ผู้เขียน หัวข้อ: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^  (อ่าน 15899 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน   :D

เห็นหลายคนพูดถึงเล่นกีฬาทั้งเตะฟุตบอล เทนนิส และ BB Gun เลยมาเปิดกระทู้ให้ใหม่จะได้รวบรวมตั้งก๊วนเล่นกันซะที ไม่จำกัดว่าต้องเป็นคนในชมรมฯ เท่านั้นนะครับ แบบว่าเพื่อนของเพื่อน หรือเพื่อนของเพื่อนของเพื่อนของเพื่อน ก็ชวนมาได้   ???

ตอนนี้ผมกับโอ๋/sarapao กำลังหาคอร์ดเทนนิสเล่นกันทุกวันพฤหัส ใครสนใจมาร่วมสมทบได้ หรือใครมีคอร์ดแนะนำด้วยจะดีมาก อยากได้โซนแจ้งวัฒนะ/วิภาวดีรังสิต ฯลฯ เพราะนาย sarapao มาจากปทุมธานีคงสะดวกใช้ทางด่วนหรือโทลเวย์ ส่วนผมออกจากสี่แยกคลองตัน สะดวกทางด่วนเช่นกัน   :)

หากผมหาคอร์ดได้จะเริ่มเล่นตั้งแต่พฤหัสที่ 7 ต.ค.นี้เลยนะครับ เล็งคอร์ดที่ลาดพร้าว 33 ไว้  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ chain

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
เชน ครับ ถ้าเข้าเมืองกลัวไปได้ช้าหน่อยครับ
บ้านอยู่บางพลัดครับ
ตอนนี้เล่นอยู่ที่พุทธมณฑนสาย 3 มีหลังคาด้วยคอร์ดใหม่ ชมละ 250บาทครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2010, 10:47:26 AM โดย chain »
www.ไม้ปาร์เก้.com

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวัสดีครับเชน  :)

ถ้างั้นไปเล่นพุทธมณฑลสาย3 คอร์ดที่ว่าก็ได้ครับ รบกวนเช็คให้ด้วยว่าตอน 19.00-20.00 น คอร์ดว่างหรือเปล่า วันพฤหัสที่ 7 ต.ค. นี้นะครับ  ???

หากเชนหาเพื่อนมาได้อีกคนก็แจ่มเลย จะได้เล่นคู่ไม่ต้องเหนื่อยมาก (แก่แล้ววิ่งไม่ไหว  :emo47:)

ช่วยแจ้งเบอร์ไว้ที่กระทู้นี้หน่อย จะได้โทรฯ ไปคุยครับผม   :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

• **
เบอร์ 089-881-8989 ครับ คอร์ดว่างนะครับ พี่เค้าให้โทรบอกล่วงหน้านิดนึง แล้วเดี๋ยวเค้าจัดให้ เพื่อน1คนเดี๋ยวจัดให้ครับ

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
มีใครสนใจไปตกปลากับโผมมั่งวันอาทิตย์  :005:

เกี่ยวกันมั้ยหว่า ?    :025:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อยากเล่นบ้างจัง  แต่เล่นม่ายเป็น

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
อยากเล่นบ้างจัง  แต่เล่นม่ายเป็น
มาเลยพี่เด้วให้อาจารย์หนุ่มสอนให้ พี่เค้ารำสวยมั่ก ๆ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

น่าดิ อยากเล่นเหมือนกัน อยากออกกำลังบ้าง อะไรบ้าง แต่เล่นไม่เป็นอะคับ.... :emo10:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ขอบคุณมากครับที่เป็นธุระให้ รบกวนจองคอร์ดได้เลย ผมกับคุณ sarapao ไปแน่นอน เดี๋ยววันจันทร์ผมโทรฯ ไปคุยด้วย ส่วนเพื่อน ๆ ท่านอื่นแวะไปนั่งเล่นพูดคุยกันได้นะครับ ใครอยู่แถวพุทธมณฑลสาย3 เชิญเลยนะครับ

คุณเชนมีแผนที่ไหมครับ กวนอีกแล้ว

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

• **
http://cvsportclub.com/

ยินดีครับ

ohgemini

• บุคคลทั่วไป
ว่าจะไปแจมด้วย แต่ไกลหลาย น่าจะไปไม่ทัน

โอ๋

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เดี๋ยวแวะไปเชียร์ด้วยครับ

ปล. เคยเล่นตอนเด็กๆ , ไม้มีแล้วแต่ไม่ได้ขึงเอ็นใหม่ , มีใครจับให้ได้มั่งครับ ?

updated ล่าสุดครับ พฤหัสที่ 7 ต.ค. นี้ ... เล่นที่คอร์ดลาดพร้าว 33 เวลา 19.00-20.00 น แต่ถ้าอยากเล่นต่อก็ต่อเวลาได้เรื่อย ๆ นะครับ  ???

สัปดาห์หน้าถึงจะสัญจรไปเล่นที่พุทธมณฑลสาย 3 คอร์ดในร่ม(อยากเล่นมาก ๆ )  ;)

สมาชิกที่ confirmed ไปได้มีดังนี้

1) mazdalover
2) sarapao68
3) chain

คุณ juin11 น่าจะตามมาสมทบได้ เพราะใกล้บ้านมากแล้วนะ อิอิ  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• **
ถ้าวันนั้นฝนไม่ตกจะพาเพื่อนไป1คนด้วยครับ

ohgemini

• บุคคลทั่วไป
อ.หนุ่ม เล่นดักคออย่างนี้ ผมขอไปป๊อกแป๊กด้วยละกัน  แต่ว่ามันอยู่ตรงไหนละ เข้าซอย 33 ไปแล้วไงต่อ

โอ๋ครับ