ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาเรื่องประธาน club ครับ...  (อ่าน 16050 ครั้ง)

ออฟไลน์ too59

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: ขอปรึกษาเรื่องประธาน club ครับ...
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 01:07:44 AM »
สวัสดีครับ ผมกำลังหา miata อยู๋ ยังไม่มี แต่ชอบและมีความรักในคลับนี้
สิ่งที่พูด คือ ขออนุญาติใช้ สิตร สมาชิก นะครับ
ความเหนของผมส่วนตัว
ผมว่าเจตนาของทุกคนคือรัก ชอบ อบอุ่น ใน club นี้แต่หนทางหรือวิทีเดินทางอาจต่างกัน
 k.jin (ขออภัยที่เอ่ยนาม) รักและ care ชมรมก๊เลยอาสามาพัฒนา
K. nob (ขออภัยที่เอ่ยนาม) รักและ care ชมรมก๊เลยเสนอ condition ของประทาน
เผื่อว่า วันนึง ถ้าประทานเป็นไปตามนี้ ถูกเลือกแล้วจะได้ยอมรับเคราพซึ่งกันและกันไม่มาโทดกันหรือพูดกันภายหลัง
จิงจิงแล้วผมว่าทุกคนรักเจตนาดีและ care กันมากมาก....คือชมรม miata of thailand.
หาเวลานั่งคุยกันฟังความเหนแล้วค่อยตัดสินใจ vote เลือก ดีไหม

ออฟไลน์ too59

• MIATA Level 1
  • *
Re: ขอปรึกษาเรื่องประธาน club ครับ...
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 01:09:30 AM »
ถ้าก้าวล่วงมากไปลบได้นะครับ :)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 07:47:28 PM »
ผมเสนอให้ลบกระทู้นี้ออกดีกว่าครับ  เพื่อความสามัคคีปรองดองของคนในคลับ  ขอบคุณครับ   :emo59: :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ blue

• MIATA Level 3
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 07:48:42 PM »
"เห็นด้วยครับ"

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 08:23:53 PM »
เรื่องลบกระทู้นั้น ... มีหลายท่านโทรฯ มาคุยและสื่อสารกันผ่านทางมือถือ มีทั้งเห็นด้วยที่จะให้ลบ และไม่เห็นด้วยที่จะลบ  :(

แต่คุณจินได้มาแจ้งไว้ว่าไม่อยากให้ลบ เพื่อเป็นกรณีศึกษา ... ป้องกันไม่ให้เกิดเหตุการณ์ลักษณะนี้ขึ้นมาอีก  :-X

ในฐานะผู้ดูแลเว็บบอร์ด(ผมอาสาคณะทำงานว่าจะช่วยดูแลให้ร่วมกับคุณตั้ว) ผมมีความเห็นว่าจะคงกระทู้นี้ไว้ ตามเหตุผลข้างต้น(ของคุณจิน)  :emo59:

กระทู้นี้มีเรื่องราวให้เพื่อนสมาชิกที่เข้ามาเยี่ยมชมเว็บบอร์ดอยู่เป็นประจำ ได้ข้อคิดหลายอย่าง อาจต่างกันด้วยมุมมองของแต่ละคน แต่หากติดตามอย่างต่อเนื่องจะพบว่า ที่สุดแล้วเพื่อนสมาชิกทั้งหมดก็ช่วยกันคนละไม้คนละมือทั้งแสดงความคิดเห็น ทั้งเปลี่ยนอารมณ์สร้างความครึกครื้น และอีกมากมายตามแต่ที่จะทำได้ เพื่อมุ่งสู่จุดหมายเดียวกัน คือ "เรายังรักกันเหมือนเดิม" :emo55:

ผมเห็นความสามัคคี ความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกันของเพื่อนสมาชิกในกระทู้นี้ครับ  :D

เคยมีคนบอกกับผมว่า ต้นไม้ที่งามนั้น หากต้องการเติบโตไปกว่าที่เป็นอยู่ ก็จำเป็นที่จะต้องตัดกิ่ง ตอนใบ ออกไปบ้าง ซึ่งอาจทำให้ลดความสวยงามลงไป แต่ก็เพื่ออนาคตที่สดใสและดีกว่าในวันข้างหน้า  :-*

ผมเชื่ออย่างเหลือเกินว่า พวกเราจะก้าวผ่านเหตุการณ์นี้ไปด้วยกัน และจบลงด้วยดีครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2011, 08:27:04 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 08:33:32 AM »
ขอบคุณครับจารหนุ่ม

ถ้าไม่ลบงั้นผมขอเสนอให้ล๊อกกระทู้ไว้ ให้อ่านได้อย่างเดียวตามเจตนารมณ์ของเจ้าสัวจิน แต่ไม่สามารถโพสท์ข้อความใดๆ หรือแสดงความคิดเห็นใดๆในกระทู้นี้ต่อได้อีก ไม่ทราบเห็นว่าไงบ้างครับ ขอบคุณครับ     :)

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:05:32 AM »
สวัสดีครับคุณ rooster และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  :)

เห็นด้วยกับเรื่องล็อคกระทู้นี้ เพียงแต่รอรูปถ่ายล่าสุดเมื่อวานตอนค่ำครับ post รูปเสร็จปุ๊ปจะดำเนินการให้เรียบร้อยทันที  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:25:58 AM »
 :emo55: :emo55: :emo55: Happy Ending Krub   :emo55: :emo55: :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ   :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 09:26:29 AM »
มาเขียนก่อน เดี๋ยว กระทู้โดนล็อค. "สวัสดีครับ ผมชื่อ แอ๊ก ครับ" ^__\^