ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาของ NA ที่พบบ่อย(มากๆ) ก็มีครับ เดี๋ยว NA จะน้อยใจ...  (อ่าน 5629 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
ปัญหาก็คือ..... รับสาวนั่งได้แค่คนเดี๋ยวครับ  :025:

มุกนี้ยืมมาจากพี่ไก่ ลีดองฮุก ของเรานี่เอง

มุกแกสุดยอดครับ แกโทรมาหาผมหลังจากที่ซื้อรถผมไป

เล่นซะผมอึ้งไปเลย ผมก็ว่ารถผมตั้งใจทำดีที่สุดแล้วน้า.....
:010:

standup

• บุคคลทั่วไป
Re: ปัญหาของ NA ที่พบบ่อย(มากๆ) ก็มีครับ เดี๋ยว NA จะน้อยใจ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:42:10 PM »
อีกปัญหาที่น่าจะมีก็คือ รถNAถ้าขับบ่อยๆ มากๆเข้า จะทำให้อยากขับNBและNCโดยอัตโนมัติ จนถึงขั้นหน้ามืดกิเลสเข้าครอบงำไม่รู้ตัว
มีใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
Re: ปัญหาของ NA ที่พบบ่อย(มากๆ) ก็มีครับ เดี๋ยว NA จะน้อยใจ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:08:19 AM »
ปัญหาของป๋มที่เจอกับเจ้า์NA และคิดว่าNB NC ก็คงเจอแบบป๋ม :010:

พี่ๆสิงห์กะบะควันดำ คอมมอลเรียวทั้งหลาย จาจี้ตูกตูทามไม :010:

อยากลงไปเคาะกระจกบอกมาน รถป๋มมันแค่1600คับพี่ :009: จาให้วิ่งแค่ไหน :041:

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 12:04:17 PM »
555

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 12:31:45 PM »
อีกปัญหาที่น่าจะมีก็คือ รถNAถ้าขับบ่อยๆ มากๆเข้า จะทำให้อยากขับNBและNCโดยอัตโนมัติ จนถึงขั้นหน้ามืดกิเลสเข้าครอบงำไม่รู้ตัว
มีใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้ยครับ

เคยเจอปัญหานี้มากับตัวแบบเต็ม ๆ เลยครับ

หลังจากขับ NA Standard แล้วสนุกไม่พอ
ก็ขยับไปเป็น NA Turbo

แล้วก็ขยับไปเป็น NB Auto

แล้วก็ขยับไปเป็น NC RHT

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 01:04:15 PM »

เคยเจอปัญหานี้มากับตัวแบบเต็ม ๆ เลยครับ

หลังจากขับ NA Standard แล้วสนุกไม่พอ
ก็ขยับไปเป็น NA Turbo

แล้วก็ขยับไปเป็น NB Auto

แล้วก็ขยับไปเป็น NC RHT

ปัญหานี้ มันเลยรามให้พี่เสียตังค์สามรอบช่ายมะ :025:

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 07:16:36 AM »
ผมว่ามีอีกอย่าง จะชอบมีคนมองดู(โดยเฉพาะสาวๆแบบชุดขาว-ดำ) ไม่รู้ว่ามองรถหรือคนขับ แต่ที่รู้แน่ๆคนนั่งข้างตาเขียวปัดเลย
                   กลุ่มใจมีรถแต่ไม่ข่อยได้ขับเลย  :009:[/size]

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 03:43:43 PM »
คุณรัตครับ  ที่นั่งได้คนเดียวน่ะ แค่ส่วนหนึ่งของปัญหา

ที่พบบ่อยมากคือ ต่อให้โรแมนติคขนาดใหน ก็มีเวทีจำกัด
ไอ้ที่จะข้ามเกินเลยไปน่ะลืมไปได้เลย
ทำไมทำมาแคบขนาด

คุณยุ่งช่วยแนะนำหน่อยดิ ทำไงให้สลัดหลุดได้ง่ายๆ
ผมทั้ง NA NB อีลุงตุงนัง

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 03:58:40 PM »
ผมเคยอัด3ไปพัทยาคับ 55   ไปถึงตูดชาพอดี       :002:

ออฟไลน์ gob007

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 05:44:17 PM »
ปัญหาเครียด :009: