ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสด minute of meetingส่งท่านtua @mc donald 8-JUL-2010  (อ่าน 5007 ครั้ง)

ออฟไลน์ yorolex

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
รายงานสด minute of meetingส่งท่านtua @mc donald 8-JUL-2010
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 11:41:53 PM »
กราบเรียนท่าน Tua ที่เคารพ,
เพิ่งกลับจากmeeting @Mc donal ครับ
วันนี้มีสมาชิกไปพบปะมากมายหลายคันครับ
NA สีขาว
สีดำ
สีแดง
สีฟ้า
สีเงิน
NBก็หลายคันครับ
ตอนที่ผมจะกลับนั้น
อ.หนุ่มกำลังรวบรวมความเห็นจากสมาชิกเรื่องสถานที่จัดงาน  pretty  กิจกรรม เช่นเราจะทำอะไรกับpretty ดี เอ๊ย....ไม่ช่าย เราจะให้prettyทำกิจกรรมอะไรดี
สมาชิกทั้งเก่าและใหม่กำลังระดมความเห็นอย่างกว้างขวางครับ
พี่เธนศ กำลังอบรมน้องๆเรื่องการซอยเกียร์  เอ๊ยสับเกียร์ โดยมีท่านact คอยสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง6เกียร์ครับ
คณ เอก กำลังออก idea เรื่อง จัดงานและอื่นๆ
พี่ต้น diy เเนะนำน้องๆเรื่องเครื่องและด้าน technic ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมและให้การต้อนรับกันอย่างอบอุ่นครับ
Yorolex :car:

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
Re: รายงานสด minute of meetingส่งท่านtua @mc donald 8-JUL-2010
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:16:44 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักพี่โย คับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: รายงานสด minute of meetingส่งท่านtua @mc donald 8-JUL-2010
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:19:00 AM »
กลับถึงบ้านแล้วคร๊าบ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่มาร่วมระดมสมองเพื่องานของชมรมฯ น้องโจ๊กเป็นผู้ดำเนินการประชุมได้เยี่ยมมาก และสมาชิกใหม่ ๆ ก็ช่วยกันออกความคิดเห็นกันหลากหลายทีเดียว

พรุ่งนี้โจ๊กคงสรุปไอเดียต่าง ๆ ให้เพื่อน ๆ ให้ความเห็นเพิ่มเติมครับ ขอบคุณทุก ๆ ท่านมา ณ โอกาสนี้

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ ^^

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 03:29:10 AM »
กลับถึงบ้านนครปฐมแล้วเช่นกานคับ

เสียดายจิงๆไม่ได้เอาอ้ายตัวเล็ก

ออฟไลน์ yorolex

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 07:56:09 AM »
เอก เอารถ MR-S คันสวยมาให้ดูด้วย
อ.หนุ่มเรียกว่า เอกผู้ทรยศต่อclubเรา

แต่ผมว่า แบบเอกนี้สิรัก MX5จริง
ขนาดเปลี่ยนรถไปแล้วยังสละเวลามาร่วมออกความเห็นด้วยและที่สำคัญ เอกเป็นคนเสนอเรื่อง pretty ใช่ไหมโจ๊ก?(เอ...หรือตาโจ๊กมันพูดเองแล้วไปอ้างชื่อเอกหว่า)
ผมขอนิรโทษกรรมให้เอกเเล้วกันนะ อ.หนุ่มนะ
เพราะถ้าไม่ได้เอกเราคงไม่มี pretty ในงานเนอะ.....

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 08:36:59 AM »
โฮะ โฮะ เรียกซะน่ากลัวเลย ความจริงเอกเป็นฑูตชมรมฯ ส่งไปเชื่อมสัมพันธไมตรีกับ club mr-s และก็ club suluna ต่างหากครับ

ส่วนเรื่อง pretty เนี่ยออกความเห็นกันหลายคน แถมคิดเหมือนกันอีกต่างหาก หาเจ้าของ idea ที่เสนอคนแรกไม่ได้อ่ะครับ อิอิ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 09:58:23 AM »
เหนื่อยมากๆ เมื่อคืนถึงบ้านเสร็จไม่ได้แตะคอมเลยครับ หลับเป็นตาย ฮ่าฮ่าฮ่า...
 :106:

นี่เป็น scan จากที่เราปรึกษาขอความคิดเห็นกันเมื่อคืนครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:47:04 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักพี่โย และพี่ๆ เพื่อนๆ อีกหลายๆ คนคับ

โดยเฉพาะพี่แอ๊คเนี่ยะอุตส่าห์เสนอ idea meeting แบบไม่มีแอลกอฮอร์แล้วเชียว

แต่ผิดที่คุณแก้ว กะคุณเติ้ลนี่แหละ เอาของรางวัล miata hunt มาให้กันในงานนี้ :025:

ทำเอาพี่แอ๊คเสียศูนย์ไปเลย  ;) ;) ;)

ละก็ต้องขอชื่นชมคุณโจ๊กด้วยคับ เป็นการเป็นงานมาก
มาถึงก็ถือบอร์ดเข้ามาในวงแล้วก็เปิดประเด็นเลยทันทีมิรีรอ
คุยวงนี้ถูกพาออกไปเรื่องอื่นก็ย้ายไปวงใหม่ จนสุดท้ายก็ได้ข้อสรุปเรื่องงาน คร่าวๆ จนได้  :D

จับประเด็นการคุยในครั้งนี้รู้สึกว่าจะได้คุยกันหลายเรื่องมากเลยนะคับ
ทั้งเรื่อง web on mobile, เรื่องบอล, เรื่องรถ (เทคนิคการซอยเกียร์ จากพี่ธเนศ ;) ),
เรื่องงานครบรอบวันเกิด ฯลฯ(ที่จับกลุ่มคุยกันแล้วผมมะรู้อีก อิอิอิ)

ปล. ขอบคุณพี่ Ton diy ด้วยนะครับสำหรับของติดไม่้ติดมือ :emo59:  และก็ยังรอต่อไปคับ :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:49:39 AM »
อ่าวเมื่อคืนผมขับ MR-S หรอ ผมนึกว่าผมขับ MX-5 นะ 555+

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:31:01 AM »
ใช่แล้ว ๆ  เอกขับ miata รุ่น mr-s มาไง อิอิ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:31:23 AM »
approved!!  :005:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:51:04 PM »
สนุกมากมาย สำหรับการปรุะชุมที่ใช้เวลานานมาก กว่าจะเริ่มประชุม

แถมยังเมาไวน์ ที่จิบไปแค่สองอึก

ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วม

ท่านที่พลาดไม่ได้ไป ก็ให้ความเห็นในกระทู้ 10 ปีได้นะครับ

ชมรมนี้เปนของพวกเราทุกคน

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:04:57 PM »
ผมก็เมา..ไม่น่าห้าวเลยเรา..คนมาเยอะมาก..เป็นงานเป็นการดี

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 02:25:01 PM »
ยังรู้จักไม่ครบทุกคนเลยครับ ไม่ได้ไปมิตติ้งนาน อาจารย์หนุ่มไม่แนะนำเลยอ่ะ คนขับna สีดำ ชื่ออะไรก็ไม่แนะนำ เดี๊ยวรู้จักไม่คบคนอ่ะพี่ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 02:34:30 PM »
โอ้ว มีขยาย ด้วย