Car Related Discussion > Miata Memorabilia

NA choro Q

<< < (2/3) > >>

jack9001:
NB ก้อมีนะ เดี๋ยวจะว่าลงแต่ NA ส่วน NC เอาไปจับรางวัลที่งานโบนันซ่าแล้ว ยังไม่ได้ไปหามาเติมเลย,, :106: :106: :106:

ส่วนอันนี้ CHORO Q ในสต๊อก......555

mazdalover:
แหม ๆๆๆๆๆ มาโชว์กันเต็ม ๆ แบบนี้ ... ระวังโดนทุบตู้นะครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

BEE:
สวย อยากได้ จบ

Mr. Blue:
 :like:

มี AW11 ด้วย

Gong959:
นี่มัน  สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ  แปลกๆ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย   คันสีเทาหลังคาแดงนี่แปลกมากๆ

แอบเห็น HO scale ของ Wiking, Kyosho  และอื่นๆอีก 

อย่าลืม  พามาให้พวกเราได้ชมอีกนะครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version