ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ครับเมือไรจะจัดไปวิ่ง Mid night Run กัน กันอีกหรือครับ  (อ่าน 12075 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
หมดแรง

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
หมดแรงด้วย5555.    มันมากกกกกกกกกกกกก
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
ขอบคุณทุกคนที่ไปครับ โดยเฉพาะเบิ้ลที่ขับรถได้เร็วขึ้นจาก80เป็น100 คราวหน้าคงจะได้มากกว่านี้ครับ. ที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษก็คงไม่พ้นพี่ต้นที่ดูแลและจัดเส้นทางให้กับบรรดานักซิ่งเท้าหนักได้อย่างปลอดภัย อีกคนก็พี่นัน ดริฟคิงค์เอาMR-S มาวิ่งกับเราเอาไว้โอกาสหน้าจะหาเส้นทางดีๆวิ่งกันอีกครับ
ปล.มีหลายคันได้พบปะกับความเร็วสูงๆกันไป ก็จะได้รู้ว่ารถเล็กๆอย่างเราก็เล็กพริกขี้หนู555. poppop รถมันแรงจริงๆบอกสูตรบ้างนะโมจากสำนักไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 03:00:24 PM โดย arare »

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• *
  • Gift : 15
เจี๊ยกกกก !!  :050:

เมื่อคืนซิ่งเลยเหรอครับท่านเสธ.  
รถใหญ่ผมยังไม่กล้ากดเลยง่ะ  
โหดแท้เหลา :car: :car: :car: :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 05:04:35 PM โดย Neung_REDSteR »

ออฟไลน์ Gong959

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
โอ้วว ถ้าไปเมื่อคืน คงถูกทิ้งหลงทางเป็นแน่แท้

คราวหน้า ผมขออนุญาตจัด "Midnight Slow Drive" อีกกลุ่มนึงได้ป่าวครับ  แบบว่า ป๊อดอ่ะ  :emo10: พูดตรงๆ ใจผมไปได้ไม่เกิน 120 km/h ครับ  

มีใครอยากไปกับผมป่าว ช้าๆ ชิลๆ  ถึงที่หมาย ผมไม่เสียทรง  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 12:50:14 PM โดย Gong959 »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
อะจ๊ากกกกกก อย่างงั้น เลยเหรอ?????  :emo59:

ไงก็ดูเรื่องความปลอดภัยด้วยนะครับ เป็นห่วง  :)

เพราะถนนหลวงไม่ได้มีแค่เรา เกิดพวกมึนๆมาเบียด  :'(  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2012, 02:15:37 PM โดย Rattster »

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
อย่างไรก็ขอให้มีวินัยและเคารพกฎจราจร ... ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านนะครับ  8)

ที่สำคัญไม่อยากให้เป็นเรื่องของการฝ่าฝืนกฎหมาย เพราะพวกเราไม่สนับสนุนกันอยู่แล้ว  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เรื่องความเร็วที่ใช้ ... ไม่เขียนจะดีกว่าไหมครับ ... เดี๋ยวจะมีเรื่องตามมาภายหลังแล้วจะไม่สบายใจไปหมด  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ขอให้หายไวๆนะครับพี่หนุ่ม....

ไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ขอให้ หายดี ปลอดภัย ร่่างกายแข็งแรงนะครับ

:emo59:

ขอบคุณมากครับที่เป็นห่วง ... วันนี้บ่ายก็ออกจาก รพ.ได้แล้ว คุณหมอ แจ้งผลว่าปกติดี แนะนำให้ทานอาหารให้ตรงเวลา พักผ่อนเยอะ ๆ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ (จะทำได้ไหมเนี่ย)  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
 มีกิจกรรมที่ให้ได้ขับรถสวยๆเจอเพื่อนๆได้พูดคุยในสิ่งที่รักที่ชอบก็ดีนะครับ ช้าลงหน่อยก็ปลอดภัยนะครับ 

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ผมวิ่งแค่เบาะๆ ร้อยแปด ร้อยเก้า  :car:(108-109km/hr.)

หนีเบิ้ลไม่ออกจริงๆ NB ของเบิ้ลยังแรงไม่เปลี่ยน :002:


ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
ผม มือใหม่ ชิวๆ  ปิดท้ายตลอดครับ (ขอบคุณทุกท่านครับ สนุกดีครับ)
มีรูปมาฝากนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ Mr. Blue

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
โอ้วว ถ้าไปเมื่อคืน คงถูกทิ้งหลงทางเป็นแน่แท้

คราวหน้า ผมขออนุญาตจัด "Midnight Slow Drive" อีกกลุ่มนึงได้ป่าวครับ  แบบว่า ป๊อดอ่ะ  :emo10: พูดตรงๆ ใจผมไปได้ไม่เกิน 120 km/h ครับ 

มีใครอยากไปกับผมป่าว ช้าๆ ชิลๆ  ถึงที่หมาย ผมไม่เสียทรง  ;)

555  ถ้ามีอย่างนี้ผมไปด้วยครับ … เมียยังเด็ก ลูกยังเล็ก   ขับไม่เร็วครับ

บรรยากาศดี รูปสวย แต่อยากรู้ครับว่า Mc รูปสุดท้ายสาขาไหนเอ่ย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
บรรยากาศดี รูปสวย แต่อยากรู้ครับว่า Mc รูปสุดท้ายสาขาไหนเอ่ย  8)

ที่พัก กลางมอเตอร์เวย์ ฝั่งขาเข้ากรุงเทพฯ (ฝั่งตรงข้ามจุด หา RC ตอน แรลลี่นะครับ) ใหญ่มาก บรรยายกาศดีมากโดยเฉพาะตอน "เบา"ครับ มองเห็นรถวิ่งผ่านไปมาด้วย 5555