Car Related Discussion > Miata Memorabilia

NA choro Q

<< < (3/3)

Rattster:
ว้าวๆๆๆๆๆ  สวยมากครับ ยี่ห้อนี่ผมไม่กล้าสะสมครับบ่องตง!

มันเยอะซีรีย์มากๆครับ  แต่ก็พอมีครับ  เด่ววันหลังจะรวมๆมาโชว์บางครับ^^

ปล.ดีใจมีคนเก็บของพวกนี้เหมือนกัน เย่ๆๆๆ

jack9001:

--- อ้างจาก: Rattster ที่ กรกฎาคม 03, 2013, 01:46:51 PM ---ว้าวๆๆๆๆๆ  สวยมากครับ ยี่ห้อนี่ผมไม่กล้าสะสมครับบ่องตง!

มันเยอะซีรีย์มากๆครับ  แต่ก็พอมีครับ  เด่ววันหลังจะรวมๆมาโชว์บางครับ^^

ปล.ดีใจมีคนเก็บของพวกนี้เหมือนกัน เย่ๆๆๆ

--- End quote ---

ขอชมหน่อยนะครับ ผมก้อเก็บไปเรื่อยไม่เน้นเท่าไหร่ เอาแค่ชอบรุ่นไหนก้อเปนประมาณนั้นครับ :002: :002: :002: :002:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version