ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถ MX5 NA 1.6 สีขาว ปึ 94 รถดูแลมาอย่างดี (ปิดการขายครับ)  (อ่าน 13978 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
หวัคดีคับ รบกวนหน่อยครับ แม็ก-ยาง เบอร์ไรครับ offsetเท่าไหล่ครับ และปรับโหลดลงมากี่นิ้วครับ ชอบครับ อย่างไส่มั่ง ขอบคุณครับ :line4:
ขออนุญาติตอบนะครับ  เป็นล้อแม็กขอบ15นิ้ว หน้ากว้าง 8นิ้ว ออฟ+10 ในคู่หน้า    ล้อคู่หลัง หน้ากว้าง 9 นิ้ว ออฟ+10  4รู100   ยางทั้งหน้า-หลัง Dunlop LM 703 195/50/15    โหลด สุดกระบอก ของโช้ โอริน DFV ครับ

ออฟไลน์ bangnoi557

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
ขอบคุณครับ ได้ความกระจ่างละ สนใจแม็กสเป็คนี้อยู่ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ :line4:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขอบคุณครับ ได้ความกระจ่างละ สนใจแม็กสเป็คนี้อยู่ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ :line4:
ช่วงหลังมานี่ ผมจะสั่งของเบิกใหม่ มาเลยครับ จากญี่ปุ่น  เนื่องจาก ต้องการได้ สเปค ที่ตรงตามนี้เป๊ะๆ เพราะ ถ้ารอมือสองที่ จะตรงสเปคนี้ จะหายากมากครับ ผมสั่งของใหม่ ล่าสุด จบที่ราคา 70,000 บาท ครับ เป็นล้อใหม่  รอ 45 วันได้ของ และเพิ่มออฟชั่นเป็นมุดทอง สเปค 8นิ้ว ออฟ+7  และ 9นิ้ว ออฟ+7  ครับผม 

แต่ถ้าจะหามือสอง ก็ ต้องดูไปเรื่อยๆครับ  แต่ผมก็ดูอยู่เหมือนกันนะ อิอิ