ผู้เขียน หัวข้อ: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี  (อ่าน 35357 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:43:28 PM »
ใคร ๆ ก็ไม่ไปเพราะคุณ oakinen ไม่ไป ... งั้นผมก็ไม่ไปเหมือนกัน (ความรู้สึกช้าไปหน่อย-หลังจากทีเค้า post กันมาจะหมด club แล้ว)  :emo48:

ส่วนเรื่องลางานหรือเสียงานนั้น ... ทุกคนที่ไปตกที่นั่งเดียวกันหมดครับ เพียงแต่เค้าประสานใจเป็นหนึ่งว่าจะ "โดด" เท่านั้น  :emo48: ข้ออ้างเรื่องนี้ศาลไม่รับฟ้อง  :emo58:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.แม็กไม่สวยแล้วไม่ไปก็ฟังไม่ขึ้น เพราะที่ไปแล้วแม็กสวยน่ะมีนับคันได้เลยนะ   :o

ออฟไลน์ BLUE JOB

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
Re: Lampang Motor Show + ทำบุญประจำปี
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 04:02:44 PM »
ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอถามว่าปรกติไปกันแบบนี้ พี่ๆพาภรรยา หรือแฟนไปกันด้วยหรือป่าว
คือผมอยากไปด้วย แต่ถ้ามีแต่หนุ่มๆไปกันจะได้ไม่ต้องชวนแฟน แล้วค่อยไปหาลุ้นเอาข้างหน้า

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 04:23:36 PM »
ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอถามว่าปรกติไปกันแบบนี้ พี่ๆพาภรรยา หรือแฟนไปกันด้วยหรือป่าว
คือผมอยากไปด้วย แต่ถ้ามีแต่หนุ่มๆไปกันจะได้ไม่ต้องชวนแฟน แล้วค่อยไปหาลุ้นเอาข้างหน้า

งานไปลำปางเนี่ยผมล่ะอยากเอาภรรยาไปด้วย แต่เขาไม่ยอมไป T_T

เหมือนเขารู้ว่าเวลาไปกับเพื่อนๆผู้ชายก็คุยกันแต่เรื่องรถ เลยไม่อยากไปให้เป็นห่วงกัน

แต่ก็หลายๆครั้งภรรยาผมก็ไปเหมือนกันนะ อย่างไปสุพรรณบุรีเขาก็ชอบครับ สนุกเฮฮา...

ปล.ภรรยาไปหลายๆคนทีไร เหมือนชุมนุมแม่บ้านกันเลยล่ะครับ 555

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 04:32:07 PM »
@ BLUE JOB เป็นคำถามที่ล่อ(ของ)แหลมมากๆครับ  :emo47:

ตอบไม่ดีอาจมีคนเอาของแหลมๆมาแทงพุงเอาได้เลยทีเดียวเชียว  :-X

เอาเป็นว่า สะดวกแบบไหนเชิญเลยครับ เอาแฟนไปมีคนนั่งเป็นเพื่อนคุยตลอดทาง

ไม่เอาแฟนไปอาจจะต้องนั่งเหงาตลอดทาง (แต่ถ้าเอาวอแดงไปไม่เหงาครับ)

ส่วนเรื่องไปหาเอาข้างหน้า อันนี้ผมกับเพื่อนในคลับ ไม่ค่อยถนัดครับ (แต่ส่วนมากไปคนเดียวกันหมด เอ๊ะ!  ยังไง?)

ผมว่าเอาสะดวกกาย(XXX) สบายใจ(แฟน) เราดีที่สุดครับ  อิอิ

ออฟไลน์ BLUE JOB

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 05:41:03 PM »
ชัดเจนครับ

ออฟไลน์ bun mx5

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 06:22:52 PM »
 :)หวัดดีคับ มาลงชื่อไปด้วย :car: รบกวนจองห้อง 1ห้องคับ :002: <0814323200 บุญ>
ร่วมทําบุญด้วย1000นะคับ โอนให้บัญชีไหน pm มาบอกแล้วกันนะคับ

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 06:34:30 PM »
:)หวัดดีคับ มาลงชื่อไปด้วย :car: รบกวนจองห้อง 1ห้องคับ :002: <0814323200 บุญ>
ร่วมทําบุญด้วย1000นะคับ โอนให้บัญชีไหน pm มาบอกแล้วกันนะคับ

สะดวกออกรอบเช้าหรือว่ารอบบ่ายครับพี่ yume

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 09:25:46 PM »
บ่ายๆๆอะคับ แต่ถ้ารวมไป บ่ายครึ่ง อย่างที่พี่แอ๊คว่าก็ดี นะ :002:

ออฟไลน์ Chino

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : -2
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 08:34:40 AM »
Update ห้องจอง ครับ

1. Yume
2. Mazdalover
3. Fui
4. Sarapao

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 08:49:01 AM »
พี่รัตน์ครับ ถ้าได้ข้อสรุปเรื่องห้องพักแล้ว อย่าลืมรีบโทรบอกคุณ mx5ive นะครับพี่...

เด๋วจะไม่ทันการ กลายเป็นจองซ้ำซ้อนกันล่ะแย่เลย... :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

« ตอบกลับ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 08:51:25 AM »
update จากพี่ Raster ครับ :

ที่เชียงใหม่ พี่เขาจะจองโรงแรมชื่อ "B two" ไว้ให้คนละ 1 ห้องครับ ค่าที่พักราคาพิเศษมากๆอยู่ที่ห้องละ 700ถ้วน+อาหารเช้าแล้ว
เลยเอามาแจ้งไว้ให้ทราบครับ ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:01:45 AM โดย Surawutk »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:05:41 AM »
ขอบใจน้อง แจ๊ค & โจ๊ก ด้วยนะครับมาช่วยอัฟเดท

ผมโทรไปหาคุณชินเรียบร้อยแล้วนะครับ

เรื่องที่พักผมจองไว้ที่โรงแรม B2 Premier ราคา 700 + อาหารเช้า

จองไว้ 20 ห้อง ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คนไหนมีความประสงค์ จะพักหรือไม่พักที่นี่

รบกวนบอกผมแต่เนิ่นๆ ด้วยนะครับ โทรมาก็ดี โพสไว้ในนี้ก็ได้ เพราะช่วงนั้นที่เราไปกัน

เป็นช่วงไฮซีซั่นของเชียงใหม่ ที่พักเป็นกรุ๊ปใหญ่ๆ ที่จอดรถเยอะ ในเมืองอาจหายากส์นิดนึง

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ Rattster ขอร้อง.....  :-)

หลังวันอาทิตย์ที่  7  พฤศจิกายน  2553  พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คนไหนที่ต้องกานเปลี่ยนแปลงไปจากนี้

ไม่ติดต่อผมเข้ามา   *** โทรมาก็ดี โพสไว้ในนี้ก็ได้ ***  ผมถือเอาเป็นตามนั้นนะครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2010, 01:44:39 PM โดย mazdalover »

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 10:26:02 AM »
เข้ามากดดันพี่โอ๊คต่อ  พี่โอ๊คต้องไป โจ๊กถึงไป อิอิ...   :066:

เมื่อวานที่สนามเทนนิส มีคนโดนกดดันซึ่งตอนแรกบอกไปไม่ได้...จนต้องไปถึง 2 คน :P  :002:

ปล.กรุ๊ป 2+3 รวมกันเ้ป็นกรุ๊ปเดียวกันนะครับ เจอกันที่ ปั๊มปตท. ประตูน้ำพระอินทร์เวลา 13.30 ล้อหมุนออกเลยนะครับ (081-682-5699 พี่ต้น)
- วิ่งออกสระบุรี เพชรบูรณ์ เขาค้อ พิษณุโลก (ไม่ได้วิ่งเอเซียนะครับ)

ปล. พรุ่งนี้(วันเสาร์ที่6)โจ๊กเอารถเข้าศูนย์ MAzdaหัวหมาก ว่าจะไปถ่ายน้ำมันเครื่องและเช็คสภาพก่อนไปลำปาง
โทรหาพี่แซมใจดีของเราแล้ว นัดคิวเช้าเลย 7.30 น. ใครจะไปด้วยกันโพสบอกในกระทู๊นี้ได้เลยนะครับ จะได้โทรบอกทางพี่แซมไว้ให้

:025:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:26:01 PM »
ขอบใจน้อง แจ๊ค & โจ๊ก ด้วยนะครับมาช่วยอัฟเดท

ผมโทรไปหาคุณชินเรียบร้อยแล้วนะครับ

เรื่องที่พักผมจองไว้ที่โรงแรม B2 Premier ราคา 700 + อาหารเช้า

จองไว้ 20 ห้อง ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คนไหนมีความประสงค์ จะพักหรือไม่พักที่นี่

รบกวนบอกผมแต่เนิ่นๆ ด้วยนะครับ โทรมาก็ดี โพสไว้ในนี้ก็ได้ เพราะช่วงนั้นที่เราไปกัน

เป็นช่วงไฮซีซั่นของเชียงใหม่ ที่พักเป็นกรุ๊ปใหญ่ๆ ที่จอดรถเยอะ ในเมืองอาจหายากส์นิดนึง

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ Rattster ขอร้อง.....  :-)

หลังวันอาทิตย์ที่  7  พฤศจิกายน  2553  พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ คนไหนที่ต้องกานเปลี่ยนแปลงไปจากนี้

ไม่ติดต่อผมเข้ามา   *** โทรมาก็ดี โพสไว้ในนี้ก็ได้ ***  ผมถือเอาเป็นตามนั้นนะครับ

ขอบคุณครับ

เวลาเบียขึ้นเชียงใหม่ ก็พักที่นี่ทุกครั้งครับ... เยี่ยมเลยราคาไม่แพง สะดวกกับการเข้าเมืองด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2010, 01:45:04 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:41:17 PM »
เวลาเบียขึ้นเชียงใหม่ ก็พักที่นี่ทุกครั้งครับ... เยี่ยมเลยราคาไม่แพง สะดวกกับการเข้าเมืองด้วย

แล้วเที่ยวนี้ไม่เอาน้องก๊อตจิ ไปยืดเส้นยืดสายด้วยกันหน่อยเหรอครับเบียร์.... :emo64:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"