ผู้เขียน หัวข้อ: " ถ้าไปJapan จะไปซื้อของแต่งต้องไปแถวไหนค่ะ "  (อ่าน 1323 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo2012

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 0
กำลังจะไป25 เม.ย ไปเมืองโอซาก้า เกียวโต นารา จะมีร้านขายของแต่งna6 หรือ mini Austin แถวไหนบ้างค่ะ  ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: " ถ้าไปJapan จะไปซื้อของแต่งต้องไปแถวไหนค่ะ "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 05:29:22 PM »
เมืองไซตามะ จะเป็นเมืองที่มีร้านขายของแต่งรถพอสมควร แต่ shop ที่ขายของแต่ง mazda mx-5 หลัก ๆ จะมีอยู่ไม่กี่ร้าน ที่เคยไปจะมี car make corn กับ joy fast ครับ ... ความจริงมีร้าน cockpit kaigun อีกร้าน น่าเสียดายที่เลิกกิจการไปแล้ว  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: