ผู้เขียน หัวข้อ: Miata Rally 18-19 October 2008  (อ่าน 3654 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
Miata Rally 18-19 October 2008
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:21:46 AM »
Miata Rally 18-19 October 2008

เพียงฟ้าเบอร์ 12 ค่า

เป็นแถวเรียบร้อย...เข้าห้องน้ำซะหน่อย

PoP เอ๊ย พี่ต้น/DIY ไม่มาล่ะก็ ... อดแผ่นดินไหวชัวร์

คุณ Oakinen ผู้กล้าตัวจริง ... เค้าจอด NC กันแต่ !!! แจมด้วยดิเพ่

เริ่มการแข่งขัน ... พี่ Gee เปิดตัวหัวแถว เย้ๆๆ ไม่หลงทางแน่ๆ

ตากล้องประจำทริป ... เจอทีไรรถเปลี่ยนทุกที ... ขยันแต่งรถมากครับ

จะเต้นรำล่ะนะ ... ใ ส่หน้ากากเตรียมพร้อม ... ลุย !!!

โฉมหน้ารองชนะเลิศอันดับ 2 ... คุณปอ

ลูกกตัญญู ... พาป๊ามาเปิดหูเปิดตา

ช่วง Best Drive ... หา RC ในลานกว้าง ... ฝนพรำๆ ถ่ายรูปสวยดีครับ

เดินทางปลอดภัยทั่วหน้า ... ปิด trip ด้วยการทำบุญร่วมกันที่วัดเขาคูหลวง

กำลังรวบรวมเงินทำบุญ ... โ ดย พี่ Zoom_Zoom เ้จ้าเก่า(โดนให้นับเิงินทุกที)

มอมแมมกันทั่วหน้า ... แดงเทือกไปหมดเลย ... แง๊วๆ

ถ่ายรูปหมู่เพื่อนสมาชิกทำบุญร่วมกัน

welcome to KPM ^.^

คู่หู Duo แข่งกะ Clip โฟร์-มด ... ห้องพักผมกะพี่ช้างเจ๋งป่าว

ปิดท้ายด้วยภาพน้อง POP ที่พี่หลายคนกลับมาคิดดูใหม่ว่ามีทีเด็ดเหมือนกันน๊า

เจ้าพ่อพันเกจ์

สาว..สาว...สาว....และ.....สาววววววว

เคร่งเครียดฟังการ Brief

ครอบครัว MX-5

รถหมายเลข 1

ฝนตก ฟ้าร้อง เจ็บไข้ได้ป่วย หยุดผมไม่ได้

รถนายป๊อป ... ท่อยางหม้อน้ำไ ปบ้านเก่า

Blue Angel

หนูสู้ตายค่ะ

นางแบบ จ้างมา

ถึงวัดแล้ว

ถ่ายรูปหมู ร่วมกัน

ฉีก เลย รูป MX-5

2 คันนั้นมันทำอะไรหว่า ?

อาหารมืด(ค่ำ)

รางวัลเต็มโต๊ะ

อิอิ แอบมากัน 2 คัน 4 คน

กลัวคนจำได้

มาดเท่ห์ๆ ของชายที่มีคนอิจฉาที่สุดในทริป

โอ๊ยตาร้อนจังเลย

ไปโลดเลยค่ะพี่ขา

โฆษณาครีมทาใต้วงแขน

เชิญบริจาค

เธอคนนี้ทำพี่ธเนศเหนื่อย(กาย)

ถวายปัจจัยที่วัด

ยืนลุ้นของรางวัล

วิวสวยๆที่เขาแผงม้า

แอ๊กชั่นสวยๆริมอ่างเก็บน้ำ

ภูเขาแถวนั้นดูเล็กลงไปถนัดตา

2 นางแบบ จากนิตยสาร My house

1 หนุ่ม กับ 2 สาว

โปรดสังเกตุมือขวา

น้ำตกเหวสุวัต

สาธุ.........

ชักภาพไว้เป็นหลักฐานหน่อย

ใบอนุโมธนา

ได้ เนว์ ดี อะไรก็โชคดีไปหมดเลย

ทำดีได้ที่ 1

ดูโฉมหน้าพี่ดรสุดหล่อ กันชัดๆอีกที

snow-viper

น้องแก้วกะปะป๋า

สาวสวยกับรถสวย

ขนรางวัลมาแจกเพียบเลย อ.หนุ่ม

ตืนตาตื่นใจทุกงานคันนี้ คุณตั้ว

สองแรงแข็งขันช่วยกันทำมาหากิน เอาไปเลยที่หนี่ง

อิจฉาแว่นตา

สวยครับ

อันนี้ไม่รู้ใครสวยกว่าต้องไปถามน้องป๊อปกะคุณพี่เธนศ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2009, 11:50:53 AM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
Re: Miata Rally 18-19 October 2008
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 11:28:49 AM »
น่าสนุกคับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
Re: Miata Rally 18-19 October 2008
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 11:51:10 AM »

บั้นท้ายงาม ๆ

ไม่เคยทำให้ผิดหวังครับ ปีศายแดงดำ

มุมเท่ ๆ เขาละ คุณตั้ว

ตุ๊ดตู่มาจากกำแพงเพรช ดูท่า

พี่จีมากะใคร

ดูใว้ อันนี้พี่กบครอบครัวตัวอย่าง น่ารักครับ

รถสวยครับ

พี่อ้อด

รัดสะเตอร์ หล่อโครต

พี่อีอดสิงห์บุรีอีกทีชัด ๆ

พี่พะนะคะยะ

คุณพงษ์กล้ามโตคู่ปรับต้นนักกล้าม

น้องก้อยมากะน้องอุ้มสีสันครับ

หวานแหว๋ว

เอามั่ง

น่ารักครับ ขอบคุณที่มาร่วมทำให้คลับมีสีสัน เห็นด้วยมั๊ยครับ

คุณหมอ

รถสวยอีกมุม

น้องแก้ว สวย โสด น่ารัก

มุมสวย

วิวสวย