ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเรื่องค่าใช้จ่าย ทั้งหมด ของ"ทริปหน้าร้อน แรลลี่ ระยอง" ครับ  (อ่าน 4906 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
รายรับ.......เก็บเงินมาได้ทั้งหมด ..................=  114650 บาท

รายจ่าย...

1.ค่าจ้างคนจัดแรลลี่..26000 บาท

2.ค่าห้องพัก+อุปกรณ์เครื่องเสียงที่ใช้บนเวที =63800 บาท

3.ค่าเที่ยวชม สวนผลไม้ = 4500 บาท

4.ค่าจัดทำเสื้อ..= 14000 บาท

รวมรายจ่าย...=108300 บาท

ฉนั้น  คงเหลือเงิน = 114650 - 108300 = 6350 บาท  ทางผมจะเอาเข้าบัญชี ของทางเว็ป เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการจ่ายค่า SERVER ของเว็ปเราต่อไป

: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55

1.มณฑล ภิญโญนิธิเกษม NA6 1 คัน 1คน   โอนเงินแล้ว (16/3/55)
2. ภูมิพัฒน์ ตรีสิทธิเชษฐ NC1 --- 1 คัน 2 คน --- จ่ายเงินแล้วที่ Star Air
3. พี่ไก่  1 คัน 2 คน  โอนไปแล้วครับ
4. โอ๊ก NB8R  1 คัน 2 คน โอนไปแล้วคร้าบบ.... ^.^
5.Gin(ค้างคาวไฟ) Na8s_indy  1คน  โอนแล้ว 18/4/55 จ่ายแล้ว  แต่ไม่ได้นอนค้าง มีธุระด่วน ต้องกลับก่อน
6. Rattster คับ 1 คัน 1 ครอบครัวคับ โอนแล้วคับ 3,500 บาท
7.fui52....1คัน...1คน  1 แพนด้า(แอน)...โอนแล้ว
8. Zoom-Zoom  NC 2.0 RHT (คราวนี้ได้ออกโชว์ซะที่) 1 คัน 2 คน โอนแล้ว
9.Pete ต่อ NA ตอนนี้อยู่อังกฤษ.…..... โอนแล้ว
10.Surawutk NA8a ลงชื่อไปด้วย 1 คัน 1 คน(อยู่ช่วงกำลังหาเนฯ)แน่นอนครับ เดี๋ยวโอนไปแล้วจะบอกนะครับ ^^(จ่ายแล้ว)
11.Pop_pop/NB8/1 คัน  2 คน (โอนแล้ว)
12.Benz/???/1คัน 2 คน (โอนแล้ว)

13.Bas_m2 1028 ไปด้วย1คนคับ โอนแล้ว
14.โอ๋ Sarapao(โอนแล้ว 19/4/55)
15.เต่า กะ น้องเมย์(จ่ายแล้ว) เงินสด
16.นพ จ่ายแล้ว
17.Pon ป๋าพลของเรานี่เอง อิอิ .....โอนแล้ว
18.บุญ na8 1คัน ไม่รู้กี่คน. (โอนแล้ว 3/4/55)....วันงาน เกิดป่วย อดไปตั้งแต่ต้น  แต่จ่ายเงินเต็มจำนวน
19.ออฟ ไปด้วยคราฟ na6 2คน โอนแล้ว
20.บี ครับ 1 คัน 2คน (โอนแล้ว)
21.Joozu(เก่ง) nc2  1 คัน จำนวนคนยังไม่ชัวร์ว่า 1  หรือ 2 โอนแล้ว 29/3/55
22.b4_miata อ.วิทย์ ไปด้วย1คันครับ..(ให้แล้ว เงินสด)
23.เอกนที NC 1 คัน 1-2คน     โอนเงินแล้วครับ (29/3/55 )
24.PookPooh NC คัน 2คน.(โอนแล้ว)
25.ป๋อ Garagelife Roadster 1คัน 1คน
26.piji30.  nc(โอนแล้ว 6/4/55)
27.บอลคุง (โอนแล้ว 6/4/55)
28.พง nb (โอนแล้ว)18/4/55
29. ชิต.  ใช้ LOGIN  DM ไม่ยอมจ่ายเงิน ทวงก่อนไป(โทรไปทวง)+เจอวันงานช่วงเช้า ตอนออกตัวก็ทวง+          ขับไปครึ่งวันช่วงกินข้าวที่ร้านส้มลิ้มก็ทวงอีกครั้ง ก็ไม่จ่าย...ในที่สุด  หาย..กลับไปช่วงก่อนถึงจังหวัดระยอง  :ปล...ณ.วันที่29/5/55 เวลา.14.00น.  ได้โอนเงินมาให้แล้ว 3500 บาท
30. Jib (จ่ายแล้ว)
31.Jub จุ๊บ(โอนแล้ว 25/4/55)
32.ไท.......รู้ทั้งรู้ว่า ไปก็ไม่ได้นอนค้าง  ...แต่อยากไปขับรถกับเพื่อนๆ  เลยขอไปด้วย และจ่ายเงินเต็มจำนวน 3500 (จ่ายแล้ว)

มาแจ้ง ตามระบบ ในฐานะคนที่ดูแลรับผิดชอบเรื่อง เก็บเงินและดูแลเรื่องค่าใช้จ่าย ทริปนี้ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 10:26:33 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
อ้าว...ทำไมไม่จ่ายอะครับ   ::)

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ปรบมือให้กับคนที่ไปไม่ได้แต่ยังยินดีจ่ายเงิน เพื่อประโยชน์ส่วนรวมครับ (สมทบทุนค่า server เว็บ)   :like:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :dontlike:
29. ชิต.  ใช้ LOGIN  DM ไม่ยอมจ่ายเงิน ทวงก่อนไป(โทรไปทวง)+เจอวันงานช่วงเช้า ตอนออกตัวก็ทวง+          ขับไปครึ่งวันช่วงกินข้าวที่ร้านส้มลิ้มก็ทวงอีกครั้ง ก็ไม่จ่าย...ในที่สุด  หาย..กลับไปช่วงก่อนถึงจังหวัดระยอง

ผมก็นั่งติดกะคุณแอ๊คที่ร้านส้มลิ้ม  เห็นชิตเบือนหน้าหนี แล้วก็ลุกไป

ในฐานะที่ได้เริ่มรู้จักชิตตั้งแต่ซื้อ NC แล้ว ได้เจอกัน คุยกันหลายครั้ง
รู้ว่าชิต เป็นลูกผู้ชายพอ ที่จะมาบอกให้เรารู้ว่า ไม่พอใจการจัดงาน หรือผิดใจเรื่องอะไร ที่ทำให้ตั้งใจที่จะไม่จ่ายเงินจำนวนนี้

ถ้ามันง่ายขนาดลืมพกตังไป รึไม่มีตัง แฮ่ๆ น้องชิต โทรบอกพี่แอ๊คเค้าไปตรงๆเหอะ รึโทรมาบอกผมจะออกตังให้
เฮียเค้าจะยกโทษให้ งานหน้าก็ว่ากันใหม่

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยพี่ๆ ทุกท่านด้วยครับ

เกิดจากความผิดพลาด อันใหญ่หลวง ของตัวผมเอง

ไม่ได้มีเจตนา ไม่ชำระ หรือว่า บิดเบือน แต่หลงๆ เบลอๆ บลาๆ เอง

ขอโทษสมาชิกทุกท่านครับ

แล้วจะรีบจัดการให้ครับ 

:dontlike:
29. ชิต.  ใช้ LOGIN  DM ไม่ยอมจ่ายเงิน ทวงก่อนไป(โทรไปทวง)+เจอวันงานช่วงเช้า ตอนออกตัวก็ทวง+          ขับไปครึ่งวันช่วงกินข้าวที่ร้านส้มลิ้มก็ทวงอีกครั้ง ก็ไม่จ่าย...ในที่สุด  หาย..กลับไปช่วงก่อนถึงจังหวัดระยอง

ผมก็นั่งติดกะคุณแอ๊คที่ร้านส้มลิ้ม  เห็นชิตเบือนหน้าหนี แล้วก็ลุกไป

ในฐานะที่ได้เริ่มรู้จักชิตตั้งแต่ซื้อ NC แล้ว ได้เจอกัน คุยกันหลายครั้ง
รู้ว่าชิต เป็นลูกผู้ชายพอ ที่จะมาบอกให้เรารู้ว่า ไม่พอใจการจัดงาน หรือผิดใจเรื่องอะไร ที่ทำให้ตั้งใจที่จะไม่จ่ายเงินจำนวนนี้

ถ้ามันง่ายขนาดลืมพกตังไป รึไม่มีตัง แฮ่ๆ น้องชิต โทรบอกพี่แอ๊คเค้าไปตรงๆเหอะ รึโทรมาบอกผมจะออกตังให้
เฮียเค้าจะยกโทษให้ งานหน้าก็ว่ากันใหม่

ครับพี่ไม่มีเจตนาครับ

จะรีบจัดการให้ครับ หลงลืมจริงๆ 

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
ตอนนี้ ต่ออยู่ singapore แล้ว ไม่ได้อยู่อังกฤษ...คริๆ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
แจ้งทราบ.....ณ.วันนี้ เวลา 14.00น.  ได้รับเงินโอนเข้าบ/ชแล้ว 3500 บาท

deathmark

ไม่ใช่ว่าจะให้พวกพี่ทวง ถึงจะยอมจ่ายนะครับ ส่วนตัวไม่มีนิสัยอย่างนั้น

แต่ด้วยความ สัพเพล่า  และหลงลืม  ส่วนตัวโดยแท้

ไม่มีอะไรแก้ตัวครับ ผิดย่อม เป็นไปตามผิด 

ลูกผู้ชาย  กล้าทำกล้ารับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ขอบคุณสำหรับ ชิต ลูกผู้ชายตัวจริง

ไม่เอาอย่าง ค้างคาว ชายเหนือชาย เอาเสื่อเค้ามาปูนอนทำรถ กลิ่นคาวสวาทหึ่งเลย ดีว่าเป็นกลางวันเลยปลอดภัย
เคยเจอยากันยุงไปครั้งนึงก่อน ระแวงไปหมด

deathmark

ขอบคุณสำหรับ คำว่า " มิตรภาพ " ที่หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ขอบคุณจากใจ ครับ

ขอให้ คลับแห่งนี้  ยืนยาวสถาพร ตลอดไป มีสมาชิกใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ

...............

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
 :like: นี่แหละลูกผู้ชาย กล้าทำกล้ารับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 10:08:15 AM โดย arare »

ออฟไลน์ tt1213

• *

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
  :like:นี่แหละลูกผู้ชาย กล้าทำกล้ารับ
 :dontlike:แต่ไม่มีความรับผิดชอบ
ขออภัยทุกท่านไม่อยากให้คนทำผิดกลายเป็นพระเอกเฉยเลยครับ...
ทาง clue น่าจะมีบทลงโทษบ้างไม่ใชปล่อยเลยตามเลย
คนที่ควรยกย่องคือคนทำงานที่ต้องออกเงินไปก่อนโดยไม่รู้จะเอาไงต่อดีครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2012, 10:40:28 AM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
เอาน่า..! ยังงัยก้อน้อง ยังงัยก้อเพื่อน
แก้ไขในสิ่งที่ผิดแล้ว...เอาน่า!!! :002:

http://www.youtube.com/watch?v=mVn3rkZXYNU&feature=youtube_gdata_player

Sent from my iPad

ออฟไลน์ arare

อ้าวเฮ้ย ไม่จบคนเค้าออกมาแสดงความรับผิดชอบแล้วจะเอาไงอีกจะให้ลงโทษอะไรกันมากมาย ก็พวกเดียวกันทั้งนั้นผมเองก็ไม่ได้มายกย่องคนผิดแต่เค้าก็เป็นลูกผู้ชายพอแล้วก็เชื่อว่าคนอย่างdmไม่มีเจตนากระทำอย่างนั้นแน่นอนถ้าไม่เข้าใจอะไรโทรมาได้ 086-5581888 จิ๊บ