ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งให้ทราบครับคุ้มสุดๆ  (อ่าน 2371 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
แจ้งให้ทราบครับคุ้มสุดๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 05:38:46 PM »
วันนี้ไปซื้อ น้ำมันเครื่องPTT เตรียมเข้าศูนย์. ได้ปั้มลม my&car แถมด้วยครับ คุ้มสุดๆ

แจ้งให้ทราบ ^_____^  :like: :like: :like:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 06:23:49 PM โดย บอมบ์คุง »
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 15
Re: แจ้งให้ทราบครับคุ้มสุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 07:33:23 PM »
ถึงจะไม่ชอบน้ำมันเครื่องยี่ห้อนี้
แต่... ของแถมแหล่มสวดยวดด  :like: :like:

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 08:47:18 PM »
สุดยอดเลยครับ   :like: :like: :like:

ออฟไลน์ Campz

• MIATA Level 3
  • Originality is a mark of genius.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 09:28:53 PM »
รู้สึกตอนนี้ ศูนย์มาสด้า ไม่รับเปลี่ยนน้ำมันเครื่องนอกที่นำมาเอง

ยังไม่แน่ใจนะครับแต่ ศูนย์มาสด้า แถวบ้านเค้าบอกทาง มาสด้าใหญ่ ส่งเมล์ให้ทุกศูนย์แล้ว
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:39:16 PM »
จัด PTT ไปและ 3 ชุด เพราะอยากได้ปั๊มลมส่วนตัวติดท้ายรถ ... ขอบคุณบอมบ์คุงมากที่มาแจ้งข่าวให้ทราบครับ  :emo59:

ส่วนเรื่องศูนย์มาสด้าไม่ให้บริการเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ลูกค้านำมาเองน่าจะเป็นเรื่องจริงเช่นกัน เพราะที่ศูนย์ฯ ตอนนี้มีน้ำมันเครื่องยี่ห้อมาสด้าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  :(

แต่อย่างไรก็ตามสำหรับลูกค้าประจำที่ใช้บริการกับศูนย์ฯ อยู่ เชื่อว่ายังอะลุ่มอล่วยกันได้ครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2012, 08:18:05 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:03:39 PM »
จัด PTT ไปและ 3 ชุด เพราะอยากได้ปั๊มลมส่วนตัวติดท้ายรถ ... ขอบคุณบอมบ์คุงมากที่มาแจ้งข่าวให้ทราบครับ  :emo59:

ส่วนเรื่องศูนย์มาสด้าไม่ให้บริการเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ลูกค้านำมาเองน่าจะเป็นเรื่องจริงเช่นกัน เพราะที่ศูนย์ฯ ตอนนี้มีน้ำมันเคร่ืองยี่ห้อมาสด้าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  :(

แต่อย่างไรก็ตามสำหรับลูกค้าประจำที่ใช้บริการกับศูนย์ฯ อยู่ เชื่อว่ายังอะลุ่มอล่วยกันได้ครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
ขอบคุณครับพี่. คงต้องนวดช่างดีๆแล้วผม.  55555
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:12:06 PM »
จัด PTT ไปและ 3 ชุด เพราะอยากได้ปั๊มลมส่วนตัวติดท้ายรถ ... ขอบคุณบอมบ์คุงมากที่มาแจ้งข่าวให้ทราบครับ  :emo59:

ส่วนเรื่องศูนย์มาสด้าไม่ให้บริการเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ลูกค้านำมาเองน่าจะเป็นเรื่องจริงเช่นกัน เพราะที่ศูนย์ฯ ตอนนี้มีน้ำมันเคร่ืองยี่ห้อมาสด้าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  :(

แต่อย่างไรก็ตามสำหรับลูกค้าประจำที่ใช้บริการกับศูนย์ฯ อยู่ เชื่อว่ายังอะลุ่มอล่วยกันได้ครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ศูนย์ มาสด้า ที่โคราช ยัง หิ้วไปได้นะครับ

ล่าสุดพึ่งไปเปลี่ยน น้ำมันเครื่อง HKS ไป เมื่อเร็วๆ นี้

แต่บางศูนย์ อาจไม่ให้มั้งครับ    :010:

ออฟไลน์ rmeng_cm

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 02:24:20 PM »
 :106:  เชียงใหม่เช็คแล้วไม่มี.....  เศร้า...