Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

::::: Mazda Motorsport Day 30 Jan 2016 :::::

<< < (12/12)

hiter:
เต้อ ตั้ม ขอไปเจอที่สนามเลยครับ กะว่าจะไปค้างกะนตั้งแต่วันศุกร์ครับ ^_^

boatkrub:
สรุปเวลานัดหมายงาน"Mazda Motorsport Day" 30-01-2016

06.30-06.50น. เจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์
07.00น. เคลื่อนตัวออกจากจุดนัดหมาย ไปที่สนามพีระเซอร์กิต โดยพร้อมเพรียงกัน(ส่วนท่านใดจะไปเจอหน้าทางเข้าสนามเลยก้อแจ้งได้เลยนะครับ)
08.00น. ลงทะเบียนหน้างาน+พร้อมเช็ครถครับ

จุดรวมพลใหญ่ มอเตอร์เวย์
1.บอย
2.วิท
3.อู๊ด
4.ปริ้น
5.พ่อปริ้น
6.แจ๊ค
7.พี่ใหญ่
8.ตั้ม (NB)
9.aeyBP

*จะมีจุดนัดรวมตัวก่อนเดินทางไปเจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์นะครับ

จุดที่1 เวลา 06.00น. ปั้มปตท. ทางด่วนบางนาขาออกครับ
1.โบ๊ท
2.อาร์ต
3.ต้น d.i.y
4.เต้ง
5.ฝ้าย
6.ไผ่

จุดที่2 เวลา 06.00น. Mc @The nine rama9
ครับ
1. ธเนศร์
2. โก้

ณ สนามพีระเซอร์กิต
1.เต้อ
2.ตั้ม NA
3.จอน
4.เบิร์ด
5.อาร์ต(โสฬส)

ปล.ใครสะดวกจุดไหนลงชื่อจุดนั้นเลยนะครับ

ปล2. อย่าลืม ว.แดง มากันด้วยนะครับ

แล้วใกล้วันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

*** รบกวนช่วยลงชื่อด้วยครับ

mazdalover:
ลำดับที่ 21 คุณขยาย นุ้ยจันทร์ -----> ติดธุระ ไม่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้นะครับ ???

พี่เค้าฝากมาแจ้งในเว็บอีกที  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

kangaroomj:
ผมไปเจอที่สนามครับ โย ฝากตัวด้วยครับน้องใหม่

Chitaro:
ผม Chitaro กับ Ao pai  รอเจอที่หน้าสนามพีระครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version