ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมขับรถซ้อมมือที่สนาม Thailand Racing Circuit วันอาทิตย์ 1เม.ย.  (อ่าน 12558 ครั้ง)

ออฟไลน์ rangreeb

• MIATA Level 4
  • Gift : 13
ครั้งที่ผ่านมาพลาดเมื่อไหร่จะจัดอีกน้ออ  >:(

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ครั้งที่ผ่านมาพลาดเมื่อไหร่จะจัดอีกน้ออ  >:(

น๊อตเฟืองท้ายอ่ะ ... ขันแน่นยัง ... แขนพี่ Zoom-zoom สุกซ๊าาาาา สีสวยเลยยยยย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
555 แน่นแว้วคับจารย์ :emo10:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
อยากไปอีกกกกกก เอาไงดี????

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
เดือนมิถุนายนนี้แน่นอนครับ  ไปแน่ครับ   :like:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เดือนมิถุนายนนี้แน่นอนครับ  ไปแน่ครับ   :like:

ขอไปนวดเมียก่อนนะ  เพื่อvisa..........

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ผมนวดมานานแล้วครับ  ;)

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
ช่วงนี้พ่อบ้านเก็บคะแนนกันไว้เยอะๆนะ... ;)

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปด้วยครับ ไปดู ชอบดู มากกว่า อิอิ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปด้วยครับ ไปดู ชอบดู มากกว่า อิอิ
55555555555    กลัวรัยวะ แชมป์

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
ตั้งกระทู้ใหม่ นัดเลยพี่...

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
55555555555    กลัวรัยวะ แชมป์

กลัวรักษาแชมป์ไม่ได้ไง ... แม่ย่านาง(เต้นกินตับ)ไม่ได้ไปด้วย  8)

ลองเปลี่ยนเวลาวิ่งเป็นหลัง 3 ทุ่มดิ ... รับรองว่า pop_pop ลงสนามแน่นอน  ???

แต่ห้ามเอามังกร mazdaspeed มาติด หรือมีไว้ในรถนะ (ห้ามเอาไสยศาสตร์เข้าช่วย-เด็ดขาด)  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
มิถุนายน ขอช่วง 24 ไหวป่าวครับ ผมอยู่ราชบุรี

แต่คงไม่ได้ไปอัดด้วยนะครับ อาจจะขอนั่งรถเพื่อนๆ พี่ๆ ก็มันส์แล้ว

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

กลัวรักษาแชมป์ไม่ได้ไง ... แม่ย่านาง(เต้นกินตับ)ไม่ได้ไปด้วย  8)

ลองเปลี่ยนเวลาวิ่งเป็นหลัง 3 ทุ่มดิ ... รับรองว่า pop_pop ลงสนามแน่นอน  ???

แต่ห้ามเอามังกร mazdaspeed มาติด หรือมีไว้ในรถนะ (ห้ามเอาไสยศาสตร์เข้าช่วย-เด็ดขาด)  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car:

เออใช่ มีซ้อมมือหลัง 3 ทุ่มป่าวครับ  ขับกลางคืน ก็ไม่ร้อน