ผู้เขียน หัวข้อ: โยนหินถามทางหน่อยครับ.... เรื่องไปเรียนขับรถที่สนามครับ  (อ่าน 16155 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
ขอไปดูอยู่ข้างๆเติ้ลด้วยคนครับ  ผมแพ้แดด..  :P
ขอไปดูอยู่ข้าง ๆโน๋คุง  กับ เติ้ล ด้วยคนครับ :002:

รถและผมแพ้ความร้อนครับ :emo48:

แก๊งค์นี้ตามป๋มมาอีกและ :009: แล้วก็ไม่พ้นเรื่อง................ :025:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
รอเฟริม วัน และเวลาคับผม...

ขอโทษที สงสัยผมยังไม่ได้แนะนำตัว ชื่อ แจ๊ค นะคับ
  :emo59:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ลงชื่อเรียน
- นู๋ก้อย Googoi (Cancel ซะหล่ะ)
1. NA_Devi
2.พี่ต้น ton_diy
3.พี่เต้ย BMW (เพื่อนพี่ช้าง)
4.พี่ธเนศ Zoom - Zoom

รอคอนเฟิร์มเรียนซ้ำ
1.เสี่ยบาส Bas_M2

ลงชื่อวิ่งตอนช่วงพัก
1. Dancing_with_Devil
2. Coolacid
3. yongbing
4.พี่โอ๊ค Oakinen
5.อ.หนุ่ม Mazdalover
6.นพ Nop-nb

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
อ้าวเฮ้ย  ตกข่าว..ไปด้วยลงกับกลุ่ม meeting ครับ (ข้องใจจะเอารถไปดันให้สุดลิมิตที่โค้งอีกที...ดูว่าจะหมุนอีกเปล่า)   :025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
<a href="http://www.youtube.com/v/e9jyUvD-M6E&amp;hl=en_GB&amp;fs=1&amp;" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/e9jyUvD-M6E&amp;hl=en_GB&amp;fs=1&amp;</a>

เรียนมาขับเก่งขึ้นแน่นอน..  ยิ่งฝึกบ่อยๆยิ่งเก่ง.. :)

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
พี่ร๊าตตตตตตตต ใครบอกว่าก้อยแคนเซิลเนี่ยยยยย???????  :010:

แค่ถามว่าเรียนมะหร่ายยยยย เพราะกลางเดือนก.พ.มะอยู่แร้วววตะหากน้าาาาาาาา >_<"

ลงชื่อให้ใหม่เรยด้วย เอาชื่อแรกเหมือนเดิมด้วย....  :066:

แต่ว่าต้องก่อน วันที่ 16 ก.พ. น้าาา ถ้าหลังจากนั้นก้ออดจิงๆอ่ะ  :106:

ลงชื่อเรียน
- นู๋ก้อย Googoi (Cancel ซะหล่ะ)
1. NA_Devi
2.พี่ต้น ton_diy
3.พี่เต้ย BMW (เพื่อนพี่ช้าง)
4.พี่ธเนศ Zoom - Zoom

รอคอนเฟิร์มเรียนซ้ำ
1.เสี่ยบาส Bas_M2

ลงชื่อวิ่งตอนช่วงพัก
1. Dancing_with_Devil
2. Coolacid
3. yongbing
4.พี่โอ๊ค Oakinen
5.อ.หนุ่ม Mazdalover
6.นพ Nop-nb

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
มารอลุ้นเรื่องวันและเวลาอีกทีครับ พอดีรถเกิดอุบัติเหตุเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา(10/01/2010)  มีความจำเป็นต้องเข้าไปนอนในอู่

ไม่แน่ใจว่าจะเสร็จออกมาทันวันที่กำหนดรึเปล่าอะคับ... :050:

ปล. ผมอุตส่าห์ลุ้นให้วันที่ไปอยู่ปลายๆ เดือนหน่อย เผื่อรถจาได้เสร็จทันแต่คุณก้อยดันต้องก่อนวันที่ 16 ซะอีก 5555+
:010:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ดู you tube ที่นายโน๋คุง/RedPlayboy ทำ link ไว้ให้ ... nb สีดำ drift ได้มันส์มาก ๆ เลย   :002:

ส่วน na แรงเกิ๊น ... กันชนหลุดซะงั้น บางคันก็หิวจัดลงไปกินทรายแทน   :010:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
พี่รัตน์คร้าบบ อยากไปใจจะขาดแว้ววววว

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
มาเขียร์บาสด้วยอีกคน

ไปเหอะ ไปเหอะ ไปเหอะ

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ด่วนนะคร้าบ ครายจาปายยกมือขึ้น

ออฟไลน์ PETERPAN

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ไปด้วยคนครับ รถเสร็จแล้ว ลองสนามแรกเลย
แต่ขอดูอีกนิดนึงว่าจะเรียน หรือ ได้แค่วิ่งตอนพักครับ
ขอดูเวลาอีกทีนะครับ