ผู้เขียน หัวข้อ: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่  (อ่าน 29331 ครั้ง)

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
Re: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 11:10:23 AM »
ศุกร์ที่ 6 มีนัดจะไปลองยาง ปรับ บูส  ใครสนใจอยู่เชียงใหม่เชิญได้นะครับ ตอน 11 โมง  สถานที่โทรถามเอาเน้อ อธิบายลำบาก

ก่อนปรับบูส  เช็คแรงดันน้ำมันเบนซิล  ก่อนปรับด้วยนะ  กลัว ร่องลูกสูบแตก

ออฟไลน์ rmeng_cm

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
Re: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:35:17 PM »
ขอบคุณครับ คุณนา .......ไว้จะเข้ามาแจ้งผล....กะจะปรับเป็น 1 - 1.2 bar  หาเต็ดยังไม่ได้เลย  :106:   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2012, 12:37:41 PM โดย rmeng_cm »
I love miata

mad_monkey

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:53:44 PM »
ขอบคุณครับ คุณนา .......ไว้จะเข้ามาแจ้งผล....กะจะปรับเป็น 1 - 1.2 bar  หาเต็ดยังไม่ได้เลย  :106:  

รู้สึกเครื่องตัวนี้ คุณ ตั้วใช้ แอร์โฟ 7 มาใส่ อ่านค่าบูส ไม่น่า จะ ถึง บาร์ นะ

ตอนนี้บูสอยู่เท่าไรครับ

คำเตือน  ระวังน้ำมันไม่พอนะจ๊ะ  หัวฉีดก็ยังไม่เปลี่ยน เป็นห่วง ในชีวิตเครื่อง b6 นะ

เครื่องมันทนมาก นะแต่ ของต้องพร้อม

mdphuwanet

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 01:01:12 PM »
อยากไปเที่ยวเหนือจังครับ

สาวสวยๆ เยอะดี
^^

มาเลยครับ... มาเมื่อไร กริ้งมา.... เดี๋ยวจัดให้ครับ ....จุ๊ ๆ
ผมต้องไปอยู่เชียงใหม่ ช่วงธันวาคม ถึง มกราคม ที่รพ. นครพิง ครับ

• *
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 01:45:38 PM »
ที่ดู 0.8  ถ้าปรับเป็น 1.0 ไม่รู้ว่าไหวไหม กังวลอยู่เหมือนกัน  :003:

ตอบคุณหมอ ...  มาเลยครับ มาเมื่อไรบอก เดี๋ยวไปหาครับ

mad_monkey

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 05:17:06 AM »
คุณป๋อง nb เมื่อก่อนจอดรถใกล้กันบ่อย ๆ แต่ไม่เคยเห็นกันเลย

ทั้งวันที่ 6 กับ 18 ไม่อยู่อ่ะครับ ไม่งั้นจะไป(ดู)ดริฟด้วย

มีสายผมบอก คุณเม้งไปดริฟที่หมู่บ้านร้างด้วยเหรอครับ อิ อิ

ยินดีที่รู้จักครับ / หนุน

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:21:45 PM »
ดีครับหนุน   :002:   เจ้าแก้วล่ะซิ.....  ก็ว่างก็มาครับ  ศุกร์นี้แค่ไปจูน และลองยางเล็กน้อย  เอง  ตอนนี้โดน ยัดเยียดให้เอา Cefiro มาทำ สงสารรถ ตัวเล็ก กำลังดู ๆ  อยู่ครับ....

ออฟไลน์ โปรตุ้ย

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -4
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 09:07:14 AM »
ตราสินครับ ย้ายมาเดือน 5.  อยู่ที่สุเทพ หลัง มช.  NA6 ขาว equip.  0905650560. จะหาร้านแต่งเครื่องอยู่พอดี

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 12:44:08 PM »
 :emo64:   เมื่อเช้าได้รับข้อความแล้วนะครับ..... พอดีติดสอนอยู่  มีไรก็โทรมาได้เลย .....ถ้าไม่ได้รับแปลว่าติดสอนอยู่  ....เด้อ....  
ปล. เย้ ๆ  มีเพื่อนแล้ว...... :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2012, 12:46:57 PM โดย rmeng_cm »

ออฟไลน์ pong

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 03:24:40 PM »
คุณ หนุน ครับที่ว่าเราจอดใกล้กันบ่อยๆ นี่แถวไหนเหรอครับ เผื่อวันหลังจะได้ไปดักรอ  :003:

คุณ ตราสิน เมื่อเช้านี้เหมือนจะสวนกันแถวๆ ร้านก๋วยเตี๋ยวอ๋อง ใกล้ประตูช้างเผือกป่าวครับ ทักไม่ทัน

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 05:12:11 PM »
ความจริงแล้ว เสาร์อาทิตย์นี้ ที่ big c ดอนจั่น มีจัด งาน เรื่องรถคันแรก ...   กะจะไปงานเค้าสักหน่อยเหมือนกัน  ถ้าอยากรวมตัวกันหรือ เจอกัน นัดกันได้นะครับแต่ถ้ามีนัดกับครอบครัว วันแม่ ไว้โอกาสอื่นได้ เพราะ เสาร์อาทิตย์นี้ผมหยุด ครับ......  ความจริงแล้ว อยากรวมตัวกันสักหน่อย  ก่อน หน้าหนาวเผื่อจัดกิจกรรม ของหมู่เฮาเจ้าเหนือ พร่อง....  อิจฉา  หมู่กรุง เทพเขา :002:

ปล. ถึงคุณตราสิน แล้วจะเอาเครื่องไปทำอะไรรือ......  แต่งโมเพิ่มเหรอ ...หรือไร...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2012, 05:16:50 PM โดย rmeng_cm »

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 08:13:41 AM »
 :emo64: :emo55:pong ใช่ครับ ไปแถวนั้นทุกเช้า. เสาร์นี้กี่โมงกันดี
อจ เม้ง. ท่ออินเทคมันเก่ายางมีรอยขาด ว่าจะหาเปลี่ยนน่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:38:22 AM »
ใครตีกอล์ฟบ้างไหมที่ เชียงใหม่. นัด คุยเรื่องรถ เดินตีกอล์ฟสังสรรค์กันไหมครับ. เจอกันสนามไดรฟ์ซ้อมกันบ้างได้นะ

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 02:28:47 PM »
:emo64: :emo55:pong ใช่ครับ ไปแถวนั้นทุกเช้า. เสาร์นี้กี่โมงกันดี
อจ เม้ง. ท่ออินเทคมันเก่ายางมีรอยขาด ว่าจะหาเปลี่ยนน่ะครับ

เสารนี้ ถ้าฝนไม่ตกนะ ....ผมจะเอารถไปเปลี่ยน โช๊ค.... ที่อู่ KS ตอนเช้า 9 โมง  อยากจะไปด้วย ไปได้นะครับ.....  และเผื่อ มา Drift ด้วยกัน เผื่อชอบ ...และบ้าพลังเหมือนผม....   แล้วตราสินไป โบนัน กับเค้าหรือป่าวปลายปี .....อะ  อยากไป .......

ปล.ความจริงผมก็พอตีได้นะ กับอีกอย่างคือ เทนนิส ได้หมดเลย เกือบทุกกีฬา แต่ มาปีที่แล้วโดนแมวกัดเข้าที่ มือแล้วแผลติดเชื้อ ได้ผ่ากรีดระบายแล้วเอ็นมัน ล็อค...ตอนนี้ยังกลับมาไม่เหมือนเดิม.... (8 เดือนแล้วเนี่ย)ดัด ทุกวัน ทรมานทุกวันเลย มือขวาอีกต่างหาก ไว้ถ้ามันเหมือนเดิมได้เมื่อไร จะไประบายพลังออกกับเค้าด้วย....  (ชอบกีฬาทางมือ มากกว่าทางเท้า) ยกเว้น Drift .... ใช้หมดเลย   ถึงเจ็บแต่ก็ทน ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2012, 07:10:46 PM โดย rmeng_cm »

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 02:42:12 PM »
Ks superhighway ตรงข้าม รพ ลานนา ฝช่ไหมครับ