ผู้เขียน หัวข้อ: . . . วัดม่วง - อ่างทอง ,วัดที่มีพระพุทธรูปใหญ่ที่สุดในโลก . . . ( น่าไปดีครับ เอามาจาก FW mail)  (อ่าน 2769 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
เนื่องจากได้ FW Mail มา แล้วมีเพื่อนไปมาแล้วด้วย เขาบอกว่าสวยมากๆ

เลยเอามาให้ดูกันครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวยงามมากครับ ... อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ ... บรรยากาศดีทีเดียว   :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
อ้ายตัวเล็กป๋มไปเยือนมาแล้ว สวย และใหญ่มากๆ  ???