ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดีรุ่นพี่ทุกท่านครับ  (อ่าน 5524 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: หวัดดีรุ่นพี่ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 10:04:19 AM »
ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆทุกคนครับ ผมอยู่ซอยมหาดไทย ทำงานอยู่ตรงศูนย์ราชการ ว่างๆ ก็แวะมานั่งทานกาแฟกันได้นะครับ
0859191911 เอ ครับ

เอิ๊ก ๆ  ... ใกล้ผมทั้งบ้านและที่ทำงานเลยคร๊าบบบบ ... office อยู่แยกคลองตันครับ มีไปทำงานที่ไปรษณีย์ไทย ถ.แจ้งวัฒนะอยู่บ่อย ๆ (สัปดาห์ละครั้ง)  8)

ปกติผมชอบแว่บไปนั่ง True Coffee ติดกับ Golden Place ศูนย์ราชการอ่ะครับ ... จอดรถง่ายและไม่จอแจดีครับ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. NA คันแรกของป๊มก็ NA6 Silver Stone เหมือนกันน๊า  :D
อ.หนุ่ม ไว้ไปทานกาแฟกันนะครับ

ออฟไลน์ jedi_a

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 10:25:36 AM »
ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆทุกคนครับ ผมอยู่ซอยมหาดไทย ทำงานอยู่ตรงศูนย์ราชการ ว่างๆ ก็แวะมานั่งทานกาแฟกันได้นะครับ
0859191911 เอ ครับ

เอิ๊ก ๆ  ... ใกล้ผมทั้งบ้านและที่ทำงานเลยคร๊าบบบบ ... office อยู่แยกคลองตันครับ มีไปทำงานที่ไปรษณีย์ไทย ถ.แจ้งวัฒนะอยู่บ่อย ๆ (สัปดาห์ละครั้ง)  8)

ปกติผมชอบแว่บไปนั่ง True Coffee ติดกับ Golden Place ศูนย์ราชการอ่ะครับ ... จอดรถง่ายและไม่จอแจดีครับ  :-*

เสียดายปิดปรับปรุงอยู่อ่ะครับ ร้านกาแฟดังกล่าว

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. NA คันแรกของป๊มก็ NA6 Silver Stone เหมือนกันน๊า  :D

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 10:34:14 AM »
เอ่อ ... ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสมาชิกมีชื่อเป็นพยัญชนะภาษาปะกิตกันอีกไหมครับ ... ผมจะได้นัดดื่มกาแฟซะทีเดียวเลย  8)

เริ่มต้นก็ได้คุณเอ ... คุณบี มาประเดิม ต่อไปก็คุณซี-คุณดี-คุณอี(เห็นแว๊บ ๆ ว่ามี Mr.E ด้วยนิ) พี่ Gee ก็มีแต่คุณเอ็มขายรถไปแล้วอ่ะ ... ชักเยอะ  ::)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

082-562-9000 หนุ่ม ครับ อิอิ  :)

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 11:24:38 AM »
 :emo64:

ออฟไลน์ tt1213

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 02:35:03 PM »
เอ่อ ... ไม่ทราบว่ามีเพื่อนสมาชิกมีชื่อเป็นพยัญชนะภาษาปะกิตกันอีกไหมครับ ... ผมจะได้นัดดื่มกาแฟซะทีเดียวเลย  8)

เริ่มต้นก็ได้คุณเอ ... คุณบี มาประเดิม ต่อไปก็คุณซี-คุณดี-คุณอี(เห็นแว๊บ ๆ ว่ามี Mr.E ด้วยนิ) พี่ Gee ก็มีแต่คุณเอ็มขายรถไปแล้วอ่ะ ... ชักเยอะ  ::)

082-562-9000 หนุ่ม ครับ อิอิ  :)

จาร์ย์หนุ่ม ไปดื่มกาแฟเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ.  ผมไปด้วย.   ยินดีต้อนรับครับ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:13:45 PM »
เย็นวันศุกร์ หลบฝน starbuck crystal park หรือ CDC เลียบด่วนรามอินทราเป็นไงครับ

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 10:04:38 PM »
จะบอกข่าวเล่าแจ้งว่า ถ.แจ้งวัฒนะ กับเลียบทางด่วน รถติดหนักมว๊าก  :o

หากจะนัดค่ำวันศุกร์ กว่าจะเลิกงานก็ 17:30 น ไปแถวไหนดีน๊า ... นึก ๆ เท่าไรนึกไม่ออกซักที  :emo48:

ช่วยกันคิดหน่อยก๊าบ หรือจะเสาร์เย็นดีน๊า  ???

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:26:43 AM »
เสาร์ก็ติดเหมือนกันครับ เอารอบๆนอกเมืองดีไหมครับ ใครพอรู้จักร้านกาแฟบรรยากาศดีๆ จอดรถสะดวก จัดมาครับ

ออฟไลน์ ton@homm

• MIATA Level 3
  • Gift : 3
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:57:52 AM »
จะบอกข่าวเล่าแจ้งว่า ถ.แจ้งวัฒนะ กับเลียบทางด่วน รถติดหนักมว๊าก  :o

หากจะนัดค่ำวันศุกร์ กว่าจะเลิกงานก็ 17:30 น ไปแถวไหนดีน๊า ... นึก ๆ เท่าไรนึกไม่ออกซักที  :emo48:

ช่วยกันคิดหน่อยก๊าบ หรือจะเสาร์เย็นดีน๊า  ???

แจ้งวัฒนะ ไม่ติดหนักทุกวันนะครับ บางวันก็โล่งจนใจหาย

แต่วันไหนฝนตกหนักๆ อย่าได้มาเลยนะครับ ได้ดำน้ำกันแน่ๆ น้ำละบายลงท่อไม่ทันจะขังตามช่องซ้ายสุด

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 10:15:08 AM »
แถวเดอะมอลล์ งามวงศ์วานครับ  :like:

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 12:01:09 PM »
เดอะมอลล์งามวงศ์วานมาทำมายยยยย แยกพงษ์เพชรรถติดมากมายยยยยย  :emo51:

ความจริงเลียบทางด่วนหากนัดต้น ๆ ถนนแถว Golden Place พระราม9 ก็โอเคนะ ... สมัยก่อนเคยนัดคุณ cabriolet ที่ Palm Street (ติดกับ Golden Place พระราม9) หรือเราจะไปที่ Palm Street กันดีหนอ มีร้านกาแฟ Madam Heng และรถไม่ค่อยเยอะด้วยแหล่ะ   8)

ลป.แต่ศุกร์ที่ 8 มิ.ย.แถวรัฐสภาคงอลเวงกันน่าดู อย่าไปแถวนั้นเน้อ  :-X

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 12:29:44 PM »
ปายวันหนายค้าบ แอบสนจายอยู่  ..... หุ หุ  :009:

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 02:46:20 PM »
นัดวันและเวลาเลยครับ  จะได้ทำเรื่องขอวีซ่าซะเลย  555