ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานทำบุญถวายเทียนพรรษา ที่วัดโป่งยอ ราชบุรี  (อ่าน 15023 ครั้ง)

gin

• บุคคลทั่วไป
Re: ภาพงานทำบุญถวายเทียนพรรษา ที่วัดโป่งยอ ราชบุรี
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 02:06:29 PM »

พี่ค้างคาวเค้งเร่งสปีดภาพอ่ะครับ .... ให้ดูมันส์ไปงั้นเอง
จริงๆรถค้างคาวเค้าหน่อมแน้มมากครับ...... ยังกะรถจักรไอน้ำ ...
วิ่ง... งี้ควันเป็นทาง ....

ไอ้เสียงนั่นก็เปิด CD ในรถ ... วีดๆ อ่ะ ... ฮ่าๆ ^.^

:050:

555555>>>กรีดดดดดดดดด....จบกันความลับเรา...ขออภัยรถเราย้งใช้เป็นเทปอยู่เฟ้ยยยย
อย่าให้เจอนะอืมมมมมมม

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ภาพงานทำบุญถวายเทียนพรรษา ที่วัดโป่งยอ ราชบุรี
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2012, 02:25:18 PM »
พี่ค้างคาวเค้งเร่งสปีดภาพอ่ะครับ .... ให้ดูมันส์ไปงั้นเอง
จริงๆรถค้างคาวเค้าหน่อมแน้มมากครับ...... ยังกะรถจักรไอน้ำ ...
วิ่ง... งี้ควันเป็นทาง ....

ไอ้เสียงนั่นก็เปิด CD ในรถ ... วีดๆ อ่ะ ... ฮ่าๆ ^.^

:050:
555+   ภาพในคลิปที่ ค้างคาวผี ถ่ายนั้น  คนที่ถ่ายให้อยู่บนรถจักรยาน นะครับ 

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 02:02:46 AM »
....ยินดีที่ได้ร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ  :car:

http://www.youtube.com/watch?v=AMQ7xifY2r4&feature=colike

เส้นทางคุ้นๆทั้งนั้นเลย ....

ผ่านมาแถวบ้านไมไม่แวะมากินน้ำก่อน...คิคิ

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 12:21:43 AM »
ต้องขอขอบคุณ ฝ่ายเจ้าบ้าน ที่มี คุณมหิธร มังคลรังษี ประธานสภาจังหวัดราชบุรี คุณต๊อป ธัญพฤทธิ์
และคุณโช โขติอนันต์ (ตามภาพเรียงจากขวาไปซ้าย) และสมาชิกเก๋าคุณโอ๊ต (อดีตประธานสภาฯ ส่งรถคันงามมาร่วมด้วย) ที่ได้คัดเลือกวัดและร้านอาหาร ที่ยอดเยี่ยมที่สุดในราชบุรี แถมพาขับรถเที่ยวอีกตังหาก ทั้งๆที่งานยุ่งมากๆ

:emo59: :emo59: :emo59:

ขอขอบคุณครับ

ต้องขอบคุณพี่โชและพี่ต๊อปนะครับที่พาผมกับพี่ไก่ไปทานข้าวเย็นต่อหลังพวกพี่ๆกลับกันแล้วที่บ้านโป่ง ทำให้ผมได้รู้ว่าบ้านโป่งมีร้านอาหารอร่อยๆอีกเยอะเลย คราวหน้าต้องชวนพี่ๆที่พลาดไปร่วมทานข้าวกันที่บ้านโป่งซักครั้งนะครับ ผมพึ่งได้มีโอกาสมาร่วมทริปครั้งแรกรู้สึกประทับใจกับการต้อนรับที่อบอุ่นของพวกพี่ๆชาวmiataทุกคนเลยนะครับ แล้วอย่างนี้ใครล่ะจะไม่รักคลับนี้ ปล.ขอบคุณพี่ธเนศ พี่แอ๊ค พี่จิณ พี่พล พี่โช พี่ไก่ พี่โจ๊ก พี่ต๊อบ พี่ป๊อป พี่เก่งและพี่ๆอีกหลายคนด้วยนะครับ(จำชื่อพี่บางคนไม่ได้อ่าคับ) เนมครับ :)))
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2012, 12:23:42 AM โดย Thanypol »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 09:37:20 AM »

ผ่านมาแถวบ้านไมไม่แวะมากินน้ำก่อน...คิคิ

เห็นบ้านหลังใหญ่ เลยไม่กล้าแวะ

ถ้ารู้ว่าเจ้าบ้านใจดีครั้งหน้าก็ยังไม่สาย

จัดทำบุญเลี้ยงโค นครถม แล้วจะแวะไปชวนนะค๊าบ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 11:18:18 AM »
อ่ะๆ ... เนม ... จำชื่อผมไม่ได้
คราวหน้าโดนขโมยถอดหางแน่ๆ ... ฮ่า ^.^

:036:

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 10:13:30 PM »
อ่ะๆ ... เนม ... จำชื่อผมไม่ได้
คราวหน้าโดนขโมยถอดหางแน่ๆ ... ฮ่า ^.^

อ่าขอโทษคับพี่ คราวหน้าขอแก้ตัวใหม่คับ :)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 09:25:44 AM »

เห็นบ้านหลังใหญ่ เลยไม่กล้าแวะ

ถ้ารู้ว่าเจ้าบ้านใจดีครั้งหน้าก็ยังไม่สาย

จัดทำบุญเลี้ยงโค นครถม แล้วจะแวะไปชวนนะค๊าบ

เอาอย่างนั้นเลยนะพี่

gin

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 08:15:05 PM »
ผืนฟ้ากว้างใหญ่ไร้ขอบเขต
ผืนน้ำนับหน่วยเมตรมิอาจวัด
ผืนดินยาวโยชน์ไม่จำกัด
ผืนความฝันแจ่มชัดในจินตนาการ :car:

http://www.youtube.com/watch?v=pCwImwto-DM&feature=colike

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 09:11:53 PM »
Love Love

mdphuwanet

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 09:12:01 PM »
ผืนฟ้ากว้างใหญ่ไร้ขอบเขต
ผืนน้ำนับหน่วยเมตรมิอาจวัด
ผืนดินยาวโยชน์ไม่จำกัด
ผืนความฝันแจ่มชัดในจินตนาการ :car:

http://www.youtube.com/watch?v=pCwImwto-DM&feature=colike

:like: :like: :like:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 09:21:34 PM »
แจ่มมาก....ทำซะซึ้ง...

เริ่ดนะยะหล่อน...อะคิ อะคิ ^.^       

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 10:27:51 PM »
สุดดดดด ยอดดดดดด มากนายจิน
จัดให้นะ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=pCwImwto-DM" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=pCwImwto-DM</a>

มิตรภาพ Miata กว้างใหญ่ ไร้ขอบเขต มิอาจวัดได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2012, 12:03:51 AM โดย Zoom-zoom »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 11:32:38 PM »
ขอบคุณมากครับพี่ Gin สำหรับทุกสิ่งที่ทำเพื่อรถที่เรารักและมิตรภาพที่ดีงาม  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 08:39:38 AM »
 :like: :)