ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์นี้ไปกิน ข้าวและปราตี้ บ้านผมกันไหมครับ  (อ่าน 4132 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เนื่องจากนัดพวกเพื่อนๆไว้ ว่าจะมาโดดน้ำเล่นกันที่บ้านผม(สระน้ำไม่ใหญ่นะ) และกิน เล่น นอนค้างกันที่บ้านผม ในวันเสาร์ที่ 1 พ.ค 53 นี้ ตอน 6 โมงเย็นเป็นต้นไป...เลยมาประกาศชวนเพื่อนๆกันครับ :005:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
>_<  เห็นแล้วอยากไปปาร์ตี้ริมสระจังเลยครับ (แบบในข่าว) อิอิ

แต่ติดภาระกิจต้องไปภูเก็ตอ่ะสิึครับพี่ เสียดายจัง

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
>_<  เห็นแล้วอยากไปปาร์ตี้ริมสระจังเลยครับ (แบบในข่าว) อิอิ

แต่ติดภาระกิจต้องไปภูเก็ตอ่ะสิึครับพี่ เสียดายจัง

ตามนั้นเลยครับคุณโจ๊ก  อิอิ :emo58:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ยกมือขึ้นสุดปลายแขน ไปด้วยคนค๊าาบ

ได้ข่าวแว่วๆจากวงในว่าจามีชงเหล้าให้ด้วยเหรอค๊าาบ

งานนี้ป๋มไม่ดื่มเหล้า แต่ขอพากลับบ้านป๋มไปสักคนได้มั้ยค๊าาาบ

ถ้าได้ป๋มตากรอไว้แล้ว :025: :025:

• *
สาวชงเหล้า5คนที่บอกป๋ม ประมาณนี้หรือปล่าวคับPOP POP :025: :025:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
สงสารน้องๆข้างบนจัง  ร้านเปิดแอร์ซะเย็น ดูซิหนาวไม่สบายกันหมดเลย เงินก็ไม่ค่อยมีซื้อเสื้อผ้ามานุ่งห่ม น่าสงสารจิงๆ อยากช่วยเหลือจัง...ทำไงดี?

บ้านพี่ cabriolet สวยจังเลยครับ อิจฉาหนุ่มๆมิอาต้า ที่ได้ไปจัง จะรอดูรูปสวยๆนะครับ

ป๊อบ...ทำอะไรเกรงใจเจ้าของบ้านบ้างนะ อย่าส่งเสียงดัง จะพูดอะไรก็ค่อยๆพูด ไม่ต้องรีบ
เติ้ล...เอาปลาไปลงบ่อพี่เขาบ้างนะ อิ อิ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :emo56:

ไปคับ เพราะดูท่าว่าทุกคนจาเปนโรคปอดบวม กันหมด

พอดีผมมียาฉีดดี ช่วยให้น้องๆโล่งปอด หายใจสะดวก

คุณตั้ว มาช่วยกันหน่อยดิ เอา H1(N1) มาด้วยก็ได้

:025:

จาเอา NA ไปทิ้งไว้ด้วยคับ

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
สถานที่นัดพบตั้งขบวนก่อนเดินทาง  ปั้ม ปตท เส้นบรมราชชนนี (ปั้มเดิม) เวลา 15.00 น

15.30 ล้อหมุน ขับไปพร้อมเพียงกันจนถึงบ้านพี่แอ๊ก :car:  จะได้ไม่หลงกัน :)

มาอัพเดทลายชื่อผู้ร่วมงาน Private Party  @  Act 's  house

1. พี่แอ๊ก cabriolet   เจ้าบ้าน :)

2.พี่ธเนศ  Zoom-Zoom  แขกผู้ทรงคุณวุฒิ :P

3.พี่ ก   ก.ไก่     แขกไม่เปิดเผยตัว :emo47:

4.พี่ไท  ThaiNB  แขกรับเชิญ :D

5.โน๋คุง  แรดPlayboy  ผู้ร่วมอุดมการณ์ 8)

6.ป๊อป  Pop_pop   ผู้ร่วมอุดมการณ์ 8)

7.เิ้ติ้ล  Tle MinicA  ผู้ร่วมอุดมการณ์ 8)

8.พี่นพ  Nop-nb  ผู้ร่วมอุดมการณ์ 8)

หมายเหตุ** เจ้าของบ้านฝากมาบอกว่า ให้ทุกท่านที่มาร่วมงาน Party  ให้มาถึงบ้าน

ก่อน 4 โมงครึ่้ง (เย็น)  จะได้มีเวลาจัดหา เตรียมของต่างๆ ได้สะดวก :025:

• *
จะมาทำไมกันเยอะแยะขนาดนี้ :041: :041:

น้องมาแค่5 ขนกันมาซะ8 อย่างนี้ก้ไม่ลงตัวจิคับ :010:

ไม่รู้แหละ ป๋มขอใช้สิทธิพิเศษบ้านใกล้คนแรกเลยแล้วกาน :025: :025:

• *
จะมาทำไมกันเยอะแยะขนาดนี้ :041: :041:

น้องมาแค่5 ขนกันมาซะ8 อย่างนี้ก้ไม่ลงตัวจิคับ :010:

ไม่รู้แหละ ป๋มขอใช้สิทธิพิเศษบ้านใกล้คนแรกเลยแล้วกาน :025: :025:

ใกล้บ้านรอทีหลัง ให้คนบ้านไกลก่อน เติ้ล

แล้วอีกอย่าง วันนี้คุยกับโน๋คุงแล้ว จะให้เจ้าถิ่นพาไปหาของในพื้นที่่ด้วย

จัดไป เติ้ล

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
พี่ธเนศครับ ขืนน้องๆที่ไม่สบายอยู่แล้ว แล้วมาเจอผมหวัด 2010 H1N1 ซึ่งพัฒนามาจากหวัด 2009 H5N1 เกรงว่าจะยิ่งปอดบวมมากขึ้น มีอาการแทรกซ้อนดิ้นทุรนทุราย ยาฉีดพี่ท่าจะเอาไม่อยู่กระมัง

ตอนนี้กำลังเข้าไปอัพเกรดไวรัสที่อู่คุณหม่องครับ ให้กลายเป็น H1N2 อยู่(ฝัง ไนตรัส!!!)

แอบเจอรถเมียต้า N? จอดอยู่คันนึงกำลังลงโครงการ ลับ อยู่ อิ อิ อิ ถ่ายรูปใว้เรียบร้อย  ให้ทายสิว่าจะเป็นรุ่นอะไร?

แต่งานนี้คงไม่ได้ไปครับพี่ น่าจะไปกะบ้าน H1 ครับ  ขนเด็กๆไปเล่นน้ำที่ระยอง ฮิ  กัน

แต่ยังไม่นอนยัน รอเด็กให้เกิน 3 คนก่อน แต่ไม่เกิน 5 คนเพราะทางการเขาห้ามใว้ ไม่ให้ชุมนุมเกินนั้น แบบว่ารถนั่งได้ 12 คนครับ ไปน้อยเดี๊ยวแอบซ่อนในรถ จะหากันไม่เจอ ไม่ทั่วถึงครับ  เดี๊ยวเด็กบางคนเขาจะน้อยใจ

ยังไงจะรอดูลูปนะครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
พรุ่งนี้ มากันนะ

• *
เติ้ลตามไปทีหลังสัก5-6โมงเย็นนะคับ มีธุระนิสหน่อย

• *
Re: วันเสาร์นี้ไปกิน ข้าวและปราตี้ บ้านผมกันไหมครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 05:47:01 AM »
มันส์โครตๆ โดนยุ่งดูดเลือดไปหลายCC :009:

ขอบคุณเจ้าบ้านที่ดูแลต้อนรับสมากชิกเป็นอย่างดี

ปรบมือดังๆให้พี่...แอ็ค :emo55:

งานนี้มีโชว์ถอดเสื้อ....โดดน้ำลงสระนะอย่าคิดมาก :025:

ปล. ก่อนกลับมีผู้โชคดี หรือโชคร้าย2ท่านที่ไปต่อกับป๋ม :025: มาถึงนครปฐมเกือบครึ่งทาง :emo58:

มีอาการมือสั่น & เกร็งเล็กน้อย :025: ต้องขอโทษด้วยที่จัดได้แค่นี้ เพราะเวลามานจำกัด และดึกมากแล้ว

คิดซะว่ามาขำขำแล้วกันนะ ทั้งสองคน คราวหน้ามาแต่วันเดี๋ยวจัดแจ่มๆเลย :emo59: :emo59: