ผู้เขียน หัวข้อ: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่  (อ่าน 29330 ครั้ง)

ออฟไลน์ rmeng_cm

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
Re: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 07:36:20 PM »
ดีครับ ทุกคน  ช่วงนี้ผมก็ยุ่งมากกกกกก    (ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่นยุ่งมาก ๆ )  ไว้มีมีตติ้งไงจะโทรชวนทุกคน

ปล.พี่ป๋อง  แหมได้  ลงหนังสือ เชียงใหม่ด้วยนะ....... (ผู้อำนวยการ We TV  ผมเห็นหน้าพี่ทุกวันเลยกลางสี่แยก หนองหอยเนี่ย 5555 )

คิดถึงทุกคนเช่นกันครับ 

ออฟไลน์ โปรตุ้ย

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : -4
Re: ออกตามหา พี่ น้อง พ้องเพื่อน .... ที่ เชียงใหม่
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 07:27:45 PM »
ข่าวล่ามาจากทอมมี่  รถตาหมึกจะเสร็จแล้ว จัดเต็ม จัดหนัก ชุดใหญ่