Car Related Discussion > Miata Memorabilia

NA choro Q

(1/3) > >>

jack9001:
ของสะสมเล็กๆน้อยๆ ตามขนาดรถครับ.................... :002: :002: :002:

cho:
 :like: :like: :like:

8)

jack9001:

ตัวนี้น่าจะเป็นที่ขายทั่วๆไป

ส่วนตัวนี้ไม่ค่อยเห็นซักเท่าไหร่ครับ ได้จากญึ่ปุ่น

เทาหลังคาแดง อยู่ในคอลเล็กชั่น ของแมกกาซีนเล่มนึงในญี่ปุ่น โดยเอาข้อมูลจากรถจริงมาทำเป็นCHORO Q น่าจะประมาณเนี้ยครับหรือถ้าใครทราบข้อมูลโดยละเอียดก้อรบกวนด้วยครับ

อันนี้เป็นหนึ่งในชุดchoro Q ที่มีชุดฉากประกอบครับ

aRoC:
โห น่ารักมากเลยค้าบ

mazdalover:
น่ารักที่ซู้ดดดดดด ... โมเดลนะฮะ อย่าเข้าใจป๊มผิด  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version