ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ชวนเที่ยวทะเลประจำปี ปีนี้ไปลุย"หัวหิน"กันครับ  (อ่าน 17020 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamboo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
ไปด้วยครับ

ส่วนที่พักลองเข้าไปดูในเวปของ the seacreat ดูครับ
ลองบอกงบประมาณดูรับแล้วจะไปคุยราคามาให้ครับ

http://www.theseacrethuahin.com/

• *
โทรไปเช็คมาแล้วครับ
ห้องช่วง22-23/5 ยังว่างครับ

เรตค่าพักอยู่ที่ 2700 บาท รวมอาหารเช้าครับ
ราคานี้เป้นห้องชั้นสองกับชั้นสาม
ห้องจะเป็นแบบนี้ครับ มีจากุชชี่ตรงระเบียงด้วย

ถ้าท่านใดสนใจห้องชั้นหนึ่งติดสระน้ำเลยก้อ 3200 บาทครับ รวมอาหารเช้าแล้วเช่นกัน

อันนี้กระโดดลงสระได้เลย  :002:

ยังงัยก้อลองโหวตกันดูนะครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
พูดถึงกิจกรรม แก๊งเสือน้อย อยู่หนายยยยยยยยยยยยย

นายโอ๋ ทำหน้าที่ประสานงานหน่อยยยยยยยย

:002: จัดให้ไว

:010: กิจกรรมคิดเลข เอ.... น่าสน เอาไว้คุยหลังไมค์ดีป่าว

ออฟไลน์ snow-white

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0

ไปๆๆด้วย   ไปรถยนต์ไปด้วย ๑ คันรถ  ทำมอไซด์พังไปสองคันติดแล้ว ต้องหยุดบิดซักพัก  มาซิ่งรถกันดีๆๆเอาด้วย

• *

ห้องพักสวยดีมากรีบจองใว้เลย  จะได้อยู่รวมกัน  พี่เอาหนึ่งห้อง บนหรือล่างได้หมด

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
หุ หุ กำนันชื่อดังแห่งลพบุรี ... ขับมอไซค์พังไปสองคันซ้อน   :emo47:

จะดีใจ หรือ เสียใจ ดีล่ะเนี่ย ... หรือว่าหาเรื่องซื้อคันใหม่เลยแกล้งทำพังเป็นข้ออ้าง   8)

ว่าแต่ที่พักของท่านเล้ง/mamboo นั้น ดีจริง สวยจริง ... ทุกห้องมีเครื่องเล่น DVD พร้อมสรรพ มีหนังให้ยืม(ฟรี)ที่ lobby เพียบ หรือไม่ใครอยากดูก็ติดไปเองได้ไม่ต้องวุ่นวายวิ่งหาเครื่องเล่นให้เหนื่อย  ;)

พักห้องชั้นล่าง ออกจากระเบียงมาก็โดดตูมลงน้ำได้เลย ชั้นสอง ชั้นสาม อย่าพึ่งน้อยใจ เพราะมี pool villa เป็นจากุชชีอยู่ที่ระเบียงทุกห้องอีกต่างหาก แช่น้ำไป มองเพื่อนว่ายน้ำเล่นไป ... สบายใจยิ่งนัก  :-*

กำหนดวันชัดเจนแล้ว คงเหลือแต่จำนวนคนที่จะไป เพื่อแจ้งจองห้อง ดังนั้นกระทู้นี้ควรมีกำหนดวันด้วยนะครับ ว่าแจ้งความจำนงค์เข้าร่วมภายในเมื่อไหร่ และคนลงชื่อต้องโอนเงินจองค่าห้องพักจำนวนเท่าไหร่ ให้ใคร  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ปีนี้ผมสงสัยจะอดครับ งานเข้าพอดีเลยครับ โอ๋น้อยกำลังจะมาเดือน5 พอดีเลยครับ แงแง

• VIP
  • *
ฮ่า....ฮ่า....ข่าวดีมั๊กๆ  โอ๋น้อย กำลังจะมาปราบ โอ๋ใหญ่

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ  :D

• *

:emo64: ยินดีด้วยโอ๋    :emo55:   ยั่งงี้ต้องฉลองใหญ่ที่หัวหิน   :066:

มีข่าวดีใครที่อยากได้nc เกียร์ 5 mt เป็นตัว nra แท้ๆ มีไม่ถึง 5 คันในไทย ใช้น้อยมาก ปรกติจอดคลุมโปงอยู่บ้าน แต่งของดีเบิกใหม่ไปห้าแสนกว่าบาท สีขาว :002: :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โฮะ โฮะ ... เจ้าของขายแล้วจะไปขับอะไรอ่ะครับ ... แต่รถสวยมากมายครับ   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

อยากไปด้วยจังเลย
งานชมรมประจำปี ปกติไม่เคยขาด
แต่มันดันตรงกับงานที่มีกำหนดไว้ก่อนหน้าแล้ว
เสียดายจัง
อดไป
เฮ่อ.....

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
โฮะ โฮะ ... เจ้าของขายแล้วจะไปขับอะไรอ่ะครับ ... แต่รถสวยมากมายครับ   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

อ้าว โอ๋ ขายรถแล้วเหรอ
แก๊งเสื้อน้อยก็หายไปอีก 1 แล้วซิ
เสียดายจัง

สงสัยจะขายไปเล่นรุ่นไฮโซหรือเปล่าล่ะเนี้ย

• *
ยินดีด้วยครับโอ๋ 

ขอให้คลอดออกมาแข็งแรงๆๆนะคร้าบบบ

• VIP
  • *
คุณรัตน๋คุยเรื่องกิจกรรม 

ปีนี้คงต้องเปลี่ยนกิจกรรมใหม่(เพราะเปลี่ยนเดก)  :025:

ใม่แน่ใจว่า จะมันเหมือนเดิมรึป่าว

อยากให้เพื่อนๆ ท่านอื่น ลองเสนอมาด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เติ้ลไปด้วยคนคับ แต่อาจไปเช้าเย็นกลับ

ส่วนพี่ต้นDIYฝากมาลงชื่่อด้วยอีกคน