ผู้เขียน หัวข้อ: มาสด้าประกาศรวมพลสาวกรถยนต์สายพันธุ์สปอร์ต ดึงลูกค้าร่วมโชว์ของรักในงาน Mazda Show-Off Contest  (อ่าน 13826 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ประมูลด้วย.     ประมูล. ลงเปล่า.  Hihi

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
อ้างถึง
Fui52 na ชุดแต่ง Design by k!

ฟุ้ยบอกจะลงประกาศขายดูเร็วๆนี้ครับ หลังรับรางวัล creative แล้ว ราคาในตลาดมืด up ขึ้นไปทันทีแล้วอีก 50,000บ.ครับพี่น้อง เพราะขนาดกรรมการให้รางวัลและรายการต่างๆก็แห่เข้ามาสัมภาษณ์ทันทีเลยครับ.    

ตอนนี้ฟุ้ยฝากบอกว่าขอปรับราคาขึ้นอีก 50,000บ.  เพราะ I'm Hot เหลือเกิน มีแต่สาวๆมาขอถ่ายรูปด้วย  

ขอปรับราคาขายทั้งคันไม่แยกชุดแต่งนะครับ อยากให้คนซื้อได้ครบๆเลยอะ งดต่อรองด้วย หนึ่งเดียวในประเทศจริงๆกับชุดแต่ง K-Design ครับ

ราคาปรับจาก 300,000บ.เพิ่มอีก 50,000บ. เป็น 350,000บ.  ขอเป็นมาก่อนได้ก่อนนะครับ กวนมึนโฮล ไม่เอาครับ

ขอบคุณแทนฟุ้ยนะครับ.  

K-Design  :emo59:

8)

ออฟไลน์ sopon.sv

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
ดีใจกับพี่ๆ ทุกคนด้วยครับ เมื่อวันสนุก ตื่นเต้น เร้าใจ จริงๆครับ
ขอบคุณพี่ฟุ้ย อีกทีครับ ดิบ ดุ เดือด มันส์มากคร้าบ :like:
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ.................

ID Line   :   sopon.sv