ผู้เขียน หัวข้อ: ::: ทดสอบยางมิชลิน สนามโบนันซ่า/เขาใหญ่ เสาร์ที่ 17 มี.ค.55 :::  (อ่าน 3623 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เรียน เพื่อนสมาชิกทุกท่าน  :)

ทางบริษัทยางมิชลินจัดให้มีทดสอบยางรถยนต์รุ่นใหม่ในวันเสาร์ที่ 17 มี.ค.55 สนามโบนันซ่า(เขาใหญ่) และเชิญ Miata Club เข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 2 ท่าน   ???

ใครสนใจรบกวนโทรฯ แจ้งผมที่ (หนุ่ม) 081-611-4414 สำหรับ 2 ท่านแรกที่แจ้งความประสงค์เท่านั้นนะครับ และขอความร่วมมือเขียนรีวิวการทดสอบให้กับทางบริษัทมิชลินและนำมาเผยแพร่ทางเว็บไซน์ด้วย  8)

การเดินทางจะเป็นแบบเช้าไป-เย็นกลับ ออกเดินทางโดยรถตู้ที่ทางมิชลินจะจัดเตรียมไว้ให้ และรถทดสอบทางมิชลินจะเป็นผู้ดำเนินการจัดไว้มีทั้งรถสปอร์ต รถซีดาน หลายประเภททีเดียว รับรองว่าเป็นประสบการณ์ที่คุ้มค่ามาก ๆ และไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น ... ออกจากกรุงเทพประมาณ 7 โมงเช้า กลับถึงกรุงเทพประมาณ 4 ทุ่ม  :emo55:

สิ่งที่ต้องเตรียมไป คือ เสื้อผ้าสวมใส่สบายและระบายอากาศได้ดี(เพราะอากาศร้อนถึงร้อนมาก) รองเท้าหุ้มส้น แว่นกันแดด และครีมทากันแดดทั้งทาหน้าและแขน (อาจเกรียมแดดเอาได้)     :-\

ผมต้องแจ้งรายชื่อให้ทางมิชลินทราบอย่างช้าภายในวันจันทร์ที่ 12 มี.ค. ดังนั้นรบกวนตัดสินใจเป็นการเร่งด่วนด้วยนะคร๊าบบบบบ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไม่มีใครสนใจไปขับรถสนามโบนันซ่าเล่นบ้างเหรอคร๊าบบบบ  ::)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
นาไปครับ ฝากลงชื่อด้วยครับ

ธนา พัฒนเตชะ 085 1200200

ขับรถไปเองได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
นาเอ้ย ไปไม่ชวนพี่เลยนะ

เดี๋ยววันจันทร์ถามให้นะครับนา แต่เหมือนเค้าอยากให้ไปพร้อมทัมงานและ car club อื่น ๆ มั้งครับ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

mad_monkey

นาเอ้ย ไปไม่ชวนพี่เลยนะ

พี่เคไปด้วยกันเลย ยังเหลืออีกที

นาไปครับ ฝากลงชื่อด้วยครับ

ธนา พัฒนเตชะ 085 1200200

ขับรถไปเองได้มั้ยครับ

เบอร์ที่ลงไว้ไม่สามารถติดต่อได้ครับ รบกวนติดต่อผมกลับโดยด่วน เพราะต้อง confirm ภายใน 16.00 น วันนี้  8)

mad_monkey

อยู่ญี่ปุ่นครับ กลับวันพุธ  ถ้าเอารถไปเองได้ไปครับ ถ้าไม่ได้ไม่ไปครับ

ขอบคุณครับ อ แอดวอชแอฟก็ได้ครับ

ส่ง what app ไปแล้วครับ ... สรุปว่าต้องร่วมเดินทางไปกับคณะครับ ขับรถไปเอง บ่ ได้  8)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 17
  • ปั่นเถิดดวงใจ
อยู่ญี่ปุ่นครับ กลับวันพุธ  ถ้าเอารถไปเองได้ไปครับ ถ้าไม่ได้ไม่ไปครับ

ขอบคุณครับ อ แอดวอชแอฟก็ได้ครับ

นาครับ ทดสอบรถของ มิชลิน ต้องนั่งรถของทางทีมไปครับ เป็นแบบนี้ทุกปีครับผม

mad_monkey

อดเลย ให้คนอื่นไปแทนก็ได้ครับ