ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมรถให้พร้อม วันเสาร์ที่ 5 เดือน 5 ปี 55 นี้ไปวิ่ง Mid night Run กัน  (อ่าน 26679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
ขับ Cube ไปได้ปะ?

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
รถอะไรก็เอามาได้ครับ เพียงแต่ขอความร่วมมือให้อยู่หน้าขบวนหรือท้ายขบวน(ถ้าการจราจรเอื้ออำนวย) จะนำผู้ติดตามมาช่วยถ่ายภาพสวย ๆ ด้วยก็ได้นะครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 09:04:41 AM โดย mazdalover »

deathmark

• บุคคลทั่วไป
คิดดีแล้วเหรอครับที่่จะนั่งกับค้างคาว ตูดระบมแน่. รถมันเด้งอ่ะ

ยังดีกว่านั่งกับพี่  อกอีแป้นจะแตก  นึกว่าอยู่ในสนาม

ปล. รถพี่ arare ถ้ามีปีกก็เป็นเครื่องบินได้เลย ฮิ้วๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
ถนนคือสนามของเราไม่ใช่เหรอdm. *ใครมิดคิดถึงเรา* เรามีอะใหล่ไว้บริการมากมาย555. แบบนี้ใช่ป่าวdm หรือ ขับรถสุภาพ ปลอดภัย ขวัญใจชาวเกย์ เลือกหน่อยจะทำสติกเกอร์ติดรถ

deathmark

ว่าแต่ว่า จะติดต่อกันได้ยังไง อะ

ปล. อย่างนั้นก็สบายหายห่วง  มิดได้ไม่จำกัด

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
สมาชิกใหม่ครับ ชื่อเก่งครับ
ไม่รู้จักใครเลย ขอแจมด้วยนะครับ
พี่ๆเพื่อนๆ มีอะไรก็แนะนำด้วยนะครับสำหรับการร่วมกิจกรรมและออกทริปครั้งแรกครับ

ออฟไลน์ k r i s -

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ถ้าไม่ต้องไปงานแต่งจะตามไปหลังเลิกงานจ้าาา คิดถึงๆ ไม่เจอกันนานละนะเนี่ยยยยยย

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
พรุ้งนี้  แย้ว    เย้ๆๆๆ   จะได้ไป ชมรถสวยๆๆๆ

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
พรุ้งนี้  แย้ว    เย้ๆๆๆ   จะได้ไป ชมรถสวยๆๆๆ
ไปล้วย   
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ถ้าไม่ต้องไปงานแต่งจะตามไปหลังเลิกงานจ้าาา คิดถึงๆ ไม่เจอกันนานละนะเนี่ยยยยยย
หายหน้าไปจะ 10 ปีแล้วมั้งเนี่ย 55+

deathmark

เห็นพี่ ar บอกจะตามไปส่ง เพราะอยากเห็นรถแรง

:036:

ออฟไลน์ ty

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ขอไปด้วยนะครับ

ไม่เคยไปร่วมงานอะไรเลย
มีแต่ไปรบกวนพี่ๆหลายๆคน คราวนี้ ขอเข้าร่วมด้วย ครับ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
เห็นพี่ ar บอกจะตามไปส่ง เพราะอยากเห็นรถแรง

:036:

แล้วพี่ DM ไม่ไปหรอ อยากลองกับ NB แตนๆ 200+ จังเลย

นานแล้วไม่ได้ขับรถร่วมถนนกัน .....

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
อ๋อพรุ่งนี่จะไปทำบุญกันน่ะpop

ออฟไลน์ Dirty White

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -36
    • 5iveClub
เห็นข่าวเรื่องแก๊งมอเตอร์ไซค์ที่ลานพระรูปเมื่อวานนี้ เกรงว่าคืนพรุ่งนี้อาจมีตำรวจมาคุมไม่ให้จอดรถบริเวณลานพระรูปนะครับ ยังไงก็เตรียมหาสถานที่สำรองหรือเปลี่ยนจุดนัดพบกันไว้ก่อนก็ดีนะครับ