ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถ MX5 NA 1.6 สีขาว ปึ 94 รถดูแลมาอย่างดี (ปิดการขายครับ)  (อ่าน 13979 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ปิดการขาย. มีผู้อุปการคุณรับไปดูแลต่อแล้วครับ ^___^

ปล..... ที่เอามาลงประกาศว่าขายรถนั้น  เพราะ

1.อยากจะให้รู้ว่ารถผมได้มีการเปลี่ยนมือไปหาเจ้าของคนใหม่แล้วครับ

2. และเพื่อเป็นข้อมูลให้ส่วนตัวรถว่าทำรัยไปบ้างแล้ว ให้กับเจ้าของใหม่

ขอนุญาติ ขายรถแสนรัก NA เครื่อง1.6 cc  สีขาว ดูแลอย่างดี รถจอดในห้องแอร์ตลอด  ชองแต่งเยอะครับ  รถวิ่งดี ทำมาครบทุกจุก มีบิลใบเสร็จที่ทำมาครบๆ  

1.รถวิ่งมา ห้าหมื่นกิโลเมตรแท้ๆ ทำสีขาวตรงรุ่น รหัสUC  ทำสีอย่างดี แห้งช้า Dupont ราคา 58000(ไม่รวมค่าถอดประกอบทั้งหมด) เมื่อ17 พ.ค2555

2.เปลี่ยนยาง ชอบประตู  ยางรีดน้ำที่กระจก ยางเสาเอ ยางหลังคาอ่อน ยางไฟท้ายซ้ายขวา ยางไฟเบรคดวงที่3 ของใหม่ชองแท้ทั้งหมด  เมื่อ 20 ก.ค2555

3.บูชช่วงล่างทั้งหมด (บูช22 ตัว) ของใหม่  ผ้าเบรคใหม่ น้ำมันเฟืองท้าย น้ำมันเกียร์ ของแท้ซินเตติก เมื่อ 21 ก.ค2555

4.เปลี่ยนผ้าครัชใหม่ ชองใหม่  เมื่อ 21 พ.ค 2555

5.ทำเครื่องทั้งหมด เปลี่ยนประเก็นทุกจุด สายพานทามมิ่ง ลูกปืนทุกจุดในเครื่อง สายพาน วาวล์น้ำ ปั้มน้ำ  ทุกอย่างของใหม่ทั้งหมด  เมื่อ 20 สิงหาคม 2555

6.ระบบแอร์ รื้อล้างทำความสะอาดใหม่ ระบบน้ำร้อนใช้ได้ครบทุกระบบ ภายใน หาน๊อต หากริ๊ปทุกจุดใส่ให้ครบ หาและเก็บเสียงภายในแบบละเอียดทุกจุด เท่าที่จะหาและทำได้ แอร์เย็นดีมาก ใส่พัดลมเป่าแผงระบายความร้อน เรียบร้อย

ของแต่ง

7.ภายในแดง ตรงรุ่น  S Limeted ทั้งคันทุกจุด หาเปลี่ยนลำโพงที่หัวหมอน ออกครบๆทุกจุด จัดระบบเสียงให้ตรงตามสเปครุ่นนี้แบบ กางตำราตามหนังสือ พรมพื้นแดงแท้ เบาะซ้ายขวาสภาพดีและเดิมแท้แดงๆ แผงประตู น้อตทุกตัว ครบๆ

8. แผงสวิชแอร์แต่ง เรโทร หัวเกียร์M2  แป้นเบรค แป้นครัช ที่พักเท้า M2 ครอบเกียร์Roadster

9.วิทยุ หารุ่นที่หน้าปัดสีดำ ไฟสีส้มแดง มาใส่ ทำแผงหน้าวิทยุแบบเรียบร้อย และพอดีกับขอบช่องวิทยุ เล่นCD Mp3 มีช่องAUXสำหรับต่อเสียงจาก ไอโฟนได้ ลำโพงPolk audio อเมริกา

10. ไมล์ Mazdaspreed ไฟออกสีแดง เข้ากับสีภายในและวิทยุ

11.โรบา Hard Dogเบิกใหม่ จาก อเมริกา

12.ไฟหน้าเปลี่ยนโคมใหม่ ใสๆปิ้งๆ เมื่อ เมษา ปี 55

13.ไฟหรี่ ไฟเลี้ยว หายากส์  KG Work รุ่น1

14.Air Intake เคฟล่าของ Auto Axe

15.โลโกEunos ของ Swarovski

16.โช้คอัพ  โอริน DFV

17. ลิ้นหน้า แท้

18.หลังคา แดง ไวนิล เบิกใหม่ จากอเมริกา เมื่อ 30 สิงหาคม 2555

และอื่นๆ ดูตามรูปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2013, 04:26:51 PM โดย cabriolet »

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ขายรถ MX5 NA 1.6 สีขาว ปึ 94 รถดูแลมาอย่างดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 12:04:50 AM »
ขอนุญาติ ลงรูป เพราะลงไม่หมดครับ

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
Re: ขายรถ MX5 NA 1.6 สีขาว ปึ 94 รถดูแลมาอย่างดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 01:07:32 AM »
สมเป็นผู้รัก miata จริงๆ ได้ความรู้สึกรถใหม่ป้ายแดงออกศูนย์ เลยอะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 01:10:44 AM »
บ่องตง น่าร๊อคอ่ะ เมพขิง ๆ จุงเบย  :like:

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 01:22:00 AM »
ของเค้าดีจริงๆครับ ใครได้ไปแทบไม่ต้องทำอะไรอีกเลยครับ
ผม NC ขับตามก้นเป็นประจำครับ

ว่าแต่ช่วงนี้ พี่ๆ ขายรถกันเป็นว่าเล่น เกิดอะไรขึ้นครับเนี่ย หรือมีโปรเจคใหม่ๆ ดีๆครับ

ออฟไลน์ oasis69

• *
  • Gift : -2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 01:35:22 AM »
เห็นแล้วคันเลยครับ

ออฟไลน์ jack9001

• *
  • Gift : 27
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 06:41:11 AM »
อ่ะ จะไปไหนล่ะเฮีย มีโปรเจคใหม่เหรอ ระเบิดของเลยครับ รอ รอ รอ  :002: :002: :002:

ปิดการขาย มีผู้อุปการะคุณรับไปดูแลต่อแล้วครับ 

ขอขอบคุณเว็ป สำหรับพื้นที่ครับ^___^

ปล..... ที่เอามาลงประกาศว่าขายรถนั้น  เพราะ

1.อยากจะให้รู้ว่ารถผมได้มีการเปลี่ยนมือไปหาเจ้าของคนใหม่แล้วครับ

2. และเพื่อเป็นข้อมูลให้ส่วนตัวรถว่าทำรัยไปบ้างแล้ว ให้กับเจ้าของใหม่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2013, 08:26:13 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไรแว๊ ... ลงขายเที่ยงคืน - เจ็ดโมงเช้า ปิดการขาย  :emo47:

นี่มันตลาดมืดชัด ๆ ... บงเบอร์ไม่ลงอีกต่างหาก  :o

บ่องตง รถน่าร๊อคจุงเบย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ใครพลาดหวังจากคันนี้สนใจ na turbo เทพๆ มั้ยครับ จุ๊บ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เทรนด์ใหม่ ช่วงนี้ฮิต nb กันจัง  :car:

ออฟไลน์ PON

• *
  • Gift : 11
ไปเร็วมว๊ากกๆ ยินดีกะเจ้าของใหม่ด้วยได้รถสวยๆไปใช้ :like:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ยินดีด้วยกับผู้ขายและเจ้าของคนใหม่ครับ

งานนี้เห็นใจพนักงานของเจ้าของเดิมครับ  นึกว่าจะหมดเวรหมดกรรมกับ Miata แล้ว  ที่ไหนได้  คันใหม่มารอแล้ว  :D

ยินดีด้วยกับผู้ขายและเจ้าของคนใหม่ครับ

งานนี้เห็นใจพนักงานของเจ้าของเดิมครับ  นึกว่าจะหมดเวรหมดกรรมกับ Miata แล้ว  ที่ไหนได้  คันใหม่มารอแล้ว  :D
ช่วงนี้งดรับงานซ่อมแอร์ ของรถลูกค้า นะครับ. เพราะจะมุ่งทำรถเจ้าของร้านก่อน ^__^

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
จ๊าก!!!!
เร็วมาก!! รถเทพจริงๆ