ผู้เขียน หัวข้อ: +ทริปเดือนแห่งความรัก อาทิตย์ 21/2/53 ชวนคนรู้ใจไปขับรถเที่ยว ถ่ายรูป@เพลินวาน+  (อ่าน 17638 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56

อยากไปแบบไม่เอาภรรยาไปจัง (อิอิ)

และแล้วเมียด่า-คลับ ก็เกิดขึ้นจนได้ และคาดว่าสมาชิกคงมีมากมายเช่นกานในคลับนี้

ขอต้อนรับ :emo64: :emo64: :emo64: เมียด่า-คลับ คลับของคนเมียดุ

เมียด่าคลับ !!  <-- ต้องซ่อนความลับเก่ง จะได้ไม่โดนด่าใช่ป่าวครับ อิอิ  

สงสัยต้องแอบไปเรียนวิชาจากพี่ๆซะแล้ว !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 01:02:14 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
วันอาทิตย์ที่จาถึงนี้แล้วนะคับ :emo64: :emo64: :emo64:

ตามนี้เลยคับ

ปั้มนี้จาเป็นปั้มที่อยู่เส้นพระราม2แล้ว แถวบางกระดี (มุ่งหน้าไปทางมหาชัย) ปั้มประจำที่นัดรวมพล เวลาวิ่งเส้นลงใต้นะคับ

แผนที่นัดหมาย @ ปั้มปตท. Jiffy  จุดสังเกต ปั้มนี้จามีร้านA&W อยู่นะค๊าาปป

เวลารวมพล9.00น.- 9.30น.มาตามเวลาที่กำหนดด้วยนะค๊าาาปป ไปถึงจาได้รับประทานอาหารกลางวันกัน

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
แล้ว ถ้าไปเช้า แต่นอนค้างต้องทำไง ดีคับ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
แล้ว ถ้าไปเช้า แต่นอนค้างต้องทำไง ดีคับ

ถ้าคุณเอกสนใจจะนอนค้าง ผมจอง ที่พักให้ได้ครับ แต่แจ้งก่อนวันจริง  2 วันครับ

หรือสายตรงได้ที่ 086-3028993  ป๊อป  ยินดีให้คำปรึกษาครับผม  ....

• *

ถ้าคุณเอกสนใจจะนอนค้าง ผมจอง ที่พักให้ได้ครับ แต่แจ้งก่อนวันจริง  2 วันครับ

หรือสายตรงได้ที่ 086-3028993  ป๊อป  ยินดีให้คำปรึกษาครับผม  ....

ได้นายหน้ามั้ยคับPOP :014:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

ถ้าคุณเอกสนใจจะนอนค้าง ผมจอง ที่พักให้ได้ครับ แต่แจ้งก่อนวันจริง  2 วันครับ

หรือสายตรงได้ที่ 086-3028993  ป๊อป  ยินดีให้คำปรึกษาครับผม  ....

ก็ได้น้อยกว่าที่เติ้ลจัดทริปอ่ะครับ อิอิ   :025:

• *

ถ้าคุณเอกสนใจจะนอนค้าง ผมจอง ที่พักให้ได้ครับ แต่แจ้งก่อนวันจริง  2 วันครับ

หรือสายตรงได้ที่ 086-3028993  ป๊อป  ยินดีให้คำปรึกษาครับผม  ....

ก็ได้น้อยกว่าที่เติ้ลจัดทริปอ่ะครับ อิอิ   :025:

ป๋มได้แค่พาพี่ชายไปเปิดหูเปิดตาเองคับPOP :025:

ออฟไลน์ akeidea

• *
  • Gift : 6
เดี๋ยวพรุ่งนี้ให้คำตอบนะครับ สุมหัวปรึกษาเพื่อนก่อน

• *
เดี๋ยวพรุ่งนี้ให้คำตอบนะครับ สุมหัวปรึกษาเพื่อนก่อน

เอาแคมรี่ไปน่งได้หลายคน รบกวนช่วยขนสาวๆ สวยๆ มาเยอะๆด้วยค๊าาาบ :car:

standup

• บุคคลทั่วไป
รอหนังเสร็จ แล้วจะไปวิ่งด้วยนะพี่ทุกท่าน ทริปนี้ยังขอบายไปก่อนเด้อ

• *
รอหนังเสร็จ แล้วจะไปวิ่งด้วยนะพี่ทุกท่าน ทริปนี้ยังขอบายไปก่อนเด้อ

:004: :004: :004: :004:

• *
อาทิตย์ที่21นี้แล้วนะคับ เจอกานที่ปั้มปตท.Jiffy บางกระดีที่เดิม 9.00น. นะคับ :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
และแล้วรถก็เสร็จไม่ทัน อดอีกตามเคย... :003:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• *
และแล้วรถก็เสร็จไม่ทัน อดอีกตามเคย... :003:

ถ้าสนใจจิงๆก็เอาคันอื่นไปก็ได้คับ จาได้มารู้จักกาน เห็นหน้า เห็นรถ ตัวเป็นๆ จาได้ศึกษาเป็นแนวทางคับ

ถ้าสะดวกก็เรียนเชิญคับ :emo64: :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

อีกไม่กี่วัน ก็ได้เห็นสาวปริศนา ที่เติ้ลจะพามาแล้ว

อยากเห็น ๆ  ๆ