ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่บ้านกันนานไปไหม?..หาเรื่องเที่ยวกันดีกว่า  (อ่าน 10245 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
 :041:ไปไหนกันดี..เมื่อไหร่?..วันไหน?..(เขิลว่ะ..ผมชวนเที่ยวอีกแล้ว..แต่ก็ช่างเห่อะ..ไม่แคร์สื่อ..คร้าบบ)

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
Re: อยู่บ้านกันนานไปไหม?..หาเรื่องเที่ยวกันดีกว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 08:25:30 PM »
555+

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: อยู่บ้านกันนานไปไหม?..หาเรื่องเที่ยวกันดีกว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:36:57 PM »
คนดี ตกน้ำ ก็เปียก โดนไฟก็ไหม้นะครับ

เอ๊ยไม่ใช่ ตกน้ำ ไม่ไหล ตกไฟ ไม่ไหม้ต่างหาก

พี่ cabriolet เป็นคนดีแถมใจกว้างมากมาย รักเพื่อนพ้อง สนองทุกความต้องการ พยาบาลรถ(แอร์)ป่วย จะหาที่ไหนได้อีก

เข้ามาให้กำลังใจคนอกหัก(ไม่มีเพื่อนเที่ยว)กันหน่อยเร้ว ^^

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:57:42 PM »
ตอบรับทุกงาน ไม่แคร์สือเหมือนกัน

ไม่ได้ตอบรับ ตอนชวนไปบ้าน เพราะเกรงใจ(ลูกปืน)เพื่อนบ้าน  ฮ่า ฮ่า

ยังงี้ผมขอเสนอ ผมมีกาแฟดำ ตราคนเดิน เหลืออยู่ 2 ขวด แถวเหม่งจ๋าย

นายป๊อปกะนายโน๋ สองคู่ชู้(ไม่ค่อย)ชื่น ไปแล้ว เจอคนชงกาแฟกู่ไม่กลับ

เข็ดขี้อ่อน ขี้แก ไม่กล้าไป น้อยๆคน 

ถ้าไปเยอะ มิยาต้าคลับ สู้ตาย 

คราวนี้เลือกวันมาก็แล้วกัน

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 11:58:15 PM »
พี่แอ๊คลองดู..   เปิดโลกทัศน์

วันไหนก็ได้นัดมาเรยยย์  ป๋มไม่ออกจากบ้านหลายวันแระวีซ่าพร้อมตลอด 

ไปกะพี่ธเนศรับรองมันส์แน่นอน..   ถ้าไห้ดีเย็นๆย่องไปจิบกาแฟกะพี่นพก่อน ๕๕ 

ปล.  พูดแล้วคัน   คื่นพรุ่งออกรบเรยมะเสด้จพี่??  ฮิฮิ
  ;)

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 12:50:37 AM »
สนิทกันจังเลยน่าอิจฉามาก ... คุยกันมีลับลมคมนัยแฝงรหัสเฉพาะตัวเป็นพิเศษ
น้อยใจนะเนี่ยมาใกล้บ้านแต่ไม่ชวนเลยเนอะ ... โป้งและ :(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ <••>

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 06:52:49 AM »
ผมมี.เหล้าเหลือนอยู่1ขวด..ที่ร้าน. ส้มตำนัว ตรงเกษตร-นวมินทร์..เป็นร้านอาหารปกติ..ไม่ใช่ผับ..ขายอาหารแนวอีสาน ส้มตำ..เราไปเริ่มstartที่นั้นก่อนไหม..อิ่มแล้วค่อยไปในที่ต่างๆอีกที่เช่นที่กาแฟดำของพี่ธเนศ..หรือที่ที่เคยเจอคุณนพ..หรือที่ที่ผมกะโน๋ไปด้้วยกัน(โครงการล่าแม่มด)...

ปล...เหล้าผมที่เหลือขวดนี้อาจาร์ยหนุ่มมีส่วนร่วมด้วยนะครับ...ยังจำได้ไหมครับที่รัก(อาจาร์ยหนุ่ม) ^_^

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 06:59:12 AM »
วันนี้...จะเร็วไปไหม?...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 07:19:45 AM โดย cabriolet »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 07:55:51 AM »
ทำไมซื้อหวยไม่ถูกว้า ... ทีเรื่องแบบนี้ดันเดาแม่น  :o

กะอยู่แล้วไม่ว่าจะเป็นกาแฟดำพี่ Zoom-zoom หรือเหล้าเหลือ (เค้าเรียกเราฝากนะท่าน-ฟังดูดีหน่อย)ของท่าน cabriolet คงไม่พ้นนัดวันนี้แน่นอน เพราะว่าขืนนัดพรุ่งนี้หรือวันไหน ๆ คงอกแตกคลั่งใจตายไปก่อนแหง๋ม ๆ  :emo51:

ออก start ด้วยการรับประทานอาหารเย็นร่วมกันที่ร้านส้มตำนัว ถ.เกษตร-นวมินทร์ ก็ดีเหมือนกันครับ จากนั้นพี่ท่าน น้องท่านทั้งหลาย จะไปออกเอ็กเซอร์ไซค์ที่ไหนต่อก็ตามสบาย ผมขอกลับบ้านนอนล่ะกัน (ออกตัวก่อนเดี๋ยวถูกชวนแล้วชิ่งจะโดนด่ามิใช่น้อย  :emo47:)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:33:48 AM »
อิจฉาจัง

ช่วงนี้โจ๊กงานเยอะมาก กว่าจะเลิกงานก็หลายทุ่ม มนุษย์เงินเดือนก็ยั่งงี้แหล่ะ ฮือๆๆ

ปล. ฝากเที่ยวเผื่อด้วยนะครับ  Y_Y

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:41:13 AM »
ไปวันไหนที่ไหนยังไงก้ได้ฮะ  ผมว่างหลัง3ทุ่มครับแบบว่าภาระเยอะ..    

ร้านไอกาแฟของพี่เนศนี่อยากไปเยือนอีกซักครั้ง   ล่าสุดไปมามกราคมโน่น  

กาแฟเข้มมากก ถึงบ้านนอนไม่หลับเรยใจมันสั่นน55+
 :D

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:43:03 AM »
หัวอกเดียวกันครับ ... มนุษย์เงินเดือนเหมือนกัน เศร้าชีวิตจริง ๆ  :emo48:

ทำอะไรถึงจะร่ำรวยมีเงินทองมากมีกับเค้ามั่งน๊า ... ทุกวันนี้เหนื่อยจังเลย  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 11:14:31 AM »
เหนื่อยด้วย  :106: แต่ดีกว่าไม่เหนื่อย ถ้าไม่เหนื่อย อดตายแน่  :025:

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 11:21:28 AM »
ผมมีคติประจำตัวที่ใช้มาตลอด คือ "อยากเป็นคนมีเงินเยอะ..ต้องเป็นคนใช้เงินเยอะเยอะ"

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 11:24:59 AM »
น่าอิจฉาด้วยอีกคน ผมก็เป็นมนุษย์เงินเดือนเหมือนกัน :003:

หัวอกเดียวกันครับ ... มนุษย์เงินเดือนเหมือนกัน เศร้าชีวิตจริง ๆ   :emo48:

ทำอะไรถึงจะร่ำรวยมีเงินทองมากมีกับเค้ามั่งน๊า ... ทุกวันนี้เหนื่อยจังเลย   :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

อย่าง อ.หนุ่ม เนี่ยะนะคับไม่มี ผมยิ่งแย่ใหญ่เลย....555+

แต่ก็อยากออกไปลั้นลามั่งจังเลย...ไว้มีโอกาสอยากออกไปลองกินกาแฟมั่งจัง :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"