ผู้เขียน หัวข้อ: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^  (อ่าน 15897 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
คนบ้านใกล้(สนาม)หายตัวเป็นประจำ ... ให้คนไกลอย่างป๊มไปเปล่าเปลี่ยวเอกาอยู่เรื่อยเลย (แต่ก็ชอบนะ)   :P

ยังไงก็ตาม ... ที่หายไปเป็นเพราะแพ้ระยะทาง ขนาดแว่บออกจากที่ทำงานตั้งแต่ 16.30-17.00 น กว่าจะไปถึงได้ใช้เวลาประมาณชั่วโมงกว่าทุกที  :emo51:

เคยวัดระยะทางทั้งหมดจากที่ทำงานไปถึงสนาม 50 กม. จากสนามกลับบ้าน 30 กม. รวมแล้วร่วม 100 กม. เห็นจะได้ แถมคุณ shinju ก็ชอบแต่เบนซิน95 ที่ตอนนี้ใกล้ลิตรละ 50 บาทอยู่ไม่ไกลแล้วอ่ะ  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ juin11

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
หาสนามใกล้ๆสิครับ อาจจะร่วมแจมด้วย ไกลเกินเลิกงานไปไม่ทัน

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :car: เมื่อคืนไปงานวันเกิดเพื่อนมา ซึ่งชอบเล่นเทนนิส
เพื่อนมันเล่นเทนนิสตรงสนามศุภาลัย พหลโยธินน่ะครับ เยื้องๆตรงข้ามกับแดนเนรมิตรเก่า คือเลยโออิชิไปน่ะครับ
ทีนี้ค่าใช้จ่ายคือ 100 บาทเพราะว่าเป็นแบบครั้ง คือเข้าไปแล้วเล่นได้ทั้งฟิตเนสหรือกีฬาอื่นๆได้ด้วย
แต่สนามเนี่ยต้องจองก่อนนะครับ ซึ่งเพื่อนโจ๊กจองไว้ 5 โมงเย็นถึง1ทุ่ม
ซึ่งเราเลิกงานก็ 18.30 แล้วกว่าจะไปถึงอีก  :106:

แต่บอกให้มันช่วยเช็คว่าหลังจากนั้นสนามว่างหรือเปล่า จะได้ต่อเลย แล้วรอด้วย 555
เดี๋ยวจะเข้ามาบอกอีกทีครับ :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โอ้ว ... น่าสนใจมากมาย เข้าใจว่าเป็นซอยพหลโยธิน 24 ใช่หรือป่าวครับ  ???

ถ้าใช่รบกวนสอบถามเพื่อนโจ๊กด้วยว่า ซอยลัดที่เข้าทางด้านถนนวิภาวดีชื่อซอยอะไร เพราะหากเข้าทางปากซอยฝั่งถนนพหลโยธินล่ะก็ น่าจะเป็นชั่วโมงเลยทีเดียว เพราะรถติดมากมาย  :o

มาลงชื่อด้วย 1 คนครับ แต่ว่าเริ่มวันนี้เลยเหรอ เห็นเฮียเค้าตะแง๊ว ๆ อยากกินกั้งทอดกระเทียมที่เบียร์หิมะอยู่นะ น่าจะนัดประมาณทุ่มสองทุ่มเนี่ยแหล่ะ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :050: แล้่วตกลงจะกินกั๊งหรือเล่นเทนนิสคร๊าบบบ...

ปล. เข้าพหลโยธิน 19/1 หรือฝั่งวิภาวดีจะอยู่ระหว่างซอย 28กับ30 ตามในแผนที่นะครับ

ออฟไลน์ juin11

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
ถ้าดีลดีๆแบบนี้ได้ก็เยี่ยมเลยครับ เราอาจให้เพื่อนโจ๊กจองถึง สองหรือสามทุ่มไปเลย ต่อจากเค้า ไปเมื่อไหร่บอกด้วยละกัน

โอ๋