ผู้เขียน หัวข้อ: Come to Join us 2nd Year Anniversary Party @ LiZM  (อ่าน 9996 ครั้ง)

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
Re: Come to Join us 2nd Year Anniversary Party @ LiZM
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 11:22:20 AM »
  และแล้วงาน 2nd Year Anniversary Party @ LiZM  ก็จบลงไปด้วยความสนุกสนาน(เมา) :emo56:
มีสมาชิก Miata club มาร่วมงานมากมาย งานนี้ต้องขอขอบคุณก้อย สาวสวยแห่ง Miata thai ที่ให้
การต้อนรับอย่างดี ทั้งจองโต๊ะ ล๊อกที่จอดรถ และที่สำคัญเปิดเหล้าให้พวกเรา 5 ขวดด้วย(เจ๊สั่งลุย)  :emo56:
และต้องขอโทษคุณก้อยแทนเพื่อนผมบางคนที่เสียมารยาทกับคุณก้อยและเพื่อนนะครับ :emo59:

งานสนุกมากครับ สถานที่ก็ดี สาวเสริฟก็สวย ทำเอาพี่ๆบางคนเมา  ยังไงก็ขอ HBD Lizm ย้อนหลัง อายุครบ 2 ขวบปี  :emo22:
ขอให้ Lizm ขายดีๆ อยู่ไปนานๆ  ลูกค้าเยอะวันเยอะคืน  มีงานอะไรอีกก็อย่าลืมชวนพวกเราด้วยนะครับ :emo55:
จะให้ความร่วมมือ(กินเหล้า)เป็นอย่างดี :002:     ขอบคุณอีกครั้งครับผม :emo59:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: Come to Join us 2nd Year Anniversary Party @ LiZM
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 11:32:10 AM »
จัดงานดี คนเยอะ สถานที่ดีมาก พนักงาน สวย น่ารัก............เพื่อนๆดีทุกคน สนุกสนาน..คร่าวหน้าไปอีกนะนะนะนะ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 01:13:45 PM »
อิจฉาจัง  อยากไปมากๆเลย  ชอบกรูฟไรเดอร์มากๆเลยอ่ะ
และอยากเจอพี่ๆน้องๆในคลับ(นี้)ด้วย

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 05:25:01 PM »
สนุกมากครับ..   ร้านนี้หน้าตาดีตั้งแต่หุ้นส่วน เพื่อนหุ้นส่วน ยันสาวเสริฟ์เรย ;D
สมาชิกเก่า และใหม่มาร่วมชนแก้วกันสนุกสนาน แก้งค์เสือน้อยก็มาหลายคนนะเนี่ย
ขอขอบคุณเจ้ก้อยสำหรับการดูแล และเหล้าอร่อยๆๆอีกครั้งครับ

Happy 2ed anniversary LIZM  :emo22:

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 06:38:29 PM »
คุณแอ็ค

เห็นรถก็รู้ว่าของใคร
กวางน้อย แอ็บนอลมัลน่ะเอง
หุหุ ฝากดูแลน้องกวางด้วยนะกั๊บ