ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ เสาร์ที่ 23/4/54 เจอกันที่ร้าน White cottage (สาย3) 18.00 น. Metting กัน  (อ่าน 3373 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เนื่องจาก จ้าวทางเหนือมาจากภูธร. อยากเจอเพื่อนๆ ผมเลยขอนัดเพื่อนๆ มาเจอกัน ที่ร้าน White Cottage อยู่เส้นกาญจณาภิเษก พูทธมณฑลสายสาม. เวลา 18.00น.  ใครมาลงชื่อหน่อยก็ดีนะครับ
1. Act/ cabriolet. Nb
2.รัช/ Rattster nc
3.หนุ่ม/Mazdalover nc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2011, 01:54:06 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
ได้ครับ เดี๋ยวดูคอนเสริต ยามะพีเสร็จแล้วจะรีบขับรถตามไปครับ ^^

โจ๊ก Surawutk NA สี silver stone 1 คัน1คน คร๊าบ

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
มาลงชื่อ จองว่าไปด้วยไว้ก่อนครับ... :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ถ้าคุงคู....สัญญาว่าจะไม่ทวงการบ้าน....

ซักผ้าเสร็จแล้วจะไปครับ.....ฮ่าๆๆๆ

:014:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
พี่จิน มาให้ไวเลยนะ หายไปไหน!!!!!!

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen

gin

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยยยยยยยยยยครับจ้าวววววววววว ต้องแอบๆOK =ช่วงนี้งานเข้ามากจิงจิงคู่กรณีเยอะมากกกกก Ha Ha Ha

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ดีใจที่ได้ไปร่วมงานวันนี้ด้วย  ไปทุกครั้งก็รู้สึกดีทุกครั้งครับ  :106: :-*

ได้พบเพื่อนใหม่ๆเพิ่มขึ้นทั้งคุณจิ๊บ คุณไก่ และคนรู้ใจคุณแจ๊ค  :emo55:

ได้พบคุณต้น คุณแอ๊ค อาจารย์หนุ่ม คุณรัช และสีสันของงาน คุณจิน น่ารักมีน้ำใจเหมือนเดิม  :emo10: :-* :106:

ขอบคุณสำหรับเวลาดีๆกับมิตรภาพครับ  :emo59: :004:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 12:45:52 PM โดย Tle MinicA™ »

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
ลงชื่อด้วยอยากเจอท่านเจ้าเมืองมากกก..สงสัยยุ่งเรื่องงานแต่งที่อังกฤษ :D

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ลงชื่อด้วยอยากเจอท่านเจ้าเมืองมากกก..สงสัยยุ่งเรื่องงานแต่งที่อังกฤษ :D
เอ่อ..โทษครับ เค้าเจอกันไปเมื่อเสาร์ที่แล้วไม่ใช่เหรอ เดี๋ยวไปเก้อนะครับ    :057: