Car Related Discussion > Miata Memorabilia

::::: Model TAMIYA 2 Version Scale 1:24 :::::

<< < (2/4) > >>

Tle MinicA™:
อ.หนุ่มคับ มีรูปรถเหล็กNA 1:64ให้ชมบ้างมั้ยครับ ผมอยากได้บ้าง

mazdalover:
รูปนี้ผมเอาฝาครอบ(ใส)ออก ..... หน้าตาแบบนี้เลยครับ  ???

สมัยก่อน TAMIYA จะมีพื้นที่ขายอยู่ใน Central ..... แต่ตอนนี้เลิกเช่าพิ้นที่ Central แล้ว  :'(

และที่ทราบจาก Shop TAMIYA บอกว่า โมเดลรุ่นนี้ขายลิชสิทธิ์ไปแล้ว ดังนั้น TAMIYA จึงไม่สามารถผลิตขายได้อีก ..... ใครที่มีก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เพราะกลายเป็นของสะสมมีราคาควรค่าแก่การเก็บรักษา  :emo55:

แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหน ..... ถ้าจะพอมีเหลือก็คือของ "ตกค้าง" ตาม Central แต่ ณ วันนี้น่าจะไม่เหลือแล้วล่ะครับ ..... หลายปีก่อนผมซื้อยกกล่อง (กล่องนึง 12 คัน) ที่ Shop TAMIYA @ RCA ได้มาแค่ 3 กล่อง ..... แต่ขายแบ่งเพื่อน ๆ ไปสะสมกันเกือบหมด ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเหลือกี่คันยังไม่ได้ไปเช็คดูเลยครับ  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

มีแบ่งให้ผมขึ้นตู้สักคันมั้ยพี่ อยากเอาเก็บไว้ขึ้นตู้ จาได้มีแรงมากลับมาจอดที่บ้านอีก :line4:

mazdalover:
ไว้เจอแล้วจะหลังไมค์ไปบอกนะครับ ..... บอกหน้าเว็บบอร์ดเดี๋ยวงานจะเข้า  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

--- อ้างจาก: mazdalover ที่ มกราคม 15, 2014, 12:43:28 PM ---ไว้เจอแล้วจะหลังไมค์ไปบอกนะครับ ..... บอกหน้าเว็บบอร์ดเดี๋ยวงานจะเข้า  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

--- End quote ---

เคคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version