหนได้เอาเข้าจิงๆก็อุ่นหนาฝาคั่งเหมือนเดิมเลยครับ ที่น่าสังเกตุคือสมาชิกใหม่เยอะมากเกือบครึ่งเลยมั้ง ดีที่ไปครั้งนี้ ลองไม่ได้ไปครั้งนี้ อีกหน่อยคงคนรู้จักน้อยลงแน่ๆ แล้วที่สำคัญ สมาชิกใหม่ รถที่ขับมาก็ไม่ใช่รถในคลับที่ขายๆกันด้วย ไปเห็นรถสมาชิกใหม่กับแนวทางการแต่งรูปแบบใหม่ๆแปลกๆให้ได้ชมกัน  สนุกดีครับ ขากลับยังได้อัดรถกับ NC 2 คันด้วยครับ(คู่หูคู่นี้เคยใช้ NA มาก่อน ลองเดาดูว่าใครกัน อิอิ..) ต้องยอมรับจริงๆ NC เดิมๆนี่ก็แรงแล้วครับ    :057:

ออฟไลน์ ugly

• Gift : 0
  • furniture.co.th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 01:51:47 PM »
อยากไปครับ แต่ไปไม่รอดจริงๆ ไม่มีคนเลี้ยงลูกครับ

เดี๋ยวขอลองดูตอนมอเตอร์โชว์นะครับ

เผื่อจะมีโอกาสได้ไปกะเขาบ้าง

redplayboy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 02:36:33 PM »
สนุกมากฮะ..      ขอบคุณทีมงานทุกท่านด้วยครับ

ปล. พึ่งถึงบ้านคับ
  :014:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 02:53:24 PM »
ยังคงเป็นครอบครัวที่อบอุ่นเช่นเคย ๆ  :) ไม่ได้เป็นครอบครัวที่แตกแยกเลยสักนิด :emo48:

ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่าน ที่มีส่วนร่วมในการจัดงานครั้งนี้ ให้สำเร็จไปด้วยดี  สร้างเสียงหัวเราะ

และรอยยิ้มกันถ่วนหน้า  ขอบคุณมากครับ :emo59: 

ป.ล. เพิ่งจะถึงบ้านโดยปลอยภัย ครับ   (มันส์จิงๆเมื่อคืน)  :002:

standup

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 05:48:40 PM »
เมื่อคืนสนุกมากครับ อบอุ่นดี ต้องขอขอบคุณ พี่ไก่ จารย์หนุ่ม พี่ตั้ว และพี่ท่านอื่นๆทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับสมาชิกใหม่อย่างอบอุ่น

ปล. ไปงานครั้งแรก ไม่นึกว่าจะได้ของรางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
Re: ÃÒ§ҹµÑÇ ¶Ö§ºéÒ¹â´Â»ÅÍ´ÀѤÃѺ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 07:03:10 PM »
กลับบ้านปลอดภัยครับ

ปล.ป๊อป กลับ บ้านแล้วไม่รีบนอนอีก เด๋วตีก้นลาย

ออฟไลน์ ugly

• Gift : 0
  • furniture.co.th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 07:40:33 PM »
ฝากน้องเติ้ลด้วยนะครับ
น้องเขาซื้อรถผมไปครับ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ เจอไหม
น้องที่ผมยาวๆ ไว้หนวดอ่ะครับ

พี่ดร รับน้องใหม่ได้ดีมากเลยครับ
ฝากขอบคุณด้วย

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 08:34:25 PM »
ฝากน้องเติ้ลด้วยนะครับ
น้องเขาซื้อรถผมไปครับ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆ เจอไหม
น้องที่ผมยาวๆ ไว้หนวดอ่ะครับ

พี่ดร รับน้องใหม่ได้ดีมากเลยครับ
ฝากขอบคุณด้วย
คุณ UGLY  ผมขอที่อยู่ในการจัดส่ง โรบา (ที่ซื้อจากผม) หน่อยดิครับ เมื่อวานเอาของไปกะว่าจะเจอที่งาน แต่ไม่เจอคุณ เลยฝากเติ้ลไว้(ของน่ะ)  รบกวน ที่อยู่ในการส่งของให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 11:17:51 PM »
มารายงานตัวอีกคนนึง

จิงๆถึงตั้งแต่เมื่อคึนแล้วคับ แต่เพิ่งมีแรงเปิดเนท

ขอขอบคุณผู้ร่วมจัดงานทุกๆท่าน

ผมคนนึงที่เชื่อว่า มิตรภาพดีๆ ที่สั่งสม มานานโดยเพื่อนๆทุกคนในชมรม

มันจะไม่มีวันหายไป หรือถูกลบเลือนไปได้

หาก MX-5 Miata ยังมีวิ่งอยู่ในประเทศไทย

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:44:06 AM »
แฮ่ ๆ ขอประทานอภัยที่มารายงานตัวล่าช้า(มาก)เหลือเกิน  :emo59:

อิจฉา Mini Trip ที่ไปเมืองกาญจน์ตอนเช้าเสียจริง ได้เห็นรูปที่พี่ Zoom-zoom มา post ให้ดูแล้ว พอจะเดาบรรยากาศได้  :117:

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงาน(ทั้งทีมงานและสมาชิกชมรมฯ ) ที่ให้ความอบอุ่นเป็นกันเอง ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ กิจกรรมที่มีเล็ก ๆ น้อย ๆ แต่ก็สร้างความสนุกสนานและคึกคักให้กับงาน ได้ลุ้น-ได้เชียร์ มีของติดไม้ติดมือกลับบ้านกัน  :002:

welcome to miata club of thailand  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car: