ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ  (อ่าน 6866 ครั้ง)

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
Re: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 09:07:02 AM »
ผมฝากที่อยู่ไว้ในนี้เลยนะคับ

Home2Home 30/166 ม.7
ต.จันทนิมิต อ.เมือง จันทบุรี 22000

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
Re: รายงานตัว ถึงบ้านโดยปลอดภัยครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 09:55:28 AM »
ผมฝากที่อยู่ไว้ในนี้เลยนะคับ

Home2Home 30/166 ม.7
ต.จันทนิมิต อ.เมือง จันทบุรี 22000

ขอบคุณครับ

พี่เคคับ...เติ้ลขอชื่อ-นามสกุลผู้รับด้วยคับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:03:44 AM »
มารายงานตัวด้วยอีกคน...ว่าถึงบ้านปลอดภัยดี :014:

แบบว่าหลับเป็นตาย ลุยตั้งแต่เช้ายันจบ นอนลากยาวตื่นบ่าย2เลย :025:

มันส์ทั้งเช้าและบ่ายเลย :emo59:ขอบคุณทุกคนจิงๆ :emo59:

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 01:51:35 AM »
ก้อยก่้อกลับถึงบ้านแล้วเหมียนกัลลล์  :D (แต่รายงานตัวช้าไปซะกะหน่อย หลังจากไปแด้นส์กราจายที่ LIZM ต่อ กันขโยงใหญ่ )  :emo55:
ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะคะ  :emo59:

ปล. จานหนุ่ม ของราวัลที่เป็นรถ NC คันกะจิ๋วเดียวน่ารักมากๆอ่ะ หาซื้อได้ที่หนายยยยยยคะ???

นู๋อยากได้บ้างอ่ะ   :050: แต่ไปมะทันเล่นกงเล่นเกมส์ไรเลย  :106:

ดีนะคุณนพสงสาร   :003:  เลยให้แก้วมาใบนึง ...​อิอิ

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 06:11:47 PM »
 :106: ดีจาย เจงๆ ได้ออกทริปแรก หลังจากสนามนครชัยศรี วิ่งซ้า รถเปลี่ยนสีเลย(จากขาวเป็นเหลือง)เพราะควันท่อไอเสีย
กว่าจะขัดออกเล่นเอามือหงิกเลย ทริปหน้ากะว่าจะเปลี่ยนล้อเป็น สิบห้าจะได้ซ่าได้เต็มที่ อยากได้ yoko ad 08 จัง หรือไม่ก็ reoo1r หรือไม่ก็ good year rs sport ว้าวุ่นใจจัง อยากได้อย่างแรกแต่แพงชะมัดเลย กุ้มจาย เอาเป็นว่าดีใจนะครับที่มากันเพียบหวังว่าทริปหน้าคงจะมากันให้เยอะกว่านี้ อีกนะครับ ขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ นะครับ mx5 จงจริญ อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 10:02:03 PM »
คุณน้องก้อย(คนสวย&เพื่อนก็สวย)   :P

รถ NC คันกระจิ๋วหลิวนั้น ... มัน บ่ มีขายนะคร๊าาาา  :-X
เค้าแถมกะกาแฟกระป๋องที่ญี่ปุ่นอ่ะค่ะ
  :emo56:

ไปญี่ปุ่นเมื่อสองปีก่อน ... วิ่งหาตามร้านสะดวกซื้อจนเหงื่อโซมตัว
ได้มาทั้งหมดไม่ถึง 30 คัน ... แจกไปแจกมาตอนนี้เหลือจิ๊ดเดียวเอง
ถ้าไม่ใช่งานวันเกิดชมรมฯ ไม่เอามาเป็นของรางวัลจริง ๆ ด้วย (งกมาก)
แต่จะให้น้องก้อยคันนึงล่ะกันนะ ... ไหน ๆ คุณน้องก็มี Model NC ครบเกือบหมดแล้ว
  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 12:09:10 PM »
คุณน้องก้อย(คนสวย&เพื่อนก็สวย)   :P

รถ NC คันกระจิ๋วหลิวนั้น ... มัน บ่ มีขายนะคร๊าาาา  :-X
เค้าแถมกะกาแฟกระป๋องที่ญี่ปุ่นอ่ะค่ะ
  :emo56:

ไปญี่ปุ่นเมื่อสองปีก่อน ... วิ่งหาตามร้านสะดวกซื้อจนเหงื่อโซมตัว
ได้มาทั้งหมดไม่ถึง 30 คัน ... แจกไปแจกมาตอนนี้เหลือจิ๊ดเดียวเอง
ถ้าไม่ใช่งานวันเกิดชมรมฯ ไม่เอามาเป็นของรางวัลจริง ๆ ด้วย (งกมาก)
แต่จะให้น้องก้อยคันนึงล่ะกันนะ ... ไหน ๆ คุณน้องก็มี Model NC ครบเกือบหมดแล้ว
  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

โห๋ ข้างบนอ่ะ มั่งดิ มั่งดิ   (แซวเล่นนะจานหนุ่ม ) :014: