ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่ 10 ตุลาคม 2010 ไปวิ่งสนามกันนะครับ นครชัยศรี  (อ่าน 4424 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
มาบอกแต่เนิ่นๆ ผม  cabriolet + Vit... B4-miata จะไปวิ่งที่สนามนครชัยศรี ช่วงเช้าถึงบ่ายๆ

ผมจะไปซ้ำและฝึกฝีมือตามสโลแกนของผมว่า     "ไม่ต้องกลัว แอ็กเอาอยู่".   " I can do it ..."Drift acttion

ใครสนใจเชิญนะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆจัง. สนุกดี.  ลงชื่อในกระทู้ด้วยก็ดีนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2010, 10:17:25 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ yongbing

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
+1 ก่อนหล่ะกันครับพี่แอ็ค  :car:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :117:

ปายด้วย.....จาได้ไปลองยางกะโช๊คด้วย

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
น่าสนมั่ก ๆ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
โอ้... อาทิตย์นี้แล้ว

เข้ามา up (แต่ไม่รู้ว่าตัวเองจะไปได้หรือเปล่า 555)

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
มาเจอกันเยอะๆนะ ถือซะว่าเป็น morning meetingละกัน

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
นัดวันดีซะด้วยนะ วันที่ 10 เดือน 10 ปี 2010 ... 10.10.10 เลขตองเลยนะเนี่ย  :-*

แต่ป๊มไป บ่ ได้นะ เพราะวัน-เดือน-ปี ดี ๆ แบบนี้ ผมมักจะไปพักผ่อนต่างจังหวัด ปีนี้ซื้อ package ไทยเที่ยวไทยที่ศูนย์สิริกิติ์ ไปพักที่โรงแรมสยามเบย์วิว พัทยา (1,666 บาท/คืน) เข้าพักวันที่ 9 ต.ค. และกลับวันที่ 11 ต.ค. ใครว่างแวะมาทักทายกันได้น๊า  แต่วันอาทิตย์ตอน 08.30-14.30 น ผมสอนหนังสืออยู่ที่บ้านอำเภอนะ กลับถึงพัทยาประมาณ 15.00 น :)

ผมเริ่มกิจกรรมวันดี ๆ เดือนดี ๆ ปีดี ๆ มาได้ครั้งนี้เป็นปีที่ 3 แล้วล่ะครับ   ???

เริ่มจาก 08.08.08 ---> ไปพักที่เขาใหญ่รีสอร์ทพี่จี  :emo55:
แล้วตามด้วย 09.09.09 ---> ไปพักที่หัวหิน รีสอร์ทท่าน mamboo  :emo56:
แล้วครั้งนี้ 10.10.10 ---> ไม่ได้ไปรบกวนเพื่อน ๆ เพราะต้องไปพัทยาเท่านั้น เนื่องด้วยวันที่ 10 ต.ค. นักศึกษาสอบ Final พอดี   :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
อู่สีนัดผมรับรถวันศุกร์ ถ้าได้รถทันก็น่าจะไปด้วยได้นะครับพี่... :car:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
น่าสนมั่ก ๆ

ไม่มาแจมกันหน่อยหรือครับโอ๋ เอา Z มาวิ่งออกกำลังกายหน่อยไหม?

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ช่วงนี้นครปฐมฝนตกทุกวันเลยคับ

ประกาศ ประกาศ เนื่องจากทางสนามนครชัยศรี แจ้งมาว่า วันอาทิตย์นี้ ทาง TP Honda ได้จองสนามและปิดสนาม  นครชัยศรีไว้  ทางเราเลยอดไปครับ

ยกเลิกครั้งนี้นะครับ เพื่อนๆ ขอโทษมา ณ.ที่นี้นะครับ

• *
ประกาศ ประกาศ เนื่องจากทางสนามนครชัยศรี แจ้งมาว่า วันอาทิตย์นี้ ทาง TP Honda ได้จองสนามและปิดสนาม  นครชัยศรีไว้  ทางเราเลยอดไปครับ

ยกเลิกครั้งนี้นะครับ เพื่อนๆ ขอโทษมา ณ.ที่นี้นะครับ

ผมก็เพิ่งทราบเพราะโทรเช็คกับที่สนามวันนี้ก็ได้ข่าวมาตามที่พี่แอ็คแจ้งให้ทราบ น่าเสียดาย ผมเลยกะว่าจะไปวิ่งวันเสาร์แทนเพราะสนามยังว่างอยู่ พี่แอ็คสนใจไหมครับ เสาร์บ่ายๆตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไปครับ

วันเสาร์ผมทำงานครับ

• *
วันเสาร์ผมทำงานครับ

ไ้ว้คราวหน้าก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• *