ผู้เขียน หัวข้อ: + + + " ครอบครัวMiata & เมียด่าคลับ " ทักทายในนี้ได้เลยคับ + + +  (อ่าน 89807 ครั้ง)

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
เบื่อมากๆคับ
ผมโดนลูกค้าด่าตั้งแต่วันเสาร์ 3-4ราย
เรื่องส่งของ จนถึงวันนี้ โดนหนักสุดๆ
รับโทรศัพท์จนหูชาเลย
โดนไปไม่รู้กี่สิบรายแล้ว
ไม่ต้องทำมาหากินกันละ
เงินหายไปหลายแสน เซ็งโว้ย

ให้คนทำมาหากินได้หายใจกันบ้าง

ยิ่งไอ้..ที่โฟนอินมาทุกวันนี่เกลียดเข้าไส้เลย
มีคนแช่งมันทุกวันทำไมมันยังอายุยืนจังวะ
ลงขันกันจ้างหมอเขมรเสกตะปูเข้าท้องมันเลย....

เวรกรรม ตบะแตกเลยผม ไม่เคยโกรธใครอย่างนี้มาก่อน
นโม นโม เย็นเข้าไว้ เย็นเข้าไว้

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
กำลังดูสถาณะการณ์ฉุกเฉิน  จะประกาศหรือเปล่า

เหอๆๆๆ

ประกาศแล้วครับโจ๊ก ได้แต่ประกาศแต่ไม่ทำอะไร  พรก. ศอ รส .  :010: สารพัดแต่ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้น :009:

เฮ้อเห็นหงุดหงิดแทน  :o ประกาศไปกี่ชั่วโมงแล้ว ตอนนี้มันยังยืนเห่ากันอยู่อีก ถล่มมันได้แระ :emo51:

http://www.facebook.com/group.php?gid=108372992525155&ref=mf    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2010, 11:31:23 PM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ยินดีด้วยคับK.Kris  :025:ที่ได้รถคันใหม่

ขนาดนั้นเลยปล่าวลองถามเจ้าตัวดู

ไม่รู้ป่านนี้ที่บ้านถามไม เอารถใครมาขับ :emo58: :emo58:

ผลที่ได้รับกลับไปคือความประทับใจของลูกค้าระดับV.I.P

หวังว่าระยะทางกับผลที่ได้รับ เจ้าของน่าจาพอใจนะคับ

คิดซะว่าขับรถมาเที่ยว ตจว. อย่างที่เพื่อนบอกแล้วกาน :025:

นี่คับ กำลังขัดสีฉวีวรรณ รอดูรูปจากกล้องเจ้าของรถดีกว่าคับ กล้องของป๋มมานห่วยแตกจิงๆ :009:

ขัดสีไปแล้ว อย่างที่พี่ต้นบอกนะคับ เคลือบทุกอาทิตย์สักระยะนึง หลังจากนั้นค่อย2อาทิตย์ครั้ง หรือเดือนละครั้งนะคับ

สีจาได้เงาวิ้งๆแบบนี้นานๆ ถ้าสะดวกติดแผ่นกันความร้อนใต้ฝากระโปงหน่อยก็ดี

เพราะสีที่ทำมาแล็คเกอร์มานไม่เนียนสักเท่าไร เคลือบบ่อยๆช่วยได้คับ

ยินดีด้วยนะ ไม่ต้องเสียตังคทำสีใหม่ เก็บตังค์ไว้กินหนมได้อีกนานเลย :025: :025: :025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
;D • + ✿ ♂ แทยอนน่ารักมากก!!!!!! ♀ ✿ + •  ;D

sonikara

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ต้องขอขอบคุณคุณเติ้ลมากมายที่เป็นธุระให้ค่ะ  :emo59:
แถมพาไปทัวร์เปิดหูเปิดตา   :002:
เจ้าตัวเล็กขัดสีแล้วเงาลื่นปรื๊ดดดด เย่ๆ   :-* :-* :-*
เดี๋ยวเอารูปลงแล้วจะมาโพสท์นะคะ รอถ่ายตอนกลางวันกว่า   ;)

เดี๋ยวจะพาไปเคลือบสีตามที่บอกค่ะคุณเติ้ล
คุณพ่อบอกว่า งั้นเอาคัน benz สีเงินของพ่อไปขัดให้ด้วยดิ  :emo47: :emo47: :emo47:
ฮ่าๆๆ มันเงาลื่นได้ใจ ตอนแรกเค้างงว่าทำไมต้องไปทำไกลขนาดนั้น  :emo47:
แต่พอกลับมาแล้วเห็นผลงานเลยอยากทำของเค้ามั่ง   ;) ;) ;)

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งค่าาา ขับยาวๆนานๆทีก็ชิวดีค่ะ ฟังเพลงเนียนเลย :025: :025: :025:

• *
วันนี้ต้องขอขอบคุณคุณเติ้ลมากมายที่เป็นธุระให้ค่ะ  :emo59:
แถมพาไปทัวร์เปิดหูเปิดตา   :002:
เจ้าตัวเล็กขัดสีแล้วเงาลื่นปรื๊ดดดด เย่ๆ   :-* :-* :-*
เดี๋ยวเอารูปลงแล้วจะมาโพสท์นะคะ รอถ่ายตอนกลางวันกว่า   ;)

เดี๋ยวจะพาไปเคลือบสีตามที่บอกค่ะคุณเติ้ล
คุณพ่อบอกว่า งั้นเอาคัน benz สีเงินของพ่อไปขัดให้ด้วยดิ  :emo47: :emo47: :emo47:
ฮ่าๆๆ มันเงาลื่นได้ใจ ตอนแรกเค้างงว่าทำไมต้องไปทำไกลขนาดนั้น  :emo47:
แต่พอกลับมาแล้วเห็นผลงานเลยอยากทำของเค้ามั่ง   ;) ;) ;)

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งค่าาา ขับยาวๆนานๆทีก็ชิวดีค่ะ ฟังเพลงเนียนเลย :025: :025: :025:

ดีใจด้วยนะค๊าาาบ

ส่วนรถอีกคัน ถ้าสนใจยินดีค๊าาบ

• *
มาส่งทุกคนเข้านอน

ฝันดี ราตรีสวัสดิ์คับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มาแสดงความยินดีอีกคนครับ ... ขอบคุณน้องเติ้ลด้วย   :emo59:

มิตรไมตรี-ความมีน้ำใจ ของ Miata Club of Thailand แด่เพื่อนสมาชิก และผู้ที่รักและสนใจใน Mazda MX-5 มีให้กันและกัน ณ ที่แห่งนี้   :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. ถ้าน้อง kris - ต้องเคลือบบ่อย ๆ ในช่วงแรกและอย่างน้อยเดือนละครั้งในช่วงต่อ ๆ ไป แนะนำให้ซื้อโปรแกรมเคลือบสีตาม Car Care ไปเลยน๊า ... จาได้ประหยัดตังค์ด้วย (ตอนนี้ใช้แบบขัด 10 ครั้งฟรี 1 ครั้ง ที่ Clean it Up ของคุณเนครับ)  ???

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
Re: + + + " ครอบครัวMiata & เมียด่าคลับ " ทักทายในนี้ไ&
« ตอบกลับ #173 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:32:00 AM »

เย้ ๆ ๆ ๆ
ยินดีด้วยกับน้องแก้ว
คนสวย ก็ต้องคู่กับ รถสวย ถูกต้องแล้ว

พระเอกป๋ม ก็ยังคงรักษาความเป็นพระเอกอยู่เสมอ
บอกไปเลย ตัวจริง ๆ แล้ว เป็น ร้อยตำรวจเอก ปลอมตัวมา
บริการประชาชนชาวมิอาต้าโดยเฉพาะ
5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2010, 09:39:01 AM โดย Dancing_with_Devil »

• Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

พระเอก (ร้อยตำรวจเอก ปลอมตัวมา) เมื่อไรจะตื่นครับ
งานราษฎร์ งานหลวง งานเยอะ จนไม่มีเวลาพักผ่อน
ระวังสุขภาพนะ

เดี่ยวจะหาว่า น้องอุ่นใจ ไม่เตือน

อิ อิ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
เดี๋ยวส่งร้อยตำรวจเอก ไปตีหัวพวกเสื้อแดงที่ประท้วงดีกว่า อิอิ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
เดี๋ยวส่งร้อยตำรวจเอก ไปตีหัวพวกเสื้อแดงที่ประท้วงดีกว่า อิอิ

ฮ่า ฮ่า เติ้ลอุสาห์พานั่งเรือออกทะเลเปลี่ยนประเด็น  :002:โจ๊กยังเอาเรือเร็วไปรับกลับมาเข้า

ประเด็นเดิมได้อีก  555+  :emo58:  Where is where  ผู้กองเติ้ลครับ วันนี้ไม่ไปเฝ้าม๊อบหรอครับ :010:

มัวแต่มาขัดสีรถอยู่ได้ :025:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2010, 12:32:11 AM โดย Tle MinicA™ »

• *
วันนี้ไปฝ่าม๊อบกับพี่ต้นมา

ไปหาแร็คพวงมาลัยให้พี่ยุ่งคับ :car:

เพิ่งกลับถึงบ้านเนี่ย :009: ไม่ได้แอบไปเที่ยวไหนเลยค๊าาบ :emo59:

รีบออกตัวล้อฟรีไว้ก่อน เผื่อน้องอุ่นใจเข้ามาดู จาได้อุ่นใจได้ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2010, 02:34:19 AM โดย Tle MinicA™ »

ขอบใจ ต & ต ที่ฟันฝ่า ม๊อบบ้าไปดูงานให้

• *

ขอบใจ ต & ต ที่ฟันฝ่า ม๊อบบ้าไปดูงานให้

รูปรถเฟียต ซ้ายมือตรงรูปส่วนตัว เท่ห์มากๆคับพี่