Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

ทริปสิ้นปี58นี้เราจะไป "น้ำหนาว-เชียงคาน-ขอนแก่น"เริ่มออกเดินทางไปตอนเย็นวันพฤหัสที่3-4-5-6เดือน ธ.ค

<< < (2/3) > >>

PON:
พรุ่งนี้จะปิดรับโอนแล้วน้า ขอบอกว่าอย่าลังเลปีละครั้งครั้งละปีเท่านั้นห้ามพลาด

cabriolet:
 :like: :line4:

Rooster NR-A:
ถ้าเบื่อทางเหนือก็เปลี่ยนใจไปทางใต้แทนก็ได้น๊าาา
ไปลงชื่ออีกกระทู้แทนเลยครับ อิอิ  :line10:

cabriolet:
21/8/58

วันนี้คือวันสุดท้ายที่จะเปิดรับลงชื่อไปทริปเหนือ. แล้วนะครับ

cabriolet:
ในการเดินทาง  เริ่มออกใน เย็นวัน พฤหัสที่ 3 ธ.ค 58  นี้

เรื่อง จุดนัดและเวลา ในวันเดินทางแล้วนะ

16.00น  ล้อหมุน  ออกจาก ปั้ม  ปตท นอกเมือง(เส้นไปอยุธยา)

ส่วนในกรุงเทพ  ใครสะดวกก็มาเจอกันที่ ร้านผม StarAirSound ลาดพร้าว71  โดยผมจะล้อหมุนออกจากร้านผมมุ่งหน้าไปจุดนัดพบ  ตอน15.00น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version